Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - Bán gà đá Mỹ Nhập

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi không có, 11/5/09.

ID Topic : 913933 - Số lần up bằng SMS: 3
Ngày đăng:
11/5/09 lúc 13:56
  1. chutinlamdau Thành Viên Cấp 3

ga nhap tu my~ mag ve` day ai chiu da'....up fu thui....ko ham da' ga`...

2. không có Thành Viên Cấp 5

đã lên 5s rùi thì pải chat được,mà chat dc thì pm e,e đưa hình coi rùi hõi ji e

trl cái đó.......thank a đã quan tâm

3. binhga113 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

gà mỷ dá dử lắm lúc trứoc em củng duoc ong già nuôi gà đá bên mỹ cho 2 con điều đá rat nhanh và nạp rat mạnh bay rất cao nhưng bị chối nứoc chết 1 con . còn 1 con hiện giờ vẩn còn sống gà em ăn 14 cái rồi , lần ăn độ thứ 14 có ông bác kia đồi mua giá 9tr nhưng em kô bán bay giờ đang đễ lai dạp mái . mội ngừoi mua di hầu hết gà mỹ đá rat hay 10 con hết 8 con la về việt nam làm trùm rồi

4. py_wave_0357 Thành Viên Cấp 2

gà mỹ đá lông hơi bị ác. Nhìn xám hồn luôn. Đá túi bụi. Bán gà đá Mỹ Nhập Mà giá đó thì để mua gà tử mỵ của VN hay hơn chứ bạn. Xem lại giá đi. Chứ 2k5$$ hơi căngBán gà đá Mỹ Nhập - 1

5. không có Thành Viên Cấp 5

vậy anh cứ thử mua gà em về chơi thử coi có xứng đáng với giá đó không

"cái gì cũng có caí giá của nó cả"
    thank anh đã quan tâm

6. songlong1883 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

gà mĩ tiền công nhập về và là gà hay nên giá cũng hợp lý thôi
    giờ qua Cam gà nào cũng đá hết miễn đồng cân là lên cựa thôi
    thân
    up giùm một thời đã xa Bán gà đá Mỹ Nhập

7. không có Thành Viên Cấp 5

thank a đã quan tâmBán gà đá Mỹ Nhập - 1

8. py_wave_0357 Thành Viên Cấp 2

Nói thiệt kô xứng đáng đâu bạn. Tầm tiền như thế mình có thể mua dc con tử mỵ hoặc gà gáy ra lửa. 2 con đó thì ăn đức gà bạn. Gà bạn mắc vì phí vận chuyển + tính theo tình usa nên mới mắc thôi. Dân chơi gà cựa thật sự sẽ kô mua gà bạn đâu. Nếu có mua thì phải xem gà kỉ lắm. Coi có "đồ chơi" gì kô. Chứ đồ chơi ít thì họ cũng chả mua. Nếu kô tin bên mình đang có con tự mỵ. Bạn đem gà bạn wa đá cái chơi. Thua bạn mình sẽ chồng đủ tiền và mua lun gà bạn. Còn nếu bạn thua mình bạn chồng mình 8 phần thôi.

9. HIEUBDS Thành Viên Bạch Kim

đúng rồi, đem mấy con này về nuôi kiểng chơi chứ gà việt không ai dám đá với mấy chú này đâu, gà việt mà đá với gà mỹ lai tạo đặc biệt thì chỉ có nước bán nhà

10. binhga113 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ga` tu my truong hinh nhu ra truong ga` la` mac. mai` no' tai' mec' giong nhu bi thieu' mau' , cu' diem` dam. dung im 1 cho^~ giong' nhu ga` bi benh nhung luc vao tran thi` da' rat du~ chi vai` 3 cang~ la tieu diet duoc doi' phuong . em noi nhu vay co dung' ko anh vi` em co nghe noi' den ga` tu mi nhieu` nhung chua co co* hoi gap em no Bán gà đá Mỹ Nhập

11. uytinvaniemtin Thành Viên Cấp 4

ko biết ở ngoài sao chứ nhìn mấy em trong hình tướng tá ko ngon mấy dc cái cặp chân nhỏ đá lẹ. có em nát gối nữa.
    nói chung gà mỹ hay gà ta đều hay quan trọng thứ nhất là nó phải có tố chất của những sát thủ , như lỳ đòn, nhanh nhẹn, thông minh. chính sác, sức mạnh và hiểm.
    thứ 2 nữa là do người cáp , mình có gà hay 5 cứ kiếm em nào hay 3 , 3.5 mà cáp thử có ăn ko.
    có gà hay 9 mà cứ đâm đầu vào mấy em gà hay 10 thì sao chống lại,

12. py_wave_0357 Thành Viên Cấp 2

Đúng bạn này nói đúng theo ý mình
    Gà tự mỵ là gà khi ngủ như chết. Nằm xè 2 cánh 2 chân ra. Còn khi vào trường vẻ mặt nó lờ đờ như thằng xì ke thiếu thuôc. Sử dụng cái khăn lau mặt lau lên thì nó như hổ mọc thêm cánh. Đá toàn thế hiểm. Mấy gà khác vào có gà gặp nó chưa kịp đá cái nào tự bỏ mặt chạy. Nói chung tự mỵ là 1 con hơi bị hiếm và dc xếp vào Linh Kê

13. SuzukiSport Thành Viên Cấp 2

đúng gà dữ...mua gà náy chắc phải đi miên đá 500 đến 1tỷ >:<

14. nguyenvanthan Thành Viên Chưa Kích Hoạt

wow,,,,,,

15. Harry Phu Thành Viên Cấp 4

ôi! Con gà 1000-1500 USD. Đang nuôi mà nó lăm ra die thì thật là Bán gà đá Mỹ Nhập)

16. ThiPham Thành Viên Cấp 4

thì chết theo nó chứ sao.heheeeeeeeeee

17. không có Thành Viên Cấp 5

Bán gà đá Mỹ Nhập không mua thì đành chịu.chỉ bán cho những người "thật sự muốn mua"
    thank đã wuan tâm.......

18. akira6913 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mấy bác ở trên thiêt kổ wá chắc mấy bác ko đá gà rùi ..... mấy con gà ở trên đã cắt lông hay chưa vây hả pro .cho em biết bác có đổ ra gà con ko .tình hình là em phải bán xe em mới mua nổi . nếu bác cho lai ra thì hay biết mấy lai 3 đời chứ lai hai thì còn mắc phai ko anh .em thua wá phai tìm gà lai choi nó mơí lại hehehehe

19. steven_hong Thành Viên Chưa Kích Hoạt

gà mỹ chắc ăn đồ hộp vứi hamburger không nhỉ hihihi lên jùm bạn có j up phụ mình với nha

20. hoang pham Thành Viên Cấp 2

có gà con ko vậy bạn , chứ gà lớn mắc quá ko có tiền mua Bán gà đá Mỹ Nhập)