Tìm kiếm bài viết theo id

Ae xin chỉ dùm e , gấp lắm

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tran_minh257, 26/9/16.

ID Topic : 8600969
Ngày đăng:
26/9/16 lúc 23:00
  1. tran_minh257 Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    14
    Tình hình là e mới mượn ông anh 15 triệu , mua xe wave chạy grab , chạy được 2 ngày nhưng ko hiểu sao ế quá , hix , mà ko bik cách sử dụng nên hỏi Ae chỉ dùm e a.
    e thắc mắc là :
    * nếu như khách lên xe ( Điểm A ) và em chạy đến (Điểm B ) thì thời gian từ A quan B trong lúc chở khách , e xin tắt wifi và định vị được ko a5h ? khi nào đến điểm B e sẽ mở lên để chờ cuốc sau ,
    vì nếu ta tắt màn hình thì định vị sẽ mất , lúc này có mở hay ko cũng như nhau , e rối chỗ này , a e nào có kinh nghiệm xin chỉ dùm e ah , e xin cảm ơn ah.

2. backmask923 Thành Viên Cấp 3

theo thông tin mà mình biết được thì bạn tắt định vị nó vẫn xác định được bạn đấy. Nó can thiệp vào cả cái điện thoại của bạn luôn, bạn nhắn tin với khách thế nào nó biết hết.

3. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Bác hieugiang36 nếu có chạy gờ ráp bai thì cho biết nhé để mình .... tránh Ae xin chỉ dùm e , gấp lắm

4. Sam_Sam Sam Sam Đi Rồi

ui , cái đó chỉ dành cho người chạy thêm. Chứ chạy chính mà trông chờ vào đó thì chết đói . Bạn nên nghiên cứu làm thêm cái gì nữa . Ở sài gòn thì cá thì ít mà người câu thì nhiều ...... Ae xin chỉ dùm e , gấp lắm

QuiHoang thích bài này.
  5. Sam_Sam Sam Sam Đi Rồi

làm vậy thì chạy xe ôm lề đường cho khỏe ..........

QuiHoang thích bài này.
  6. conan261190 Thành Viên Cấp 3

dạo này grab xe ôm đang lên,đi ngoài đường thấy cũng nhìu

7. loc9000 Thành Viên Cấp 6

mình không biết là đi grab bike thì trả tiền mặt hay là trả thẻ, ae có ai đi thử chưa vậy. đang chờ có girl grab bike đi thử, chủ yếu là 8 dọc đường cho vui thôi.

QuiHoang thích bài này.
  8. Trùm thuốc chuột Thành Viên Cấp 6

M
    Mấy bác xe ôm dc con cháu hướng dẫn nên chuyển qua chạy grab lun

9. conan261190 Thành Viên Cấp 3

sáng mới thấy chiếc xe vẽ toàn màu xanh ghi chữ grap rõ to,kỳ này grap thắng uber rồi

10. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Thông tin ở đâu mà hay vậy bạn ???? android thì tui ko biết.Còn IOS thì nằm mơ.Trừ khi nó Jailbreak.Đó là 1 trong những lý do tui xài ip.

11. cici_yoyo0211 Thành Viên Bạch Kim

ế đơn giản vì tài đông mà khách ít, em trai xác định làm thêm khi rảnh thì được chứ làm chính thi quên đi nhé

12. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

Thớt nên ra các cổng bệnh viện đón khách sẽ ăn hơn

13. cici_yoyo0211 Thành Viên Bạch Kim

ăn đập thì có bác ơi, sân bay và bệnh viện là 2 khu vực nhạy cảm, với lại ưu điểm của grab là bắt khách nối cuốc, chở khách từ a tới b xong đứng yên ở b đợi bắt khách tiếp, chứ nếu chở tới b xong quay lại a thì đâu khác xe ôm truyền thống, mà cước grab sau khi trừ hoa hồng là 3230đ/km, chưa tính xăng và bảo trì xe ( tài tự lo). thì nếu vòng đi vòng lại như vậy thì tính ra cước còn có 1615đ chưa kể chi phí xăng xe, vậy ở nhà sướng hơn hix

14. vitconmd Banned

vậy mà em nghe nhiều bác nói là chạy grab 1 tháng kím chục triệu mới ghê chứ !! ai xác nhân dùm ??

15. saukem Thành Viên Cấp 6

Chắc chạy grap đa cấp quá ,bạn mình chạy kiếm ngày hơn 100k sau khi trừ chi phí ,có ngày có mấy chục k

16. thammong Thành Viên Vàng

Cách đăng ký làm tài xế Grab Bike như thế nào zị các bạn? Chỉ dùm mình với, xin cảm ơn.

Update: Mình đã vào thẳng trang Grab xem rồi, thấy hồ sơ nhiều loại giấy tờ rườm rà quá, tính đăng ký cho vui tiện đường thì chạy thui, nên thôi bỏ ý định, hê hê hê.

Chỉnh sửa cuối: 28/9/16