Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Bán phim bộ mơí nhất của TVB bộ từ 1 đến 2 đĩa

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi sieuthiphim,, 11/12/09.

ID Topic : 1437813 - Số lần up bằng SMS: 76
Ngày đăng:
11/12/09 lúc 10:34
  1. ticareturn Thành Viên Cấp 4

nãy khoảng 3h đi wa định lấy đĩa mà cửa đóng kín mít, k bít có bán k nữa :-??

2. sieuthiphim, Banned

bữa nay đi chùa nghỉ một ngày mai bán binh thường

3. onelove8687 Thành Viên Bạch Kim

Bạn ơi, có phim Mars - Chiến Thần ( có Châu Du Dân đóng ) ko? 1 bộ mấy đĩa DVD vậy, cho mình cái giá lun nha, có j ghé wa ủng hộ ^^
    Up !!!

4. shannel Thành Viên Cấp 4

c ơi, cho e hỏi thâm điền công chúa c có p1,2,3,5,6 chưa? hôm trước e mua p4,7. mấy phần còn lại có hàng lại chưa c???pm lại dùm e nha.thanks

5. ticareturn Thành Viên Cấp 4

cho hỏi mấy fim bộ mà 2 dĩa dvd có coi dc = đầu đĩa hay chỉ coi trên máy tính thôi ??

6. sieuthiphim, Banned

DC chứ bạn

thank

7. mrjjen THƯƠNG GIA CHUYÊN NGHIỆP

Mình đang tìm phim "Hương mùa hè - Hàn quốc", "cuộc chiến kim tiền - hàn quốc" Ko biết bên bạn có ko, mà sao trên là giá 10k/DVD ở dưới thì lại 40k/2DVD. Có gì pm vào box hoặc vào topic dưới sign.

Mình up dùm luôn

8. nguyenvietanh82 Thành Viên Mới

Có phim "Gia đình vui vẻ" không bạn ? Phim tên tiếng Anh là : Virtues of Harmomy, diễn viên : Tiết Gia Yến, Lâm Văn Long, Liêu Bích Nhi ... Đài Vĩnh Long có chiếu nhưng được phân nửa thì nghỉ (trước Tết), tức quá. Có là mình mua liền, hỏi nhiều nơi nhưng không có. Email : nguyen_viet_anh@ymail.com

9. sieuthiphim, Banned

cuộc chiến kim tiền mình có bộ 2dvd
    huơng mùa hè mình k có
    bộ 2dvd giá 40k là đĩa gốc công ty phát hành có tem, còn những mẫu k chú thích là đĩa thường giá 10k/d
    k có bạn

10. anh_dao Thành Viên Mới

cho mình đặt bộ này nha TÂN TUYẾT SƠN PHI HỒ.Trần Cẩm Hồng.Huỳnh Nhật Hoa.Xa Thi Mạn.2DVD

11. anh_dao Thành Viên Mới

Bộ "TÂN TUYẾT SƠN PHI HỒ.Trần Cẩm Hồng.Huỳnh Nhật Hoa.Xa Thi Mạn.2DVD" là FFVN hay US lồng tiếng vậy bạn? Nếu là FFVN thì cho mình đặt bộ này với bộ Phú Quý Môn, có ji PM mình

12. NG_NHI Trùm ổ cứng 5s

TÌNH BẠN THÂN THIẾT
    Chòm sao tình yêu

2 bộ này có loại DVD 10k/cái không?

13. sieuthiphim, Banned

có bạn
    mai có phim mới

14. chitam87 Thành Viên Cấp 3

Chào Bình . Mình tên Mỹ , mình muốn chép vào HDD của mình , khoảng 10 bộ phim . Giá cả thế nào ? Pm hộp thư 5s hay dd 093.76.75.77o . Chúc đông khách . Nhà mình ở quận 11 . Bán phim bộ mơí nhất của TVB bộ từ 1 đến 2 đĩa

15. sieuthiphim, Banned

mình ko có chép hdd bạn ơi

16. ti$ieulun Thành Viên Bạch Kim

mí cái film hàn mún mua mà tv thì nó tựa khác ko có pic mẫu cha bít đường mà lần =.=

17. katythai77 Thành Viên Cấp 4

Mình muốn mua bộ anh hùng xạ điêu, thần điêu đại hiệp, cô gái đồ long . phim ngày xưa đó bạn. mà bạn có giao hàng k? 3 bộ đó nhiêu tiền vậy bạn? mình ở ngã tư hàng xanh.

18. sieuthiphim, Banned

đã pm

19. ritaluu Thành Viên Cấp 4

có nhận giao phim ko bạn ? giá bao nhiu 1 đia dvd tvb vậy ? add nick nch nha lio_sweetlove

20. Freya Thành Viên Cấp 2

Hôm thứ 6 mình đến mua Mỹ nhân tâm kế với Giây phút sinh tử. Hình như Mỹ nhân tâm kế 2 DVD chưa hết mà, ngoài bìa ghi là 4 DVD lận, chừng nào mới có tiếp 2 DVD 3,4 zậy bạn? T_T