Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - BÁN GÀ TRE MÁI LẠI .............!!! MUA GÀ TRE 7 Lạng ---> 7 Lạng 8

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi bangaq7, 11/8/14.

ID Topic : 7468794
Ngày đăng:
11/8/14 lúc 02:57
  1. bangaq7 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    7
    MUA BÁN TẠI NHÀ
    UY TÍNH TRÊN HẾT

MS1 : GÀ TRE LAI 35% Bổn đá cựa tròn 8 tháng tuổi CỰ MẠNH . Mặt mày Cay Đắng .

Màu : Ó Mã Lại lông chấp sát . Chân Vàng Điểm 2 hàng trơn Cao ráo ( Gà Cao lắm nha AE ) Hâu độ no tròn.

Trạng : 1kg00 Bo Lớn nết đá CANH CHẶN nạp chân Sâu
    vào gây Cắn lông không buôn . Gà đã xuống lông cắt tích . Chưa vô nghệ nha . Đang nuôi chế độ đá ( Gà ZIN 100% )

Giá ( Đả Bán)

MS2 ( Vip ) : GÀ TRE Lai 75% mỹ 7tháng 2 tuần tuổi . Bổn gà này đá cựa lắm BAO AE Chơi . Gà cha win 16x thông . Gà này nuôi tắm rữa từ 3 tháng tuổi tới lớn cho ăn mồi từ nhỏ . HÌNH bao AE đẹp toàn diện - CỰ MẠNH .

MÀU : Điều đỏ lông mã phủ tới gối ( Gà đẹp lắm nha AE ) Mặt mày cay đắng Mồng lá cắt . Lông Lá còn yên nguyên ( Phá lông đuôi 2 lần vẩn Ben ) Gà zin 100% .

Trạng : 1kg040 Chân trắng điểm 2 hàng trơn cựa NHẬT NGUYỆT ( Cao Ráo ). Lối đá Biết Tránh né nhấp đối phương hớ chân là lùa 3 4 cái đá lưng với nách gây lông gì củng cắn . Gà đá chân như cây đập .

Hình mượn gà ngoài không khác gì trong hình ...!

GIÁ ( Đã Bán )

Mình
    CẦN MUA 1 con gà tre trạng 7 lạng ---> 7 lạng 8
    gà zin nha . Gà càn già càn tot Zin là ok . Chân cẳn cao ráo nha AE số đt ( 0909290426 ) SMS vs phone gì cũng dc AE xuong alo mình truoc nha .

Bảo Hành 24h cho AE yên tâm .

- Địa chỉ 30 đường số 1 p.Tân kiểng Quận7 tp.hcm . AE tới lottemark alo tui ra đón .

Ai đi ngang ÚP! dùm trả lể 100%
    Không Nhận Gạch .

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 7468794 gửi 8177 UP 7468794 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...
  4. bangaq7 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    7
    ^^ bạn thông cãm tại mê tín xúi BÁN GÀ TRE MÁI LẠI .............!!! MUA GÀ TRE 7 Lạng ---> 7 Lạng 8 chú tui nói gà đá mà đi chụp ko nên BÁN GÀ TRE MÁI LẠI .............!!! MUA GÀ TRE 7 Lạng ---> 7 Lạng 8 - 1

5. gamoi1974 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    6
    ban nay muon hinh ga cua atai w9!!!??? co noi voi chu hinh kg vay ta?
    upupcho mau di ne`

6. bangaq7 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    7
    Ko bạn ơi tui có ghi rõ trên Hình rồi mà . Hình tui tìm thấy trên google dóng gà tui như đúc nên tui mựn củng chã biết gà ai mà nói

7. hong_dangvan2000 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    8
    bán gà mà đi mượn hình thì làm sao mà mua .chụp hình thực tế dể đi hơn bạn à .góp ý .

8. bangaq7 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    7
    C.ơn bạn góp ý mà tui củng có ghi trên BÁN GÀ TRE MÁI LẠI .............!!! MUA GÀ TRE 7 Lạng ---> 7 Lạng 8 mê tín xúi nên tui ko chụp BÁN GÀ TRE MÁI LẠI .............!!! MUA GÀ TRE 7 Lạng ---> 7 Lạng 8 - 1 gà dóng 99% trong hình