Tìm kiếm bài viết theo id

Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi cusinh, 5/9/11.

ID Topic : 3787788
Ngày đăng:
5/9/11 lúc 12:58
  1. knowdienow Thành Viên Cấp 4

dm nho oy hahahahaha

sky =)) vk Luyện

lặng dau sau vay pa, tuong chet oy chứ =)) =))dao này co gap thang Tony Teo ko =))

2. devcon_usa Thành Viên Cấp 4

Tràm Chim thi mình đi cũng nhiều. Quán này đồ ăn cũng tạm tạm thôi. nhưng vào đay, chủ yếu nhìn các em- xinh đẹp, vú to. . thôi, chứ ko quan trọng ăn uống. chủ yếu là rửa mắt thôi.
    hehe.
    Còn tiền boa, phải 1 xị trờ lên. Mấy e chân dài, lượn qua lượn lại, nhìn 'phê' lắm.
    vào quán này, nên đem theo tiền kha khá 1 tí. mình kêu thức ăn hay không, là do mình. nhưng mấy e hay kêu mình kêu thức ăn lắm. . .
    Túm lại : vào quán chủ yếu nhìn gái- chứ ko quan trọng thức ăn

3. Mr Cốp Đỉnh cao Ngành Thời Trang

đào mộ kinh quá

4. caothang2004 Thành Viên Vàng

Khoái câu này , dkm tụi nó hồi kỳ cũng đc mấy ông bạn dẫn vào nhậu , thấy giá thì mắc , đào thì chảnh Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé nhưng nhìn đc , ko để ý mấy ông già bo bao nhiu nhưng thấy bàn kế bên bo 1 xị nó ko lấy Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé - 1

Tưởng gì tối cũng nằm ngửa kiếm tiền thôi , gái nào cũng là gái , bố láo vãi Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé - 2

Dzô 04 thấy có lý hơn , rẻ , gái đỡ chảnh mà mồi ăn cũng ngon :adore:

5. bebeshop911 Thành Viên Cấp 6

Bo vậy thà ko zô , ai zô cho bít chứ mình hông có đy. Đi tri kỷ cũng nhìu đào lắm à , có pé đẹp nổi tiếng ở đó giống diễn viên hài VN j á quên rồi .

6. kevjn Thành Viên Cấp 2

móa, đi uống bia ôm boa 2xị là e nó mừng lắm rồi, rót bia không mà cũng chảnh nữa, thôi đưa vô blacklist luôn.

7. SATAN-ĐI-DYLAN Thành Viên Bạch Kim

quán này trước hay vô giờ hết vô rồi .Mấy quán này với nga riêu cá chép chỉ thích hợp đãi khách tiệc tùng cho vui chứ ăn nhậu thuần túy thì tốn tiền boa cho mấy e lắm.Đi matxa boa 200 mấy e mùng húm ở đây boa 200 lam đc gì đâu

8. demlanh2202 Thành Viên Cấp 2

tui trước giờ toàn đi 04 Lý Thường Kiệt hoặc Hoàng Long bên Lạc Long Quân.PV tốt và cũng xinh lắm.Có khi Tràm Chim nó chỉ đc cái tiếng

9. Brian Brian Thành Viên Cấp 5

Topic đã yên nghỉ bác nào rãnh rồi lại đào lên Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé)

10. Mua Bán Lẻ Tẻ <strong><font color="#0000FF">酒逢知己千杯少 话不投机半句多</font></strong>

Không bít nhậu, vô uống trà đá ngắm gái có cần bo không ta Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé

11. King Of The Kings CHUYÊN GIA HÀNG HIỆU

Đi 4 người ăn Tôm = 1kg, thịt nướng = 1 đĩa, Mực 1 nắng = 1 đĩa, Cua = 4 con, 1 thùng Heniken. TC 4T7 bo 500K

12. RickyZ Thành Viên Cấp 4

Bác này chơi chiêu này hay nà

ngưỡng mộ bác :surrender:

13. thanhphu053 Thành Viên Cấp 6

Zô 45,55 Phan Đăng Lưu nhậu có lý hơn.

