Tìm kiếm bài viết theo id

Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi cusinh, 5/9/11.

ID Topic : 3787788
Ngày đăng:
5/9/11 lúc 12:58
  1. ^Fat_Cat^ Thành Viên Cấp 5

Ở nhà vợ thèm ăn ko cho ăn,ra đường gặp gái thì nhiu cũng ra!Mình thấy loại này hơi bị nhiều!Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhéĐi ăn nhậu chủ yếu dzui dzẻ,còn gái gú thì để tăng 2,tăng 3 mới dzui!!Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé - 1

2. knowdienow Thành Viên Cấp 4

Khá chuẩn đó

E thấy trong đây đa sô co mấy bác đi ăn nhậu mà hay lăn tăn dè dặt quan tâm may vụ tìen bo nay no qua. Đi vơi bạn bè noi chuyện tâm sự chén chú chén anh vui là chính, vao những quán co mấy em qua lại nhí nhố dể gọi la cuoc sống co thêm phần thi vị, có vài bóng hồng thì dỡ chán hon ma hông có thì cũng chả sao, quan trong là co tri kỷ đối ẩm.
    Ở VN chu phai o Mỹ đâu, bác ko bo thì nó đuổi hay đòi bác. Còn dư giả,vui vẻ thì bo em nó

Đã ko ih choi thì thôi, đã di chơi oy thi phải thoai mai vui vẻ, choi tới nóc. Mặt bằng chung là bo 2x, thi cứ thế cac bác muốn thì bo 2x, dừng cân đong đo dếm quá, "eo dc làm gi ma cũng bo 2x", rùi bo 50k hay 1x rùi co chuệyn này nọ

Đã quan niệm đi chơi thì đừng để chuyen tiền bạc làm mất zui

3. artetavn Thành Viên Cấp 3

Nó lườm là đỡ đó, có đứa nó bỏ vô túi áo của bạn lại và nói "anh để dành mai ăn sáng đi" Lúc đó thì ko biết chui lỗ nào luôn đó !

4. MR.K@nny Thành Viên Cấp 2

Chỗ này đa số đi nhậu là dân làm ăn + tiếp khách nên bo 200k thì cũng không là nhiều đâu, có gì mà phải xoắn nhau. Còn 1 chọn lựa cho các bác nữa là 5 Roi, phòng Vip, cũng bo 200, 1 kè 1Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé

5. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

bác mèo nói đúng w' chứ. z đòi ăn chưa chắc mua cho mà thấy gái là... haizzzz

6. caothang2004 Thành Viên Vàng

Haizz wán này em xinh , toàn overall 6, 7đ nhưng chảnh dog , giá mắc , anh nào mún vào thị dâm thì tốt , dành cho mấy anh có tiền ham đú . Chỉ biết nhiu đó , vì lần nào ngồi trong đó cũng có người trả tiền nên ko rành vụ bo cho mấy em ^^

7. caothang2004 Thành Viên Vàng

Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé Hic , 04 cũng ngồi mấy lần , mấy e bên 04 đỡ hơn bên Chìm Cham Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé - 1 . Có đứng gắp đá ko mà 2 xị thì bấm nút lun hehe . Thà đi Bún Ốc luôn cho nó máu hehehe

8. ZzNeozZ Thành Viên Kim Cương

Bên Q.Gò Vấp có quán Hai Lúa cùng chủ với Tràm Chim đó. Vô lai rai 1 - 2 chai bia 4 người thì cầm 2 triệu. Vô tăng 2 - 3 thì cầm gấp 5 - 10 lần số đó thì may ra =))

9. danggia Thành Viên Cấp 4

2 chai bia * 4 người = 8 chai bia, chi phí 2 chai. Còn hơn bia ôm nữa.
    Mà công nhận thằng chủ này hay : đánh vào tâm lý dại gái của đàn ông nên bao nhiêu cũng dám chi để lấy le với các em, để chứng tỏ đẳng cấp, sành điệu với đám bạn. Thằng chủ gom đậm nên quận nào nó cũng có chi nhánh hết, mà chi nhánh nào vốn chắc cũng vài chục tỷ 1 cái.
    Có quen 1 thằng đi SH, gặp gái thì rất hào phóng thế mà thua độ có chầu nhậu với bạn bè mà cứ giả điên để khỏi chung độ, bó tay. Nản với mấy anh zân chơi ghê.

