Tìm kiếm bài viết theo id

Anh em nào chơi Võ Lâm Sever Tiên Lữ Kì Duyên vào điểm danh nào !!!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi n3h1p5, 11/10/11.

ID Topic : 3968884
Ngày đăng:
11/10/11 lúc 12:41
  1. n3h1p5 Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    15
    xin thông báo cho nhưng ai bị mất nhân vật thì xin hãy pm nick yahoo hỗ trợ hoac up len 5s nay.

1.
    King coi lai nhân vật dùm mình chỉ bị mất tiền vạn + đồ thôi ko mất nhân vật :
    Tài khoản : trankimtan1
    Tên nhân vật : Sexy Baby
    Vật phẩm bị mất : 11k vạn + 1 đao thủy tốc 30 bs 90 sl 155 còn 2 op ko nhớ
    Mong king fix dùm để còn quay trở lại với ae 5s

5.
    - chim sẽ up lên trang 1 Anh em nào chơi Võ Lâm Sever Tiên Lữ Kì Duyên vào điểm danh nào !!! - 3

sẵn đây báo lỗi auto : tối qua phúc cắm đêm, sáng dậy thấy mỗi e còn 10 và 20 bình mana nhưng đứng im giữa bãi, phúc thử nhấp chuột mồi 1 cái cũng ko thấy đánh quái. Out ra vô lại thì auto lại ok, bỏ máy đó đi ăn sáng, tầm 3 tiếng sau về thì lại thấy đứng im, vẫn còn tiếp 2 và 6 bình mana, nhờ king kiểm tra lại, và thêm chức năng click chọn dòng lỡ có dis thì tắt máy, như vậy a e cắm đêm rồi yên tâm ngủ, chứ cày cả ngày rồi lỡ dis máy vẫn chạy vừa hao điện vừa hại máy lắm king ơi, nhất là các bạn sài lap MAC như đại gia Yu hai mươi mấy chai 1 cái hư kiếm chỗ sủa cũng mệt rồi sao a ấy đi chăn rau phổ độ chúng sinh đc:snicker:

- hướng dẫn anh em cài game nè

* chú ý : nếu may tính của a e đã có sẵn game võ lâm cũ, thì phải gỡ bỏ trước khi làm hướng dẫn ở dưới. Và thay dấu * bằng dấu . mới down game + path về đc

1. a e vào web này http://game.zing*vn/vo-lam-truyen-ky1/download/volam.html?eventid=126&pid=1&bannerid=180 down 6 phần (1 phần set up + 5 phần iso ) về cài vào máy.

2. a e down file path tại đây http://volam.comicvn.net/.

3. file path down về giải nén thẳng vào thư mục mà a e chọn cài games võ lâm

4. nó hỏi có cài đè ko? a e cứ ok cho nó đè lên, sau khi cài ok hết, a e chạy file auto update rồi tìm cái game.exe ( 561 kb )mở lên

5. nếu muốn tạo acc a e tìm cái tên là Taotk.exe tạo 1 cái rồi vô chơi

6. khi chơi cần có auto, hiện nay chỉ có duy nhất auto này thôi, a e nhấn phím "end" trên bàn phím sẽ hiện ra auto

Hướng dẫn a e mới chơi:

Sau khi tạo acc xong lại hỗ trợ tân thủ nhận hỗ trợ : lên cấp 50,xong lại môn phái nhận skill.

Các phái luyện lẹ lên nhất : CB, DM,TN. Cần tạo 1 acc Nm buff theo để train.Sau khi lên 51 thì đi qua thành đô rồi lên siu wi dong mà luyện.Vừa luyện vừa nhận x2 từ hỗ trợ tân thủ.Luyện ở đó tới 90 xong rồi đi lên LDQ luyện là lên nhanh nhất. Lên 100 thì lại môn phải nhận skill 90. Sau đó lên hoa sơn đi ngược lên đánh nhím để luyện skill. Cắn x2 skill lần đầu có thể lên skill 11. Sau khi lên 11 thi dẫn acc lên TBB TBN MCQ Sa mạc mà treo,nhớ đem theo nm buff theo.Theo đó ae lên 100 có thể trong vòng 3 đến 4 tiếng và nếu siêng sẽ max skill trong ngày luôn Anh em nào chơi Võ Lâm Sever Tiên Lữ Kì Duyên vào điểm danh nào !!! - 6.Còn muốn có đồ vip mặc thì nên mua 1 set mm 38 39 40 để cày đồ Anh em nào chơi Võ Lâm Sever Tiên Lữ Kì Duyên vào điểm danh nào !!! - 7.Nếu giàu thì nạp card vô 5 vàng giờ dc 200v nạp chừng 60k là dc 1 số vạn nhất định rồi hehe.

