Tìm kiếm bài viết theo id

Bán máy ảnh 4K cao cấp

Thảo luận trong 'Máy ảnh,Ống kính' bắt đầu bởi NamakaJewelry, 20/7/17.

ID Topic : 8903353
Tình trạng:
Đã sử dụng
Giá bán:
16,000,000 đ
Điện thoại liên hệ:
0988805500
Địa chỉ liên hệ:
Namaka jewelry shop, 101 Võ Nguyên Giáp, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (Bản đồ)
Ngày đăng:
20/7/17 lúc 20:20
  1. NamakaJewelry Thành Viên Mới

    Tham gia ngày:
    6/4/17
    Tuổi tham gia:
    2
    Bài viết:
    0
    Do có nhu cầu nâng cấp thiết bị, nên tôi cần bán một máy quay DJI OSMO 4K cao cấp, trọng lượng nhẹ, hoạt động ổn định.
    Máy và phụ kiện kèm theo đều còn mới, hoạt động rất tốt, được bảo quản cẩn thận trong những hộp đựng khô ráo, chắc chắn nên bạn có thể hoàn toàn yên tâm về chất lượng. (tôi vừa mới kiểm tra lại từng phụ kiện một)
    Tôi cũng đính kèm một vài bức ảnh mà tôi vừa mới chụp khi viết bài này cho mọi người xem xét.
    Tôi đã bỏ ra 1106 USD để mua bộ máy ảnh này, bây giờ tôi muốn bán ra với giá 700 USD (không bán lẻ từng phụ kiện).
    Bạn có bất kỳ câu hỏi nào, vào bất cứ thời điểm nào đừng ngại liên hệ Thu 0988805500
    ------------------------------------------------------------------
    Để biết thêm thông tin kỹ thuật chi tiết về máy ảnh, bạn có thể truy cập vào đường dẫn sau: DJI OSMO: http://www.dji.com/osmo
    Price New: 539USD
    2x Extra Batteries (total 3): http://store.dji.com/…/osmo-intelligent-battery-high-capaci
    Price New:42USD
    Osmo Tripod: http://store.dji.com/product/osmo-tripod
    Price New: 55 USD
    Osmo Extension Rod: http://store.dji.com/product/osmo-extension-stick
    Price New: 55 USD
    Osmo Universal Mount: http://store.dji.com/product/osmo-universal-mount
    Price New: 25 USD
    Osmo Extension Arm: http://store.dji.com/product/osmo-straight-extension-arm
    Price New: 25 USD
    Osmo Z-Axis: http://store.dji.com/product/osmo-z-axis
    Price New: 129 USD
    Osmo Quick Release 360 Mic Mount: http://store.dji.com/produ…/osmo-quick-release-360-mic-mount
    Price New: 9 USD
    Osmo Bike Mount: http://store.dji.com/product/osmo-bike-mount
    Price New: 49 USD
    Zenmuse X3 Camera - ND 8 Filter: http://store.dji.com/product/inspire-nd8-filter
    Price New: 29 USD
    Polar Pro Osmo Professional Filter 6 Pack: https://www.polarprofilters.com/products/djiinspire1filters
    Price New: 149 USD
    Bán máy ảnh 4K cao cấpBán máy ảnh 4K cao cấp - 1Bán máy ảnh 4K cao cấp - 2Bán máy ảnh 4K cao cấp - 3Bán máy ảnh 4K cao cấp - 4
     
    Chỉnh sửa cuối: 21/7/17
  2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 8903353 gửi 8177 UP 8903353 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...

Chia sẻ trang này