Tìm kiếm bài viết theo id

Cửa hàng - Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên)

Thảo luận trong 'Máy ảnh - Camera' bắt đầu bởi ngocvinh_22886, 12/3/13.

ID Topic : 6500155
Ngày đăng:
12/3/13 lúc 10:18
  1. ngocvinh_22886 Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    11
    Đã bán hết
    I-Body

1-Body Nikon D200 5600Short

Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên)

Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên) - 1

Hàng xách tay còn giấy tờ, hóa đơn vận chuyển.
    Ngoại hình like new
    Phụ kiện sạc Zin, Pin Zin , dây đeo lô vì ship về ko có dây nên mua tặng các bác dây lô thôi ah. ( không có box và thẻ nhớ nhé, Có lens cho các bác test)

Giá Bán : 8,00Tr ( Fix cafe xăng xe cho các bác nhiệt tình)

2-Body Canon 40D

Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên) - 2Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên) - 3Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên) - 4Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên) - 5

Hàng xách tay Sing 20k short, Ngoại hình nghiêm chỉnh, Pin Zin trên 500short. Cap, sạc, dây đeo Zin.( không box, thẻ, lens. Bác nào đến xem máy thì mang theo Lens nhé)

Giá bán : 7.2tr
    cho một em ngoại hình đẹp ( Fix cho các bác nhiệt tình)

II-Lens, Phụ Kiện

1-Nikon AIS 100F2.8E
    Vì nhu cầu cần thẩm du em khác nên cho em yêu này ra đi. Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên) - 6
    Em cần bán Nikon AIS 100F2.8E các bác nhé, Ngoại hình khá, kính đẹp không một vết trầy hay mốc rễ, vòng khẩu chính xác, Zoom mượt mà, đủ cab trước sau.Nhìn là kết ngay , tặng kèm filter nhé. Hình nợ em chưa chụp được nhé Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên) - 7
    Giá 1,5tr ( không trả giá các bác nha tiền nào của đó thôi ah)

2
    -Bộ nguồn AC Adaptor của máy quay Sony Handycam®
    sử dụng cho pin InfoLITHIUM™ dòng A, P hoặc F.

http://www.sony.com.vn/product/ac-l200
    Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên) - 8

Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên) - 9

Giá 350K (anh em lưu ý là hàng xịn bóc máy chứ ko fai hàng linh kiện nha)

3-Sạc Pin máy ảnh sony BC-CSKA
    các đời máy
    Sony DSC-S750, DSC-S780, DSC-S950, DSC-S980, DSC-W180, DSC-W190
    Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên) - 10

Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên) - 11
    Hình thật 100%
    Giá 150k

Xem Hàng (
    Nhớ Gọi trước khi đi các bác nhé)
    1-Giờ hành chính 07:30-17:00
    -Cty TNHH Shyang Hung Cheng VN - Cụm Sản Xuất An Thạnh - Phường An Thạnh - TX Thuận An - Bình Duơng ( Gần metro Bình Duơng)
    2- 18:00-23:00
    -Số 86/21/1 Đường số 6- tổ 1 khu phố 1 Phường Linh Xuân, Thủ Đức
    Phone : Yahoo : Ngocvinh_22886 - Skype: Ruanyuyongdvc ( Vĩnh 28t cho tiện xưng hô)

cảm ơn các bác đã ghé thăm topic. Up phụ em, em cam đoan trả lễ 100%

2. hokcanbit Thành Viên Cấp 4

giá lens ngon quá mà mình vừa múc rồi Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên) phụ bác nhanh ra đi vậy

3. soultaker Thành Viên Cấp 2

40D 7,5tr nếu dc sms 0936483983 tối e wa hốt luôn...
    thanks bác

4. skudo1001 Thành Viên Cấp 5

lên top nha bạn hiền, có j phụ mình link dưới chữ ký nhé Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên)

5. DayHDMI2 Thành Viên Kim Cương

Phụ kiện sạc Zin, Pin Zin , dây đeo lô vì ship về ko có dây nên mua tặng các bác dây lô thôi ah. ( không có box và thẻ nhớ nhé, Có lens cho các bác test)

6. sirius_black_9h Thành Viên Vàng

Hàng đẹp! Chúc bro buôn may bán đắt!! Kick top dưới sign giúp mình nhé Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên)

7. Xem thêm bình luận
  8. sirius_black_9h Thành Viên Vàng

Hàng đẹp! Buôn may bán đắt bro nhé! Phụ mình dưới sign Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên)

9. Passion Shop Thành Viên Cấp 5

[h=2]Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên) Bán thiết bị KTS: Máy ảnh Nikon, Canon, Fujif - Lens- Phụ kện (Cập nhật thường xuyên)[/h]

10. thinhvip58 Thành Viên Cấp 1

em cần mua 1 màn hình LCD canon ixus 75 kích cỡ 3" nếu có lien hệ em.yahoo:thinhvip58 hoặc số điện thoại 0932749056

11. Denon DJ Thành Viên Cấp 5

Có hình len này không bác chủ?