- chào anh em !!!

:41_002:
    Vì ae cũng đông nên GaNauChao xin mạo mụi chia nhóm săn boss như thế này.

Nhóm 1 sẽ do GaNauChao chỉ huy gồm : ChimBeXiu, DuongDaiCa, DeMon, HaiLua, BachPhat. Sẽ đảm nhiệm ăn còn boss hệ thổ

Nhóm 2 sẽ do Gà KFC chỉ huy gồm : Thái Cực, Yu destiny, VạnKiếpBấtPhục 10x, Be Khung Be Trau Be Khung. Sẽ đảm nhiệm săn con trên Tuyết Báo Động.

Ae còn lại mình k nhớ tên nên nếu thấy cm này thì hãy tự chia theo nhóm của mình nha. VD nếu bên nhóm 1 dư ng thì nhanh chóng chạy qua nhóm 2. Khi nhóm nào săn xong trước hãy chạy qua bên nhóm kia phụ 1 tay. Điều quan trọng là cái dame đầu nên ae cần giữ dame đó. Bên BLH thì mình tạm thời giữ boss rồi nên mai mình sẽ tập trung qua bên Tuyết Báo động để ks giành boss luôn.

AE nào đọc dc tin này xin vui lòng để lại tên acc or add nick YH nhokhama để mình biết tên acc mà pt, tránh ng ngoài xâm nhập. Người nào k có tên trên 5s thì mình sẽ loại ngay lập tức.

Còn vấn đề đồ lụm dc mình nói rõ để tránh xích mích sau này. Chỉ có người dc chỉ định auto thì mới lụm đồ, và người dc chỉ định chi do quản lý nhóm chỉ định. VD nhóm 1 là mình thì sẽ chỉ định a Mon mở auto lụm đồ thì chỉ 1 mình duy nhất a Mon dc lụm, còn các acc khác ai lụm sẽ bị gạch tên. Ae chú ý dùm cái tranh xích mích sau này. Và người quản lý chỉ định tất cả ae trong team săn boss để tránh hiểu lầm này nọ. Nếu muốn có 1 team chuẩn chắc ae phải theo cái quy luật này.
    AE nào có ý kiến gì thì hãy góp ý, Gà sẽ ít train lại, chỉ có mặt lúc săn boss và pk

Chim với Gà sẽ coi nghiên cứu cái room chat YH chống vã khi chưa có bang hội :doubt:
    KFC sẽ dùng tool chụp màn hình liên tục để biết đồ đạc boss luôn. dễ quản lí. 1 2 món ko đáng nhưng cái gì ra cái đó cho a e rõ ràng khỏi mất công nhẫn AB sao sm 10 Anh em nào chơi Võ Lâm Sever Tiên Lữ Kì Duyên vào điểm danh nào !!! - 8 Sau này có gì ra tòa còn có hình để xem giải trí Anh em nào chơi Võ Lâm Sever Tiên Lữ Kì Duyên vào điểm danh nào !!! - 9.

2. chanhlun10 Thành Viên Kim Cương

e chơi nhân vật Mon đây, vào báo danh nick 5s luôn Anh em nào chơi Võ Lâm Sever Tiên Lữ Kì Duyên vào điểm danh nào !!!

3. MrSheva Thành Viên Vàng

cho mình cái link web đi bro! bữa down dc 1/2 mà wen mat tieu web.

4. lovelykio Thành Viên Cấp 3

có jì khác vltk hồi xưa ko vậy

5. l0v3kut3766 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

đã từng cày vl
    sợ rồi

6. Thần Phong Thành Viên Cấp 1

chắc là lách như nách Anh em nào chơi Võ Lâm Sever Tiên Lữ Kì Duyên vào điểm danh nào !!!ps:, để đú xem sao !

