Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

Thảo luận trong 'Đồ Chơi Mô Hình - Flycam' bắt đầu bởi hanguyen, 23/11/10.

ID Topic : 2528185
Ngày đăng:
23/11/10 lúc 19:15
  1. hanguyen Thành Viên Kim Cương

cầm tập thử mới biết đc bác Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam) cũng ko thua tập ta là bao đâu ạ

2. Sonic5s Thành Viên Chưa Kích Hoạt

có cho thử hem? Coi video cũng chưa hình dung được là nó tập tốt cỡ nào.

3. hanguyen Thành Viên Kim Cương

thử vô tư bạn :d

4. Saitdark Thành Viên Mới

Chăm up quá vậy bác , 600k >>> thấy trên ebay cũng tầm giá này con có metter, chỗ bác cũng vậy à? Mà cả shjp rồi hả bác?
    Tí quên nó có cả màu bạc chỗ bác có không?

5. hanguyen Thành Viên Kim Cương

cái mình cũng có đồng hồ vs đèn ở trong đó bạn,giá cả ship rồi ạ,mình ko có màu bác Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

6. Saitdark Thành Viên Mới

Shjp e 1 con nhé bác, nhưng tình hình không thấy ATM info của bác gì cả, híc bác buôn bán làm ăn sơ sài quá, người ta nhìn vào mất tín nhiệm đấy.

7. Saitdark Thành Viên Mới

Ặc, có người hỏi mua hàng mà không trả lời à bác, cứ up hoài thôi.

8. Saitdark Thành Viên Mới

Thôi đc rồi bác, e loay hoay buổi quay không cần dây đà đc rồi.
    Quay tay 10min xong cầm đũa run run =.=,
    ...Trình quay tay còn kém xóc hết sức vẫn chưa đc lvl 9999 =D
    Mà cái Đồng hồ đo cứ đang quay thỉnh thoảng lại tự tắt (0 phải tắt sau 40s mà đang quay tay cũng tắt dù đã cẩn thận không chạm vào nút), e tháo đồng hồ ra xem thì thấy phần cảm ứng của nó, một nửa thanh bên phải màu trắng bình thường còn nửa bên trái màu xỉn đen lại như bị cháy, sao hỏng nhanh dữ vậy =.=.

9. hanguyen Thành Viên Kim Cương

có thể do cục nên nó hơi lỏng đó bạn,bạn quay mạh cái cục pin nó lỏng thôi.mà đen đen đó ko quan trong đâu a

10. Saitdark Thành Viên Mới

Híc bó tay bác đặt hàng từ xa bác không lấy cho e con mới mới đc à, con này hình như dùng rồi. Tháo hộp ra lại quên cho dây vào thì thôi mà chơi từ trưa đến giờ đang quay tự dưng nó bung cái lẫy giữ trục ra luôn, giờ không quay bình thường đc nữa, đèn cũng không sáng luôn. Vậy bác có bảo hành cho E không? Nếu có màu đèn màu trắng hoặc xanh thì bác đổi luôn cho E đi, nản thật =.=,Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

11. hanguyen Thành Viên Kim Cương

cái mình cái mới mà,ko biết lúc chuyển hàng bọn chuyển hàng nó có tháo ra làm j ko nữa :| lần này mình gửi ems vì bạn ở xa,chứ bt gửi ở hn mình gửi tín thành,bạn gửi lại cho mình đc ko,để mình đổi lại quả khác cho bạn gửi theo địa chỉ này nguyễn vĩnh hà 140E Lê Thiệt-P PHú Thọ Hòa-Tân Phú-HCM

12. Saitdark Thành Viên Mới

Ok, Mà bạn gửi Tín Thành OK mà, mình mua nhiều lần rồi 2-3 ngày là đến thôi.

13. hanguyen Thành Viên Kim Cương

k lần này mình gửi bằng ems,lúc gửi thấy bọn nhân viên cứ hỏi hàng j rồi nói,vô bọn kiểm soát nó mở ra kiểm tra,bla bla bla,bt mình toàn gửi tín thành :-<

14. Saitdark Thành Viên Mới

E gửi rồi mà chắc mai hoặc kia đến thôi, bác đổi cho e cái đèn màu trắng ấy, không thì xanh chứ đỏ nhìn khó chịu lắm. Viền trắng nhé chứ đen thấy gì =.=. Mà bác cho hỏi E thấy hình như khác khác mấy cái thấy trong youtube, cái này của Tung Của à =.=.

15. hanguyen Thành Viên Kim Cương

dạ mấy màu đó hết hàng rồi ạ,khoảng 10 ngày 15 ngày nữa hàng mới về thì có màu mới,mình gửi cho ạ,nếu bạn ko thíc thì mình hoàn tiền lại ạ,đều giống nhau cả ạ,chỉ khác hãng thôi,mỗi hãng nó bán ra thì cái hộp vs chữ nó viết khác nhưng hàng đều là powerball cả ạ

16. Saitdark Thành Viên Mới

Vậy lúc nào hàng về bác gửi cho mình đèn màu trắng nhé (white neon), híc E cũng chẳng muốn rắc rối thế này đâu (vừa nãy gửi TT nhanh hết 100k =.=), chẳng qua nó bị trục trặc thì phải chịu thôi. Quay tay có một buổi mà hôm nay đau tay quá không đánh cầu lông đc nữa. Cũng đành phiền bác vậy chứ biết sao đc. Lẽ nào mua về xong hỏng lại xếp xó luôn.Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

17. Saitdark Thành Viên Mới

Cái nẫy bung ra e dán băng dính vào tờ hướng dẫn đó.
    Bài sơ sài quá bác, cho thêm vài ảnh hay vid vào chứ, VD như mấy quả đấy ở nhà bác hay ảnh trên mạng cũng đc, thiếu hấp dẫn quá =.=

18. hanguyen Thành Viên Kim Cương

Có cái đĩa cd nhưng lúc gửi bên EMS ko cho gửi phải kê khai nhiều cái lắm ạ,video thì bạn lên youtube search thì nhiều lắm ạ

19. Saitdark Thành Viên Mới

Ý mình là bài giới thiệu bán hàng của bác sơ sài quá nên khó hút khách, nhiều thứ khác cùi hơn cái này mà người ta biết viết bài quảng cáo nhiều người nhìn vẫn thích. Cái này kể cũng hay mà lại có ích nhưng bài giới thiệu sơ sài thế kia chẳng qua e chủ động đi tìm mua mới biết chứ khéo nhìn qua vid người ta còn chẳng biết là gì... Góp ý bác chút mong bác đắt hàng thôi.Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

20. Saitdark Thành Viên Mới

Nửa tháng rồi đợt hàng về chưa bác? Chắc không có màu trắng đâu nhỉ? Không có Trắng lấy E màu xanh nào cũng đc.