Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi-Đáp Ai xem trận Việt Nam - Pháp đá World CUP bơi vào

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi marl, 25/5/17.

ID Topic : 8850822
Ngày đăng:
25/5/17 lúc 13:24
  1. marl Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    10
    Chiều nay trận VN-Pháp bác nào xem vào thảo luận cho xôm tụ nào Ai xem trận Việt Nam - Pháp đá World CUP bơi vào Được biêt U20 Pháp hiện đang là đương kim vô địch Châu Âu, hạ Ý 4-0 ở giải vô địch Châu Âu năm ngoái, liệu VN sẽ ra sao?

2. Dj_Sonic _Trance4ever_

Pháp ăn đậm vào để tụi liều báo xuống đất dùm, ảo tưởng quá lố Ai xem trận Việt Nam - Pháp đá World CUP bơi vào

Mrhanh thích bài này.
  3. Phân Phối Bánh Tráng Trộn Thành Viên Cấp 2

ghét kiểu tung hô, ảo tưởng, mong thua đậm cho vừa

4. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

mình mới ship cái thúng đựng banh qua hàn quốc cho đội tuyển thân yêu của chúng ta nên các bạn yên tâm nhé.

5. 7800II Thành Viên Kim Cương

em đang cá độ ăn sáng chục người, bắt pháp chấp 3 trái, đc 2 trái rồi, còn 2 trái nữa

6. sony x Thành Viên Cấp 4

Mấy trận này bên fpt truyền hình vs fpt app độc quyền à?

7. sony x Thành Viên Cấp 4

Tinh thần dân tộc của bác đâu??? Ơ hay

8. Dj_Sonic _Trance4ever_

Thất vọng bao nhiêu năm nay nhưng lần nào cũng coi và ủng hộ đội tuyển, cái quan trọng phải biết mình thế nào và đang ở đâu.

p/s hết hiệp 1 Pháp ăn 3 trái, coi Pháp nó phối hợp Vn chỉ biết đứng nhìn.

9. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

kèo quá ngon bác ơi,mới 50p ăn 4 trái cmnr.

7800II thích bài này.
  10. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

bật vtv6hd có live luôn bạn.

11. 7800II Thành Viên Kim Cương

xem trận đấu như kiểu người lớn chơi với trẻ con ấy, nó muốn cho lúc nào mình có bóng thì nó ko thèm đá, còn nó đã đá thì mình ko lên đc bóng qua nửa sân

HiepSiSiTinh thích bài này.
  12. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Xem xong mới thấy mấy cầu thủ Châu Á như Katisak,Nakata...nói đúng.Dù cho người Châu Á cố gắng cỡ nào,chúng ta khó mà trụ lại ở các giải lớn của Châu Âu vì thể tạng của ngừoi Châu Á thua xa người Châu Âu.

HiepSiSiTinh thích bài này.
  13. Mrhanh Banned

tâng bi, mi dân là sở trường của Đảng, chưa đá là tui biết thua rồi, ko phải bi quan nhưng nhìn cách đá là biết gà mờ rồi, đời phải biết mình là ai rất quan trọng.

Dj_Sonic thích bài này.
  14. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Tây nó chạy dữ lắm .Hồi tập chạy bộ ở quân khu 7 thấy thằng Tây nó chạy hơn 50 vòng mà không thấy mệt.

15. LG - life's good Thành Viên Cấp 6

Pháp cũng vừa thắng ta 4-0, như vậy ta nên đôi công với người Ý.

16. Jin_com Thành Viên Cấp 2

Mình nghĩ bóng đá quan trọng nhất thể lực,cao to,cho dù bây h bạn có kỹ thuật rất tốt nhưng ko đủ sức vươn kéo thì làm sao đòi lừa qua mấy thằng châu âu trâu bò kia,Nhật Bản là nước có bóng đá đẹp và đầy kỹ thuật nhưng cũng phải chịu thua trâu bò.

17. marl Thành Viên Cấp 1

Cơ hội duy nhất với Honduras ngày 28 sắp tới k biết như nào Ai xem trận Việt Nam - Pháp đá World CUP bơi vào)

Chỉnh sửa cuối: 26/5/17
  18. marl Thành Viên Cấp 1

Fpt độc quyền nhưng mà vtv cũng có chiếu trên tivi đấy bạn, blv bên fpt là Quang Huy.

19. GiangNguyen1984 Thành Viên Cấp 1

thím chủ tịt là truyền nhân của Van - dầu phải ko (ko phải Van Gas ^^)

20. Mrhanh Banned

thằng Honduras giò cẳng sao mấy bác, nghe nói thua New zealand nên sẽ quyết tử với VN, 2 thằng trẻ trâu đá nhau chắc vui lắm, dự là 1-1.

Chỉnh sửa cuối: 26/5/17