Tìm kiếm bài viết theo id

Bán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX

Thảo luận trong 'Xe 2 bánh' bắt đầu bởi <EVN>, 17/6/11.

ID Topic : 3397674
Ngày đăng:
17/6/11 lúc 15:08
  1. ductv85 Thành Viên Cấp 1

cho em xin gia xe ab mau do bac? em hien dang di Wave RSX muon nang cap len ab. Cho hoi co thau lai xe cu ko?

2. <EVN> Thành Viên Cấp 3

Giá ab đỏ là 36tr, bên anh ko thu xe củ, chỉ bán xe mới

3. dvanh Thành Viên Cấp 1

Vẫn chưa có sổ BH.

4. kakadinho Thành Viên Cấp 3

Giá AB đen đỏ nhiu vậy bro? Nhà mình ở PN vậy làm biển số sao?

5. thaich Thành Viên Cấp 3

Nhìn là biết ko có rồi, lên đây spam hoài ko biết chán
    Tại sao ko lại nhà người bán mà đòi cứ lên đây ngày nào củng spam nhảm " vẫn chưa có sổ BH " . Về nhà mà khóc với mẹ đi cứ lên đây mà khóc hoài

6. dvanh Thành Viên Cấp 1

thêm 1 thằng bị khùng.

Vẫn chưa có sổ BH

7. Fast Buyer Thành Viên Cấp 4

đã coi xe...xe mới 100%, nhưng đã có người khác đứng tên...chủ Topic tư vấn nhiệt tình, rõ ràng...

Nhưng lăn tăn 1 vấn đề là sao bạn ko làm ra biển số và cavet lun, cho người mua càng yên tâm, không phải chờ đợi, đằng nào xe cũng bán mà, giao 1 lần tiền, nhận cavet, xe, giấy sang tên 01 lần là xong...Bán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX

8. A T l Thành Viên Bạch Kim

Khi giao dịch thì đưa 90% tiền [ giữ lại 2 tr ]

Rồi EVN viết giấy mua bán + làm đủ hồ sơ mua bán + lấy xe về.

Chờ khi nào xong Cavet [ đã đứng tên người mua ] đưa 2tr còn lại.

Quy trình như thế đúng ko EVN ?

9. Fast Buyer Thành Viên Cấp 4

Cavet của người khác, mình sẽ cầm cài cavet va giấy chứng nhận sang tên đó mà tự đi sang tên của mình + thêm phí sang tên lần 02 nữa..giống như mua xe đi rồi nhưng khác ở đây là xe mới 100%..
    Chủ Topic nói : Tất cả giá trên đã bao giấy tờ xe, ra biển số là tên người khác đó bạn ah.

10. shopyouneed Thành Viên Cấp 3

phí sang tên chỉ tầm 210k --> đến 350k cho các dòng airblade , lead , exiter
    tốn thêm vài trăm k thui cavet tên mình có nên tiết hok

11. _4_bi_cute_ Thành Viên Chưa Kích Hoạt

e muốn mua xe lead, mà ko ra biển số, vì đưa về quê rồi mới làm biển số. Vậy có được ko a? pm qua hộp thư cho e với nha. Thanks!

12. ninh1412 Thành Viên Cấp 5

đang phân vân giữa con AB và LEAD. khi nào quyết định sẽ qua gặp bạn!

13. mr.nhan0109 Thành Viên Cấp 2

Đánh dấu..
    Mình đang cần mua 1 con AB Sport đen đỏ.. Gom tiền đủ sẽ call & giao dịch.. ^ ^

14. Khoa-LX Thành Viên Kim Cương

Có ex 2011 màu đỏ đen ko a??pm inbox giá dùm em lun nhé Bán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX
    theo anh thì nên lụm GP hay là lụm con rc đỏ đen rùi mua dàn áo GP gắn vào Bán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX - 1

15. mrhoai165 Thành Viên Cấp 3

pro e muốn mua ex 2011, vậy cho e hỏi chiện bảo hành sẽ như thế nào pro

16. hm81 Thành Viên Cấp 1

Bạn cho mình hỏi giá Future 125 mới ra (mâm đúc, FI) giá ra giấy tờ là bi nhiêu vậy? Cám ơn nhé.

17. kenji_chilinh Thành Viên Mới

Mình muốn mua con AB FI Sport Đỏ Đen, Giá cả thế nào bạn? Mình ở V Tàu, vậy xe mình mua của bạn là biển số Sài Gòn àh, thủ tục mấy ngày xong? Mình ở xa nên k thuận tiện đi lại nhiều được. Mong bạn trả lời sớm nhé, mình cần mua xe gấp!!!!

18. tigerboss Thành Viên Cấp 4

bạn cho mình hỏi nếu vậy là xe 2 đời chủ phải k ta, sau này có muốn bán thì có rắc rối gì hem

19. kenji_chilinh Thành Viên Mới

Con EX GP 2011 và RC 2011 giá fix hết cỡ bao nhiêu bạn? Mình đang phân vân mua AB hay EX đây, Bạn cho giá tốt mình lấy con EX, mình xài số 0938.206.555, có gì SMS cho mình nhé!!!!

20. TTC_laptop_pc Thành Viên Cấp 3

thế nếu chỉ ra khoảng vài người ko biết chú nó có chịu ra mặt ko hay là trốn chui trốn nhũi rồ, lừa xong bỏ trốn mất xác luôn bỏ nhà đi luôn thì phải.chán cho chú em wa.

khi nào alo chủ thớt lấy một em, but chỉ có 2 loại thôi hay còn loại nào khác ko vậy?