Tìm kiếm bài viết theo id

Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi goodluck1136, 25/5/16.

ID Topic : 8449454
  1. goodluck1136 Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    10
    HIỆN TẠI LÀ NHÀ MÌNH CÓ NUÔI 6 CỤC CƯNG THUỘC DÒNG DÕI NHÀ PHÚ QUÔC - KIÊN GIANG
    TRONG 6 EM ĐANG NUÔI Ở NHÀ THÌ CÓ 2 EM MỚI LÂM BỒN HẠ SANH ĐƯỢC VÀI EM MÀ NHÀ MÌNH CHẬT KO CÓ KHẢ NĂNG NUÔI NÊN MÌNH LÊN DIỄN ĐÀN SANG NHƯỢNG LẠI MẤY EM NÀY CHO AI CÓ NHU CẦU VS KHẢ NĂNG CHĂM SÓC MẤY EM NÀYBán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủngBán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 1
    link này sẽ giúp các bạn biết cách lựa chọn chó khôn phù hợp vs các bạnhttp://rottweiler.vn/cau-tuong-phap-p-2.htm
    https://www.facebook.com/chophuquocthuonghien?ref=hl ai đi qua thì like vs up giùm e nha hay đăng hình mấy em lên cho e theo sõi vs
    MỖI EM GIÁ CHỈ TỪ 1 TRIỆU 2 ĐẾN 2 TRIỆU NHA:beauty:Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 2
    ĐỊA CHỈ NHÀ MÌNH 250/15/16 NGUYỄN THƯỢNG HIỀN .P5 QUẬN PHÚ NHUẬN NHA
    SỐ PHONE MÌNH NÈ 01223300767 ( CHÍNH CHỦ LUÔN ĐẤY) MÌNH TÊN TIẾN NHÉ
    CÁC BẠN XEM HÌNH NHA Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 3Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 4
    XINH LÉM NHA CÁC BẠN NGỦ MÀ ÔM LUÔN BÌNH SỮA UN HIHI !!!!
    Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 5
    Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 6

NHÀ MÌNH CHĂM KỈ LÉM CHO UỐNG SỮA THÊM VS YAOUH NÊN EM NÀO CŨNG Ú Ù U UN HIHI !!!!

Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 7

CHA SẤP NHỎ ĐÓ CÁC BẠN NHÌN NGẦU QUÁ PHẢI K NÈ ....CANH NHÀ ,KHÔN SỐ 1 NHA !!!1

Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 8
    Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 9
    Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 10
    Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 11

Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 12Trại Chó Phú Quốc Thượng Hiền

ThíchThích · · Chia sẻ

Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 13Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 14
    Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 15Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 16Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 17

Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 18Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 19Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 20Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 21Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 22

CÓ MỘT SỐ EM CÓ 4 CHÂN CÓ MÀU TRẮNG YẾM TRẮNG VS RÂU TRẮNG NỮA NHÉ NHÌN RẤT DỄ THƯƠNG NHÉ HIHI
    TKS CÁC BẠN ĐÃ QUAN TÂM NHÉ HI !!!

2. ledanhBH Thành Viên Cấp 5

MỖI EM GIÁ CHỈ TỪ 1 TRIỆU 2 ĐẾN 2 TRIỆU NHA:beauty:Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng
    ĐỊA CHỈ NHÀ MÌNH 250/15/16 NGUYỄN THƯỢNG HIỀN .P5 QUẬN PHÚ NHUẬN NHA
    SỐ PHONE MÌNH NÈ 01223300767 ( CHÍNH CHỦ LUÔN ĐẤY) MÌNH TÊN TIẾN NHÉ
    CÁC BẠN XEM HÌNH NHA Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 1Bán chó phú Quôc- Kiên Giang thuần chủng - 2
    XINH LÉM NHA CÁC BẠN NGỦ MÀ ÔM LUÔN BÌNH SỮA UN HIHI !!!!

3. maxmama Thành Viên Cấp 3

mình cần một con đen tuyền, lưỡi đen luôn, khi nào có thì báo nhé