Tìm kiếm bài viết theo id

Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi cusinh, 5/9/11.

ID Topic : 3787788
Ngày đăng:
5/9/11 lúc 12:58
  1. blackminh86 Thành Viên Cấp 4

NHÌN PHÙ HIỆU KO KỸ, thấy có cái biểu tượng sấm sét

2. vitximonline Trùm Áo Khoác 5s

ăn 1 lần ở đây 3 năm trước 1 dĩa gỏi tí xíu 175k. từ sau ko dám vào nữa

3. ROOCKYVN Thành Viên Cấp 4

Hồi trước đi với thằng bạn, có một thằng trong bàn bo tất cả các e phục vụ bàn mỗi e 200k, còn e ghệ ruột thì 1 chai. Nói vậy là hiểu rồi nha, vô đây một là ko bo chỉ ngồi ăn nhậu, 2 là như cỡ trên 200k-500k-1 chai. Quán ko phải giành cho người đi xe hơi mà giành cho dân dư tiền và chịu chơi đúng hơn vì cái thằng bo đó đi con dream cùi bắp thôi mà đông tiền là được rồi.

4. mu200057 Thành Viên Cấp 4

Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé

5. kinggb103 Trùm Bán Hàng Chất

nge danh quán này cũng lâu mà e cũng chưa có dịp vào...

6. TyNi1821 Thành Viên Cấp 2

quán toàn hot girl, mà độ chảnh của mấy em thì cũng.............................

7. user2011 Thành Viên Cấp 2

có cái shi** gì mà móc lên hoài vậy ... thay vì vào bar bỏ 4 5 tr uống chai gụ cồn thì vào đây nhậu ngắm bưởi ....xong thích e nào thì đợi nó hết ca hú taxi đón tận nơi đi chơi típ ... ... &^^&^&&*&*&*..
    Còn e nó có chịu đi ko thì tùy vào CÁC BẠN .
    Hết.
    Gái thôi mà

8. andyroodick Thành Viên Cấp 5

mịe. xăng lên, kéo vật giá lên cha nào cũng than thở ỉ ôi, bày mưu tính kế để sống trong thời buổi đồng tiền mất giá. thế mà đi nhậu toàn bo e 2,3 xị còn bị chửi ngu. 1 tuần nhậu mấy bữa. trong khi vợ con, cha mẹ ở nhà tính tiền chợ phải cân đo đong đếm từng đồng. đếch bik suy nghĩ

9. andyroodick Thành Viên Cấp 5

Nhìn mấy e này chắc khắm lắm nhỉ. xxx mà gặp nhằm e khắm thì thà làm bạn với chị Năm còn hơn

10. Ice Man Thành Viên Cấp 3

Làm quán này ăn tiền po là chính tiền lương nv nữa có 800k/1thang à .... ngày xưa vã tui wá cũng xin vào quán này làm bưng đồ ăn lên bàn một thời gian.

Bị mấy e trong này nói nặng hay không còn tùy vô thái độ khách nữa.

Chưa kể còn bị ông quản lý tìm đủ mọi cách moi tiền nữa.

11. Lỡ Bước Thành Viên Kim Cương

Bo 100k ko lấy còn nói shock nữa.

Nơi này ko dành cho mình rồi, gái nào cũng là gái thôi, đủ bản lãnh ko cần phải vung tiền như này để có gái Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé

12. ballrush Thành Viên Cấp 6

Nói chung là đáng đồng tiền bát gạo áh bro ơi.

13. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Đi Tràm Chim thì bỏ thêm tí wa 166-168 Nguyễn Biểu tươi hơn nhiều!!!Ae wa 1 lần sẽ thấy đáng tiền!Tràm Chim gái chảnh lắm,bo 2 xị mà nó liếc!!!Mấy e Tràm Chim thì e nào cũng chảnh và khùng khùng,dắt đi bar thì uống rượu + cắn thuốc,hít khay như cái máy hút bụi!!Vãi linh hồn!!

@Mún đào đẹp hơn đào trong hình của nick Behieu thì vô VIP ngồi,đào ngoài xấu ỉn thua Hai Lúa bên Phan Văn Trị,ăn nhậu mà muốn đào đẹp chịu wậy thì wa đường Tên Lửa và khu Tân Sơn Nhì,toàn mấy e miền Tây mới lên tha hồ.....abc...zy....

14. sandmeo Thành Viên Cấp 2

Em vào đây chỉ tiếp khách thôi, ăn nhậu, chém gió với bạn bè, gia đình em vẫn thích ăn ở làng nướng Nam Bộ hơn, hợp khẩu vị của em ^_^

15. nmdl_l0ng Thành Viên Cấp 3

mình chưa nhậu ở đây lần nào. Có nghe giang hồ đồn nhiều. Nghe nói là đưa mỗi món lên phải típ nó mới phục vụ còn không thì bơ bơ cái mặt nên không thích lắm. Thà có làm cái gì hay nó phục vụ tốt mình bo cũng được. Thấy vô nhìn không mà bo thế thì không đáng. ý kiến riêng.

16. lsthanhtan Thành Viên Cấp 3

Các bác chuyển qua 04 Lý Thường Kiệt thử xem, em út cũng đông và khá xinh, bưởi bồng đầy đủ, món ăn khá ngon, giá rẻ (nếu đi theo nhóm mỗi thằng hùng chừng 2-3 xị là đủ no say), boa thì tùy tâm, mấy em không đòi, nhưng nên boa cho em rót bia tầm 1 xị là ẻm dzui rồi.
    Nên đi buổi tối, ngồi phía dưới, trên lầu mí em xấu hơn, ca ngày mí em xấu hơn ca tối

17. xTrance Thành Viên Cấp 5

Po tay !! Giống đang pr quán đó với cách bo cho mấy ẽm vậy!!!

18. anhtuan2b Thành Viên Cấp 2

các món đều ngon.ngon tuyệt.minh thich lắm.

19. tuấn dzi dzai Thành Viên Chưa Kích Hoạt

nói chung ở đây chỉ tiếp các anh già trong phòng vip...còn trẻ thì ra ngoài ngồi...

20. thôi, vô mấy quán quỷ này làm gì, đi ra Bình Xuyên sướng hơn, vô ăn nhậu chứ bộ ngắm gái sao, nên tập trung mục tiêu cho nó chất lượng