Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

Thảo luận trong 'Đồ Chơi Mô Hình - Flycam' bắt đầu bởi hanguyen, 23/11/10.

ID Topic : 2528185
Ngày đăng:
23/11/10 lúc 19:15
  1. hanguyen Thành Viên Kim Cương

dạ bạn thông cảm.bình thường thì mình thường chỉ cho khách hàng cách chơi hết nhưng hôm nay có 2 người mua một người minh giao ở gò vấp lúc đó vội đi vs bạn gái nên mình chỉ giao rồi đi luôn,một người nữa đến nhà mình mua lúc đó mình k ở nhà,thành thật xin lỗi 2 bạn,nếu 2 bạn vẫn chưa biết cách chơi thì ngày mai hẹn ở cafe nào đó mình sẽ hướng dẫn,tất nhiên free tiền cafe hehe :41_002:

2. khamac Thành Viên Mới

Quay rã cả tay từ tối đến giờ được có 1 lần là nó quay sáng được hơn 1 p. Thấy trên mạng họ quay không cần dây luôn, đúng là thích thật.

3. hanguyen Thành Viên Kim Cương

hehe cảm giác quay đc rất là thíc đúng k bạn Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam ngày mai bạn rảnh h nào để mình biết

4. kibo2212 Thành Viên Cấp 2

giao cho mình ở số 8 nguyễn huệ nghen bạn. 1 trái tập thử. 0919391001

5. hanguyen Thành Viên Kim Cương

mua thử một qả là biết liền bạn Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

6. Kênh 78 Thành Viên Cấp 2

nhìn thích nhỉ chắc qua tết kiếm xiền lấy 1 cái mà cho em hỏi xài = pin hay bang gì anh,lở tay rung mạnh quá rớt có hư hok ... cái hình ở trên là minh họa thôi hã anh hay ở ngoài cái box nó giống vậy luôn ...

7. lilekhanh Thành Viên Bạch Kim

up

8. anhtuansgn1 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ma oi hai vai, tu dung cam vao lag lag nhu thang dien. buong ra trai banh do co tung vong vong ko ban

9. hanguyen Thành Viên Kim Cương

có chứ,mình lắc 1 hồi trái banh như muốn bung ra khỏi tay luôn,quay càng nhanh thì trái banh càng muốn bung ra giữ phải cố lắm mới giữ lại đc Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

10. zitbau Thành Viên Cấp 5

ko bik nó mạnh hay luyện tay hay cỡ nào nhưg xem clip thấy thằng đó mặt mày nhìn gớm ko tả đc =)) và tiếng rít kinh khủng wáh :-ss

11. hanguyen Thành Viên Kim Cương

kinh khủng lắm bạn ạ Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

12. hanguyen Thành Viên Kim Cương

hihi,lúc nào rảnh gặp nhau ở chỗ nào đó mình hướng dẫn cho bạn cách quay Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam - 1

13. hungng89 Thành Viên Mới

:sweat: để h nào ghé qua nhà bác xem , kéo dây muốn gãy cổ tay luôn :choler:

14. hanguyen Thành Viên Kim Cương

có j bạn cứ call cho mình nha Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

15. darklong19 Thành Viên Vàng

Lỡ nó vuột khỏi tay làm bể kiếng bể đồ trong nhà sao bạn nguy hiểm wá

16. hanguyen Thành Viên Kim Cương

haha làm gì có bạn Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

17. hanguyen Thành Viên Kim Cương

da dung co quang nhieu thi no k hu dau a Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam - 1.vs no co 1 lo de moc day vao,nen ban yen tam

18. hanguyen Thành Viên Kim Cương

cái này k hề xài pin ạ.

19. NickyV87 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cái này nó run mạnh quá rớt có sao ko bạn , nó bọc nhựa hay bọc cao su vậy bạn

20. hanguyen Thành Viên Kim Cương

mình có kèm thêm 1 cái dây để móc vào quả cầu và 1 đầu móc vào cổ tay,lỡ có cầm k vững rớt cũng k sao,quả cầu làm bằng nhưa có bọc miếng cao su vào viên quanh đó bạn :byebye: