Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Bán or Giao Lưu_________Cập nhật máy liên tục, AE ủng hộ nghen !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Mobile' bắt đầu bởi T3Muzik, 12/6/14.

ID Topic : 7391037
Ngày đăng:
12/6/14 lúc 13:04
  1. T3Muzik Banned

Tuổi tham gia:
    12
    Mình xin tự giới thiệu !
    Mình tên Trọng, Sinh năm 1990. Có đam mê đối với công nghệ nhất là điện thoại, Mình thường xuyên trao đổi và mua bán máy nên nay lập ra topic này để muốn kết nối với những anh em cũng sỡ thích hoặc những bạn có nhu cầu trao đổi và mua bán máy như mình

Hiện tại mình đang có 2 em muốn bán và giao lưu :

Em thứ 1 : Iphone 4, màu trắng, quốc tế, 16GB
    Tình trạng máy như sau : máy sài kỉ dán 2 mặt, viền vẫn còn đẹp nói chung máy còn khoảng 96%
    Chất lượng anh em nào đã từng đổi máy hoặc mua bán bên mình thì hiểu, mình mua bán tại nhà địa chỉ rõ ràng nên khi mình nói bao sài thì anh em khỏi suy nghĩ lăng tăn !
    Máy này mình bao sài 1 tuần có trục trặc gì anh em đổi trả thoải mái nghen !

Giá ra đi : Đã xong thank all
    Bán or Giao Lưu_________Cập nhật máy liên tục, AE ủng hộ nghen !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Bán or Giao Lưu_________Cập nhật máy liên tục, AE ủng hộ nghen !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! - 1
    Bán or Giao Lưu_________Cập nhật máy liên tục, AE ủng hộ nghen !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! - 2

Em thứ 2 : Iphone 5 32GB, Màu trắng, Quốc tế
    Ngoại hình: máy hok sài ốp viền chỉ dán 2 mặt nên viền chỉ bị cấn nhẹ nhưng vẩn còn đẹp nha
    Chất lượng máy thì khỏi lo nha bao Zin từ A đến Z bao test tất cả các thể loại, buôn bán giao lưu tại nhà anh em yên tâm khỏi lo gì cả
    Cấu hình thì anh em tự seach nha !!!!!

Giá ra đi em nó là 9t chẵn ( gồm máy sạc, cáp ) nhận giao lưu với các máy androi khác !
    Hình em nó Bán or Giao Lưu_________Cập nhật máy liên tục, AE ủng hộ nghen !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! - 3Bán or Giao Lưu_________Cập nhật máy liên tục, AE ủng hộ nghen !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! - 4

Mọi chi tiết xin liên h 094 234 4994, Địa chỉ 355 Phạm Thế Hiển, P3, Q8 ( bạn nào hok bít thì hỏi chạy tới cầu chử Y rồi Alo cho mình )

2. SacIpad12W Thành Viên Cấp 4

đánh dấu, đang chuẩn bị mua 4s

3. sjmpl3boy Thành Viên Cấp 4

giá tốt ^^ có giao lưu android tầm trung k bạn,mình có cái Samsung Galaxy S Blaze 4G của T-Mobile (con này mạnh hơn S2 nhé) mún giao lưu con Ip 4 của bạn,mình bù tiền bạn ntn ^^

4. ruanzhonglin Thành Viên Vàng

co tiền hốt một em liền

5. dynamoinvn Thành Viên Mới

Oppo find 7 mới mua 1 ngày, giao lưu Ip5 ko bác?
    0969152660 ^^

6. tuyetnhi113091985 Thành Viên Cấp 1

mình có 1 con Iphone 5 black, mình muốn đổi Iphone 5 white của bạn, bạn nghĩ sao về ý kiến này