Tìm kiếm bài viết theo id

Ai từng sửa máy ở Bảo Huy NCT cho em xin ý kiến

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi gokudera, 21/9/12.

ID Topic : 5761298
Ngày đăng:
21/9/12 lúc 18:11
  1. gokudera Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    12
    Tình hình là em có con lap đang xài bình thường thì tự nhiên không nhận ổ cứng Ai từng sửa máy ở Bảo Huy NCT cho em xin ý kiến, tìm trên mạng mãi ko thấy chỗ nào uy tín nên nghe lời mấy ông anh đem qua Bảo Huy làm Ai từng sửa máy ở Bảo Huy NCT cho em xin ý kiến - 1, về nhà mới thấy có mấy cái phàn nàn dính phốt bên Bảo Huy :beat_brick: Đợi 2 hôm thì bên kỹ thuật vừa gọi báo em máy hư chip, thay hết 45$, nếu thay xong xài ngon thì không nói, chứ còn tiền mất tật mang thì Ai từng sửa máy ở Bảo Huy NCT cho em xin ý kiến - 2. Có bác nào từng sửa lap bên này cho em xin ít ý kiến với :cry_002:

2. minhnguyen100287 Thành Viên Vàng

không nhận ổ cứng mà phải thay chip à! đầu tiên tháo cái ổ cứng ra gắn vô máy bàn coi nó còn nhận hay không? la biết hư cái nào liền! hư ổ cứng thì thay thôi! chứ đóng lại chip thì sài được 2 tháng là cùng!

3. dell_usa Thành Viên Cấp 5

Ko nhận HDD có nhiều nguyên nhân : HDD hỏng , mất nguồn 5v HDD, chip Nam.
    Có mấy người anh xài laptop mà ko chịu lấy hdd laptop của ông anh bỏ qua test, xem thử hư cái nào. đồi khi laptop xài lâu ngày ko nhận hdd, tháo ra vệ sinh xong là nhận liền.
    Giá làm chip như vậy thì cao quá,cầu nam làm khoảng 20-25$ àh.

4. 5giaykia01 Thành Viên Cấp 5

Cái này là bị thuốc rồi. Muốn lấy lại laptop cũng bị rạch chân chip banh chành luôn rồi Ai từng sửa máy ở Bảo Huy NCT cho em xin ý kiến
    Cái này cỡ nào cũng bó tay thôi.

45$ trước sửa ở lqv77.com chỉ có 600k (đã bao gồm thay chip Nam) :shame:

5. mooncomputer Thành Viên Cấp 5

Giá không rẻ.
    Bù lại chất lượng tốt
    Moon cũng thường giới thiệu khách qua bên này sửa
    Bảo Huy này tiền thân là support của asus (thái dương - thái san)