Tìm kiếm bài viết theo id

Ai Giúp Đỡ em làm bài tập với hixxxxx !!!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi emcuipap10, 7/11/11.

ID Topic : 4111725
Ngày đăng:
7/11/11 lúc 23:48
  1. emcuipap10 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    14
    Ấy là thầy cho cả nhóm về làm 1 đống tiểu luận... cả nhóm cũng giải quyết gần xong hết nhưng còn 1 cái nữa kiếm mãi tư liệu trên mạng ko thấy mà thời gian nộp thì sắp cận kề rùi........ Em xin mạo muội post bài này lên để nhờ anh chị em nào đã từng làm hay biết đến thì xin giúp em, em xin cám ơn nhìu lắm
    Đề tài mà bọn em đang đau đầu là đây...
    MỘT SỐ GIẢI PHÁP CỦNG CỐ VÀ HỖ TRỢ VAI TRÒ CỦA NHTW TRONG GIAI ĐOẠN HIỆN NAY

Em rất mong mọi người có thể giúp đỡ bọn em làm xong các tiểu luận mệt mỏi này, em xin cám ơn mọi người nhìu lắm HIXXXX Ai Giúp Đỡ em làm bài tập với hixxxxx !!!

2. phungbatu Thành Viên Cấp 4

Cái này bạn nên tham khảo ở mấy wed kinh tế nhé.Tại vì giải pháp của NHTW mỗi năm mỗi khác bạn nhé,vì nó phụ thuộc và nền kinh tế hiện tại của VN và thế giới mà.
    Còn mấy wed download tài liệu,bạn xài cái đó,không biết của năm nào,sẽ lạc đề.Vì thầy cô nào cũng rành về mấy cái tài liệu này hết,nên điểm số sẽ thấp,và có khi còn bị phê bình,vì copy tài liệu,mà không nói rõ nguồn tham khảo.
    Mình thông tin cho bạn và mọi người 1 blog về sách kinh tế của 1 thầy bên ĐH NH cung cấp,bạn cần gì thì vào đó search và tham khảo.

Chúc bạn thành công và điểm số cao.
    Thân
    À,có cần tham khảo tài liệu thì pm mình qua nick YH phung_tu31@yahoo.com nhé.Sẽ giúp bạn thêm 1 ít nữa,k tiện đưa lên đây

3. lecongqui Iphone 6s Plus Mỹ giá sỉ!

Hi bạn,

Theo đề bài là "MỘT SỐ GIẢI PHÁP CỦNG CỐ VÀ HỖ TRỢ VAI TRÒ CỦA NHTW TRONG GIAI ĐOẠN HIỆN NAY".

Như vậy, đề bài không phải là biện pháp của NHTW đối phó với nền kinh tế, mà chỉ là cách nào để NHTW nâng cao vai trò của mình thôi.

Hihi, hiểu biết thô thiển, các bro bỏ qua cho nếu sai xót.

Trước khi đưa giải pháp, phải nhìn tổng quan lại, cũng như đánh giá 5 năm qua, NHTW đã làm gì, đã thực hiện chính sách gì mà vai trò của NHTW bị suy giảm hay mất đi, hay mất giá trị.

Từ đó, đưa ra những yếu kém, sai xót, và thực ra là điểm yếu trong thời gian qua.

Dựa theo đó, sẽ đưa ra giải pháp khắc phục điểm yếu đó, và ra được kết luận theo yêu cầu đề bài.

Chúc may mắn anh em. hihi :41_002:

4. emcuipap10 Thành Viên Cấp 3

Hixx ai có link tham khảo về BT này xin giúp đỡ em với Ai Giúp Đỡ em làm bài tập với hixxxxx !!! em rất là đau đầu vì nó hixxx

5. seachsim Thành Viên Cấp 5

chỉ xong bao đi uống cafe đê Ai Giúp Đỡ em làm bài tập với hixxxxx !!!
    cái này nói ra thì nhiều cách từ phía NHTW tác động các quỹ tính dụng, các ngân hàng thương mai, các cá thể kinh tế trong xã hội .... nếu nói ra thì chỉ là cái giàn còn lại thì em tự chém ra mà thôi chứ web để viết 1 bài dài như vậy thì chắc là nhờ sư phụ google thôi

6. emcuipap10 Thành Viên Cấp 3

Càfê là chuyện nhỏ bác ra yahoo giúp đỡ em với yahoo bác là gì e add vào giao lưu Ai Giúp Đỡ em làm bài tập với hixxxxx !!! - 1..

chỉ cần wa được cái luận văn này là ok hixx