Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Bán phim bộ mơí nhất của TVB bộ từ 1 đến 2 đĩa

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi sieuthiphim,, 11/12/09.

ID Topic : 1437813 - Số lần up bằng SMS: 76
Ngày đăng:
11/12/09 lúc 10:34
  1. CaLaHan10-1 Thành Viên Cấp 6

Bạn ship cho mình bộ Tân Lộc Đỉnh Ký với bộ Thập Đại Kỳ Án ra Q3 được ko? LL 0903701993. (À mà bạn có bộ Trinh Quan Thiên Sử đang phát trên SCTV ko?)

2. sieuthiphim, Banned

đã pm

3. jiro219 Thành Viên Mới

Bạn ơi phim đột phá cuối cùng, mạnh lệ quân, số phận bị lãng quên ới gia ị cuộc sống còn hok bạn ??? Tổng cộng hết bao tiền thế ??? Số dt bạn để ở đầu topic sao hok gọi dc thế nhỉ ???

4. sieuthiphim, Banned

đã pm
    tiệm mới chị tạm ngưng bán trong vòng 1 tháng để sữa chữa xong sẽ nhắn em nha

5. jiro219 Thành Viên Mới

Thế bao h mới bán hàng lại thế bạn...mấy bộ ấy mình cũng đang cần gấp

6. sieuthiphim, Banned

đã pm

7. Fahren Thành Viên Cấp 4

Mấy bộ TVB trên là do TVB lồng tiếng hay sao bạn. Mình đang cần những bộ do TVB lồng tiếng( ko lồng tiếng việt )

8. Fahren Thành Viên Cấp 4

Mấy bộ TVB trên là do TVB lồng tiếng hay sao bạn. Mình đang cần những bộ do TVB lồng tiếng( ko lồng tiếng việt ). Sao chủ topic buôn bán kì vậy. Hỏi mà ko trả lời gì hết:doubt:

9. Gia Khang Verified

có bộ Lộc Đỉnh Ký 2000
    ko bác

em ôm mấy con laptop qua copy 1 mớ phim rồi gởi tiền được hem
    vì đem đĩa về coi 1 lần cũng để đó à >.<

10. te_gold Thành Viên Cấp 6

Mua 2 bộ có Ship hem bạn ? Mình sẽ đưa tìn ship cho bạn
    Mình ở -18*C đường Lê Văn Sĩ F.10 Q.Phú Nhuận
    -Mĩ vị thiên vương
    -Tây du kí Phần II
    Có gì nt cho mình biết nha bạn : 01648411272
    Up

11. sieuthiphim, Banned

lộc đỉnh ký chỉ có 98 và 2002 thôi đâu có bản 2000, mình chỉ bán đĩa thôi không nhận chép hdd bạn thông cảm
    xa quá 10d mình mới giao đc:byebye:

12. hung_co_dam Thành Viên Bạch Kim

Giữ lại tình yêu hay ko c?lấy dùm e DVD Người tình của DVH nhé!

13. armand Thành Viên Cấp 1

Chào bạn,mình muốn mua bộ phim Liêu Trai 2 do TVB sản xuất,diễn viên : Trần Hạo Dân,Lữ Tụng Hiền,Lương Tiểu Băng,Tô Ngọc Hoa...
    Bạn có thể cho mình biết là hiện bạn có phim này hay ko và làm thế nào để mình có thể mua được dĩa từ bạn(bằng chuyển khoản hoặc mua trực tiếp tại cửa hàng của bạn)
    Mong hồi âm sớm cho mình
    Trân trọng.
    Link poster phim:
    Bán phim bộ mơí nhất của TVB bộ từ 1 đến 2 đĩa

14. sieuthiphim, Banned

phim đó coi cũng vui vui,còn đĩa người tình chưa ra đĩa gốc em ơi chiều nay mới có

phim này mình có bạn tới lấy đi địa chỉ 909/6a Hồng Bàng p9 q6

15. vitinh406 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

16. crystalflower Thành Viên Cấp 1

bạn có chép file duoc hok? tại mình muon mua hơn 10 film, ma giữ dĩa nhiều quá thì lại chật chỗ, tính giá theo lưu lượng hay theo so luong film cung duoc.

17. anhkhoa99 Thành Viên Cấp 4

bac ship dum nha cac bo BẢN SAO,KẺ ĐÁNH THUÊ,PHI NỮ CHÍNH TRUYỆN. Dia chi duoi chu ky nha! giao toi nay cang tot

18. shannel Thành Viên Cấp 4

mình đã mua gia đình vui vẻ ( thâm điền công chúa) phần cổ trang và hiện đại của bạn rồi, nhưng lúc trước phần cổ trang bạn chỉ có phần 4 và 7 thôi, là 4 đĩa đó. Còn hiện đại 15 đĩa đủ. Giờ mình lấy các đĩa còn lại được k???
    Gia đình là số 1 giờ mua, sau này ra tiếp mua thêm các đĩa ra thôi được k???
    ah, mình có đĩa Lãng hoa tình yêu. kì trước bạn có hứa đổi cho mình nhưng lúc đó không có đổi. vậy giờ đổi dùm mình nha. mình mua của bạn nhiều lần rồi, được ông anh gì đó đi chiếc ari black giao tại nhà đó.
    b pm lại dùm mình nha, thanks

19. sieuthiphim, Banned

đã pm

20. WingLee Thành Viên Bạch Kim

nếu bạn có bộ phim Hàn - Vinh Quang Gia Tộc - lồng tiếng thì nhắn mình nhé !
    Phone : 090 7758 464