Tìm kiếm bài viết theo id

Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại !

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi huycasmen0, 14/2/19.

ID Topic : 9300960
  1. huycasmen0 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    12
    Giá 1tr4 pé không vện , 1tr7 với pé vện ! Còn không xoáy thì em bán 900K thôi ạ cho pé mau về chủ mới yêu thương ( đã bao gồm 150k tiền chích mũi 1 hết nhé mọi người , qua tận nhà em fix 100k xăng nữa )

Đến hẹn lại lên lũ Phú Quốc nhà em lại chào đời rồi ạ ! Đợt này là đợt thứ 4 nhà em , em bán cũng hơn 2 năm nay rồi nên mọi người cứ an tâm nhé ! Chó nhà nuôi chứ ko phải kinh doanh mua đi bán lại đâu ạ !

Đặc tính giống này thì mọi người biết rồi nhé ! Khôn lanh , khoẻ mạnh , dễ nuôi cực kỳ , quấn chủ lắm ạ ! Bạn nào sống vùng cao hay gần rừng có thể huấn luyện các pé vào rừng là hết sẩy nhé ! Tụi nó đẻ con thì toàn đào hang không ( em có chụp cái hang luôn ) , nhìu lần mưa to em ko lôi ra kịp thì ngộp nước cả lũ !

Đợt này em có 2 bầy !

Bay 1 ( 5 đứa em mới đem lên hôm 13/2 này , cái toàn bộ và móng đeo toàn bộ )

Bay 2 ( 4 đứa ngày 17/2 là có ở nhà em )

Chó gia đình nuôi nên , mua bán tại nhà em nên mọi người cứ an tâm nhé ! Mỗi 1 pé 1 sổ chích thuốc phòng ngừa 7 bệnh đầy đủ ! Mua về 1 tháng sau mọi ng cứ chích mũi 2 cho pé !

Địa Chỉ nhà để các bạn qua xem chó : 81/3H Đường số 14 , P.Bình Hưng Hòa A , Bình Tân ( Gần ngã tư bốn xã )

FB : Huy Tiến Bùi Nguyễn ( có nhìu video lắm nhé )

SDT : 083.9876.234 ( Huy 30 tuổi )

Mọi ng cần trao đổi thông tin cứ inbox em nhé !

Thanks mọi người đã đọc tin !

Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại !

Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 1
    Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 2

Cái 1

Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 3Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 4
    Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 5Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 6Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 7

Cái 2

Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 8Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 9

Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 10Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 11Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 12Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 13Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 14

Cái 3 :

Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 15Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 16Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 17Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 18Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 19

Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 20

Cái 4 :

Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 21

Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 22Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 23Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 24Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 25Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 26

Cái 5 :

Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 27Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 28Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 29Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 30

Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 31

Chó Cha
    Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 32

Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 33Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 34Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 35

Chó Mẹ

Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 36

Chó Khách đã từng mua bên Mình và giờ đã lớn khôn hết !

Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 37Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 38Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 39Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 40

Sổ Chích Ngừa !

Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng Vện Đẹp Móng Đeo Đủ loại ! - 41

Chỉnh sửa cuối: 24/2/19