14. lightspeed1988 Thành Viên Cấp 5

Đúng chán mấy bác này. Đã xác định vào đây chơi là phải lên nóc vào phòng vip thì ở trong đó chỉ còn phe ta và phe chim thôi ko có ai dòm ngó hết. Cái thứ 2 ở đây vào nhậu thì có 2 loại 1 là dân thừa tiền thích gái đẹp. Mún chăn, mún thể hiện phong cách. 2 là nhờ vả công chuyện làm ăn có lợi cho mình, mang về cho mình 1 khoản lớn. 2 loại đó đa số vào đây. Vì xin thưa với các bác TC ko bao giờ cho " gà chiến" của mình ra bàn ngoài ngồi trong giờ cao điểm ăn nhậu đâu nhá. Nếu các bác vào TC nhậu kêu pr ở ngoài và kêu pr ở phòng vip thì hỗi ôi. Phải nói là 1 bên himalaya còn 1 bên vực thẳm. SR dùng từ vậy cho vui ý mà. Hihi. Vì vậy, đa số vào đây nhậu là 2 thành phần trên, thành phần thứ 1 khỏi nói quá dư tiền, xài ko hết. Loại này bỏ qua. Thành phần thứ 2 chiêu đãi, nhờ vảk các ông lớn, mún lấy lòng sếp, kiếm lợi đc cho mình 1 khoản lớn. Mồi ngon, gái đẹp, ko ai nhòm ngó, karaoke rùi đàn ca tài tử có lun. Tất cả tập trung vào đây, đỡ phải đi xa. Mà các bác biết rùi, có lợi cho mình, lấy lòng sếp thì cỡ nào ko bung, đúng ko. Nên bởi vậy ở đây ní mới thế đó các bác à. Nếu bác nào mún biết về pr của TC như thế nào thì khoảng 22g30 trở đi các bác sẽ thấy từng e gà chiến của TC ra về. 1 số sẽ để xe ở kế bên quán, 1 số có ng đón, 1 số đi bộ qua góc ngã tư nguyễn thông lấy xe. (Gửi xe ở bên bv). Mà khuyên các bác nếu có ý định ngắm gà chiến ở đây, nhớ xách theo cái can 20l ấy mới đủ mà hứng dãi. Bởi vậy mới có câu, hồng nhan bạc triệulà vậy đó. Còn thể loại này ko hợp với ae quí đồng tiền như chúng ta hen, ghé đi quán khác cho lành hén. Thui bài khá dài. Biết nhiêu kể nhiêu thui. Hehe

15. blackminh86 Thành Viên Cấp 4

ghi điện....

16. Lygiatinh2 Thành Viên Cấp 4

Vào đấy gọi ngay em ngọc va e hạnh,bo ngay 3xi hay 5xi,tôi đảm bảo là các ông như vua ma vào phòng vip nhe,món bím bò hầm thuốc bắc là sớ 1,nhậu xong cho 1 tr nữa qua đêm.
    Trước khi wa đêm thì làm vài điếu cỏ nữa.

Sướng

17. kenkujpap Thành Viên Mới

chưa đi CT bao giờ....... nghe mấy bác bụng bự trong đây nói có lẽ em cũng kiếm ít lúa vô đây chăn rau quá... chứ chăn ở hồ bơi bây giờ toàn bị mấy thằng pê nó đòi chăn lại mình hông à Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé

18. lightspeed1988 Thành Viên Cấp 5

Ai nói bác ghi điện ớ. Thanh tra xây dựng đó ông ơi

19. lightspeed1988 Thành Viên Cấp 5

Ko dám đâu pa. Thanh tra xây dựng đó ông nụi. Ghi điện nào thía. Ko biết đừng la ng ta cười đấy nhé.

20. pkmedia Thành Viên Chưa Kích Hoạt

dân chơi là đây nek`Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé