Tìm kiếm bài viết theo id

Balo Da Thời Trang Cao Cấp

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi Phạm Đăng Linh, 19/9/19.

ID Topic : 9401574
  1. Phạm Đăng Linh Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    4
    Tên sản phẩm: Balo Da Thời Trang Cao Cấp - Mã SP: DA24

Chất liệu: Da PU mềm mại, cao cấp, bền đẹp, chống ẩm mốc, thấm ướt

Kích thước: 30x14x27 cm

Nội thất: 1 ngăn to, 1 ngăn vừa, và rất nhiều ngăn nhỏ kèm theo một chiếc móc khóa xinh xắn

Hello các fan của Balo nữ. Balo là món đồ không thể thiếu khi đi ra ngoài, đặc biệt đối với bạn gái khi mang theo túi xách hay ví nhỏ xinh sẽ khiến bạn trông duyên dáng và thanh lịch hơn rất nhiều. Bạn có thể thỏa sức phối đồ tạo nên nhiều set đồ phong cách theo sở thích của bạn, nó còn giúp bạn đựng được nhiều món đồ cần thiết khi đi chơi hay đi học, du lịch...

Sản phẩm Balo Da Thời Trang Cao Cấp với thiết kế cá tính cùng với chất lượng tuyệt vời sẽ là sự lựa chọn hoàn hảo cho bạn. Đây là một phụ kiện thời trang không thể thiếu của các bạn đúng không nào? Đối với các bạn học sinh, sinh viên lại càng không thể thiếu. Mỗi bạn chắc chắn phải trang bị cho mình ít nhất là một chiếc balo xinh xắn, mẫu mã đẹp. Giá cả đôi khi là 1 phần quan tâm của các bạn vì vậy giá cả hợp lý luôn là điểm mà VINA - AIR hướng đến.

Balo nữ được thiết kế trẻ trung đa phong cách
    Balo Da Thời Trang Cao Cấp

Balo kiêm túi xách là thứ không thể thiếu của phái đẹp, không chỉ là món đồ tiện ích mà còn thể hiện guu thời trang thẩm mỹ của phái đẹp trong mọi lúc. Đặc biệt hơn thế mẫu balo thời trang nữ được thiết kế kiêm túi xách và kiêm luôn nhiều chức năng khác nhau. Nữ tính, trẻ trung, điệu đà là túi xách vừa có quai cầm xách tay vừa có dây đeo chéo; Cá tính, năng động là balo kèm theo móc khóa xinh xắn.

Balo đã đẹp mà giá cả lại phải chăng
    Balo Da Thời Trang Cao Cấp - 1

Vậy bạn còn chần chừ gì nữa? Hãy nhanh tay sắm ngay balo da thời trang cao cấp này đi nào!

Chăm sóc khách hàng tận tình, chu đáo
    Bạn vẫn còn điều gì đó băn khoăn về chiếc túi này? Hãy gửi tin nhắn hoặc để lại thông tin cho chúng tôi, chúng tôi rất vui vì được giải đáp những thắc mắc, băn khoăn cho bạn.

Màu sắc túi xách
    Balo Da Thời Trang Cao Cấp - 2

Những mẫu túi xách của Vina-air luôn mang trên mình những màu sắc tưới sáng, trẻ trung, sang trọng, hottrend giúp bạn tỏa sáng, khẳng định thời trang và phong cách của bạn.

Giao hàng nhanh
    Hiểu được tâm lý khách hàng, chúng tôi luôn sử dụng dịch vụ vận chuyển hàng nhanh chóng đến tay bạn. Vì vậy, hãy giành niềm tin của bạn cho chúng tôi!

Hướng dẫn bảo quản
    Balo Da Thời Trang Cao Cấp - 3

Không nên túi để túi tiếp xúc nhiều với xà bông.

Có thể vệ sinh bằng khăn ẩm và các dung dịch làm sạch đã pha loãng.

Trong trường hợp không có sẵn dung dịch làm sạch, có thể pha loãng dầu gội đầu và lau túi nhẹ nhàng với khăn sạch hoặc dùng cồn cùng một chút ít xà phòng để chà nhẹ lên bề mặt vết bẩn.

Lau khô hoàn toàn sau khi vệ sinh.

==>> Click here để theo dõi fanpage và cập nhật những chương trình khuyến mại, giảm giá hấp dẫn.

VINA-AIR
    Đc: 35 Tây cao tốc - Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội
    Hot Line: 0823282228 và 0815282228
    Website: https://vina-air.com/
    Chúc bạn mua sắm vui vẻ !

Chỉnh sửa cuối: 19/9/19