7. MrSheva Thành Viên Vàng

vào game nó cứ thông báo nhân vật bị kẹt trong server là sao các bác?

8. neomax5772 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ơ dis, dám bôi xấu anh YU Đãng trên đây hả Anh em nào chơi Võ Lâm Sever Tiên Lữ Kì Duyên vào điểm danh nào !!!

9. neomax5772 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

tlkd chấm info nha bro
    phiên bản này giống như bản Công thành chiến ngày xưa, đây là bản miễn phí, anh em chơi chủ yếu đi luyện là chính, sẽ ko có auto nên các bác sẽ phải pk bằng tay Anh em nào chơi Võ Lâm Sever Tiên Lữ Kì Duyên vào điểm danh nào !!! nói chung là cảm giác như những ngày đầu chơi võ lâm. lên lv khá lẹ, đồ đạc cũng rẽ.....

chơi thử đi, vui thôi, ko hơn thua như hồi bên VNG đâu
    sẽ có lag, nhưng dạo này tốt hơn nhiều rồi. nói chung chơi khá ok
    có 2 cách khi bị kẹt nv, 1 là pm yahoo hotro_tlkd, đọc ID admin sẽ kick ra cho bro, 2 là ....chờ 1 tí nó sẽ tự động hết kẹt:misdoubt:

10. TắcKèBông Thành Viên Cấp 2

Tặng cho mấy Po chơi game một câu thơ nè:
    Nhìn lên cao thấy mình không bằng ai.
    Khi tỉnh mộng nhìn xuống thấy không ai như mình.

Kinh nghiệm xương máu !

11. n3h1p5 Thành Viên Cấp 6

- chơi vui thôi anh em, đừng để đam mê quá hư việc hết Anh em nào chơi Võ Lâm Sever Tiên Lữ Kì Duyên vào điểm danh nào !!!

12. neomax5772 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chơi vui thôi, cắm ngày 8 tiếng, sáng sớm vô cty mở game đầu tiên, có ngày bị đuổi đừng hỏi tại saoAnh em nào chơi Võ Lâm Sever Tiên Lữ Kì Duyên vào điểm danh nào !!! - 1

13. luanduc88 Thành Viên Cấp 6

rồ mai mốt có phải bỏ tiền mua card nạp gì không? Game nào giờ cũng vậy hết.

14. neomax5772 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hiện h vẫn có nạp card, nhưng chủ yếu là để mạnh thêm chút thôi, chứ khỏi nạp như mình vẫn chơi phà phà, vì đồ rớt ra cũng khá tốt:misdoubt:

15. Louis Fong Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bác acc lâu rồi, ngày xưa cách nay....mấy năm hồi công thành chiến treo máy lụm cây huyền thiết kiếm hệ kim tốc ngoại 30 + sát thuong vật lý 48 điểm bán đc 900k vnd, vãi cả lúa, giờ thì vứt =))

16. chanhlun10 Thành Viên Kim Cương

đính chính là do server full chứ ko phải kẹt acc, AE cứ đăng nhập chen chân liên tục, thằng nào dis ra thì mình vôAnh em nào chơi Võ Lâm Sever Tiên Lữ Kì Duyên vào điểm danh nào !!!

17. saigonact Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cái bang 13x Antonio đây, add yh chủ thớt lâu rồi.. có treo ở đâu ko, cho ké với

18. phungquyen. Thành Viên Cấp 6

cái này giống VLTK 1 không bác ? bỏ game 4 năm rồi giờ nghị lại cũng thấy sợ thật.

19. phungquyen. Thành Viên Cấp 6

mà cái này đăng ký tài khoảng sao đây bạn ?

20. lucifer11 Thành Viên Cấp 5

mình có chơi, mà nghỉ rồi Anh em nào chơi Võ Lâm Sever Tiên Lữ Kì Duyên vào điểm danh nào !!!, quá chán ngán thế giới võ lâm Anh em nào chơi Võ Lâm Sever Tiên Lữ Kì Duyên vào điểm danh nào !!! - 1
    võ đang 15x TháiCựcLãoNhân ( chơi tiếp chắc giờ gần 17x Anh em nào chơi Võ Lâm Sever Tiên Lữ Kì Duyên vào điểm danh nào !!! - 2 )