Tìm kiếm bài viết theo id

AE nhớ biển số xe thằng này nha

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi loi_biker, 23/10/14.

ID Topic : 7565656
Ngày đăng:
23/10/14 lúc 23:11
  1. mjsshoney Thành Viên Cấp 5

Thằng kia chạy xe nhanh như quỹ hình như móc phải tay lái nên ông đó mới đạp ý chứ. @_@

2. kittydethuog_98 Thành Viên Cấp 6

ở nơ trang long và lê quang định nèk

3. shanghe88 Thành Viên Cấp 3

quất nó anh e! cho nó khỏi về quê ăn tết lun

4. dark_slayer_83 Thành Viên Cấp 2

thay vì gửi clip cho toà soạn báo hay CA thì sao lại có nhiều bạn hổ báo thế nhỉ

5. Mr TA Thành Viên Cấp 4

thằng đạp sai, nhưng thằng bị đạp cũng k vừa, đường đông mà chạy vù vù móc phải ép ngta vô xe bus, cũng đáng lắm

6. bestofstrongman Thành Viên Cấp 5

bác coi clip chưa? chưa coi thì coi đi rồi nói chuyện tiếp.coi đi xem nó đạp hay nó ngồi thòi nguyên cái chân ra ngoài.
    còn hỏi ai ko chạy lấn thì tui nói có tui nè.

nói thiệt bác tui cực ghét những thằng mà chạy lấn như vậy. cái thói đi sau nhưng khoái chen lên trước đứng, ??? có nhường nhịn ai, hơn thua người khác, muốn đi sớm, trước người khác thể hiện ta đây nhưng ??? báo giờ nghĩ đến người xung quanh.
    đừng hỏi tại sao tui cực bức xúc với thể loại người này. cứ thử ra chỗ giao xe lửa với đường 2 chiều lúc 5 6 h chiều mà có xe lửa đi qua thử xem. móa tụi nó, đường đã hẹp, đông xe, mà tụi nó đậu lấn cả hết đường ngược chiều để chờ. đến khi xe lửa qua xong, 2 bên xe xếp kín mích như xáp là cà nhau, cuối cùng lại kẹt xe.
    sớm có vài giây, vài phút cho bản thân mà ảnh hưởng đến người khác thì cái XH chả bao giờ khá lên nổi

7. gogoless Cựu mod 5s

like bác, tôi đi đoạn Trần Văn Đang hướng ra CMT8 khúc giao đường rầy toàn gặp mấy thể loại này, éo hiểu đầu óc nghĩ gì mà cứ chờ xe lửa là chen vào làn ngược chiều, xong cả cục áp lá cà đíu thằng nào đi được nhanh hơn thằng nào, còn mất thời giờ thêm. Mịe =.=

8. tientientien Thành Viên Cấp 5

Thằng mất dạy thiệt, chạy lấn tuyến là sai rồi đừng có biện minh, còn đạp người gây tai nạn, truy tố là chắc nếu bắt được!

9. Cea Thành Viên Bạch Kim

Lol gài nhau quá bác! Câu hỏi đau đầu!

10. Cliofiona Thành Viên Cấp 4

Gặp mình mà chứng kiến được, mình sẽ dí theo la to " ăn cướp...ăn cướp...ăn cướp..." Đường đông sáng sớm kẹt xe vậy thế nào cg có ng phụ mình vây lấy nó, khi tấp nó vào đc lề sẽ nói rõ cho mọi ng hiểu rằng nó chạy xe lấn đường rồi đạp xe ngta té ngã bỏ chạy nên bắt buộc mình phải hô ăn cướp cho mọi ng vây bắt phụ, và gong cổ nó ngược xuống hiện trường coi ng té xe có bị j ko, kêu or lôi lên CA giải quyết

Còn có những "anh" chắc ra đường cg đi sai luật tè le, thánh lấn tuyến và vượt đèn đỏ hay sao còn cố biện hộ "có ai chua bao h lấn tuyến ko nhỉ". Muốn lấn tuyến NHƯNG phải TUỲ TRƯƠNG HỢP, tuỳ cơ ứng biến, liệu cơm mà gắp mắm, đa xác định chạy lấn tuyến là ĐỂ VƯỢT QUA ( chứ chả ai đường rộng thênh thang, vắng tanh mà còn lấn tuyến lấn làn)thì nhanh gọn lẹ, xong rồi thì chuyển và làn đúng của mình mà chạy, chứ ko phải lấn tuyến rồi cứ thế mà chạy hoài, và thấy xe đi nguọc chiều xuống đúng đường của ngta thì mình sấn sổ lun cả ngta, và cố tình ko né,k nhường đường hoặc là có hành động mất dạy như thằng 66 kia đc

Cái sai là phải đc lên tiếng chỉnh đốn, bình luận đánh giá, chứ ko phải mình chạy xe cg ẩu như zậy cái nhột, cái hỏi ngược lại ng khác là dám nói chưa bjo chạy như vậy hông đc.

11. hd2512 Thành Viên Vàng

không biết nói gì....thứ chó mất dậy tới đèn đỏ xe tải cán chết cho rồi.

12. Nick Carter Thành Viên Bạch Kim

văn hóa giao thông ở VN chỉ diễn tả = 1 từ "tệ"

13. MINH S Thành Viên Vàng

bien so xe so may vay cac thim ??????

14. levanbinh77 Thành Viên Cấp 2

Biển
    66 L1
    01793

15. PHONGVAN85 Thành Viên Kim Cương

tình hình sao rồi, thằng đọ bị CA tóm chua ?

16. trunghieu8111 Thành Viên Cấp 2

Em nghĩ cũng có thể có trường hợp: ông kia do bất ngờ thấy xe trước lao tới nhanh quá nên sợ bị đụng nên ngả về phía bên phải - bị mất thăng bằng nên mới đưa cái chân trái lên vô tình trúng vào xe kia. Nhưng giả sử nếu đúng như vậy mà đôi nam nữ này bỏ đi thì cũng không chấp nhận được, nếu gây tai nạn mà bỏ đi thế nào cũng bị xử lý. Cái này chắc phải nhờ mấy anh công an làm rõ.

17. c0nga_dethuong Thành Viên Cấp 4

up cho lên trang đầu cho mọi người thấy

18. Cliofiona Thành Viên Cấp 4

Coi lại đi bạn,chân nó dùng lực mạnh đạp ngta đến té đến ngã nhào như thế lun mà, đến nỗi hình như là có ngã vào xe kế bên lun đó! Làm j có chuyện tự nhiên mất thăng bắng mà cái chân giơ lên như thế, cho dù là như vậy thì ng té phải là nó và ko đến nỗi ng kia phải té mạnh đến vậy

19. xTrance Thành Viên Cấp 5

Chắc là tg cha này đang cãi lộn với bà ngồi sau.Bác kia cắm đầu xe sẵn đang điên máu đạp ccmn lun cho đở tức .

20. tuongluapc Thành Viên Cấp 4

Anh này tốt bụng ghê lo cho em gái thôi