10. ketui0922 Thành Viên Kim Cương

Trung bình một bàn nhậu 4 người, 3 em phục vụ. Mỗi em bo 2 xị, vị chi là mỗi người mất 8 xị. 4 người hết 3k2. Tính vậy đúng ko mấy bác, vì em thấy mấy bác ở trên nói bo mỗi em cho được thì phải 2 xị. Em tính vậy thôi chứ chưa đi chỗ đó bao giờ, các bác chém nhẹ tay thui.

11. mr$ky Thành Viên Cấp 5

chẹp chẹp,chỗ này thì tươi đấy....mà hàng giá 5xi - 1 chai thì coi lại,^^.ae vào ngôi nhậu nhớ đội mũ bảo hiểm,hàng mấy e cứ núc ních,lựa đầu mình mà ịn thôi,^^

12. mr$ky Thành Viên Cấp 5

đi với chú lúc nào tăng sau cũng phải matxa,hoho

13. danggia Thành Viên Cấp 4

Cái bác gọi là mặt bằng chung thì chẳng qua là do mấy thằng đàn ông ra vẻ đại gia này nọ thui. Thằng này bo 1xị thì bàn bên bo 2 xị, bàn bên việt kiều thì phải bo 5 xị, 1 chai ( về nước đi rửa chén, khiêng vác bỏ mịa ). Để chi, để mấy em tâng bốc àh, về nhà mà sang với vợ con, anh em, bạn bè thì cũng đáng mặt, mà chỉ sợ chỉ sang được ở quán mà thui.

Đi chơi thì cũng phải chơi cho đáng, tốn tiền ngu chưa chắc đã gọi là chơi.

14. huyenphong82 Thành Viên Cấp 5

Vote nào,để tiền đi MMT poa mấy em ít ra còn được sơ múiAe nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé

15. knowdienow Thành Viên Cấp 4

mon khoai khau cua em ma`Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhéAe nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé - 1
    kekeke

ma bac sao bit hay dza

16. minhee269 †™.•°Loyal Member°•.™†

hehe...nhậu bình thường thoy, vừa vui vừa tiết kiệm.......vào đó tốn tìn cho mấy con nhỏ đó thì hem có ham

17. bxiuox Thành Viên Cấp 1

Hum bữa có ông anh dắt đi ăn...thấy giá cũng như mấy chỗ khác...Nhân viên phục vụ cũng ukie...

18. susiman013 Thành Viên Cấp 3

quán đa số tai to mặt lớn vào vé tháng , nhà giàu vào vé tuần , nhà trung bình thì đi dược 2 lần chắc không vào nữa Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé

19. khongten148 Thành Viên Vàng

Nhà hàng TC tùy món bạn kêu, có 2 menu, menu thường tầm 80-120k. Menu đặc biệt gồm những món cấm bán thì giá từ 1tr-5tr/1kg. Bia thì giá tầm 15k/chai, rượu mạnh thì giá từ 500k-20tr/chai, vô phòng VIP thì có 2 phục vụ riêng, có thể xyz, hehe, bo từ 500k.

20. anh_tuan1602 Thành Viên Cấp 5

theo tui biết, quán này hồi xưa tên là Trạm Chim, vì "Chim" nhiều và đc tuyển hàng đẹp kg à, e nào cũng xinh, giờ thấy kỳ kỳ nên đổi thành Tràm Chim đó, hoho, ae đừng chém
    ở đây mà bo dưới 200k thì tụi nó mặt như đống shit, ai kg tin cứ đi thử