Tìm kiếm bài viết theo id

Bán xe máy trả góp, lãi xuất cực thấp, thủ tục đơn giản, lấy xe ngay. (đăng lại)

Thảo luận trong 'Xe 2 bánh' bắt đầu bởi huy1689, 22/3/13.

ID Topic : 6528628
Ngày đăng:
22/3/13 lúc 13:57
  1. youth6303 Thành Viên Mới

Khi nào bên ngân hàng mới nghỉ tết vậy bạn, tại vì chờ lãnh tiền tết mới mua?

2. huy1689 Thành Viên Bạch Kim

bên mình làm đến hết buổi sáng ngày 29/1. nếu có thể bạn cứ lên làm hồ sơ trước, khi nào có tiền lên lấy xe sau cũng được. thanks bạn đã hỏi!

3. youth6303 Thành Viên Mới

Cho mình hỏi chổ bạn bán trả góp có giao cavet xe không bạn? mình định mua mà hỏi bên quang phuong họ nói chỉ giao cavet photo công chứng nên cũng hơi nản.

4. huy1689 Thành Viên Bạch Kim

thanks ban quan tam. bên mình giao cavet phôto, nhưng cabet photo nay có giá trị ngang với cavet gốc. hiện tất cả các ngân hàng đều giao cavet photo.

5. bl4ir121 Thành Viên Cấp 2

nếu mình mua air blade 125 và trả trước 10tr (~25%) thì trả góp bao lâu. giả sử 12 tháng thì mỗi tháng đóng bao nhiêu? nếu là 2 năm thì mỗi tháng đóng bao nhiêu.

6. huy1689 Thành Viên Bạch Kim

bạn vui lòng đến cửa hàng gần nhất để được tư vấn nhé! có rất nhiều lựa chọn hợp lý cho tài chính của bạn! thanks bạn quan tâm

7. cabal11 Thành Viên Mới

Đang quan tâm. Cho mình hỏi nếu HK+ CMND tỉnh thì tiền ra biển số xe là bao nhiêu. Khi có CMND+ HK + hóa đơn điện nước +HĐLĐ+ sao kê 3 tháng lương.

8. quan_mobile1994 Thành Viên Cấp 2

mình 21t làm dtdd muốn mua con luvias 2012 không fi phãi trã trước bao nhiu và hàng tháng đóng b.n bạn

9. huy1689 Thành Viên Bạch Kim

thanks banj quan tam. bạn vui lòng đến cửa hàng gần nhất để được tư vấn về tài chính phù hợp với bạn nhất nhe. thanks

10. quan_mobile1994 Thành Viên Cấp 2

rất tiếc ỡ nhà thuê có TTTV ..không góp đc........

11. trinhanhthu Thành Viên Cấp 2

Mọi người lưu ý, cty này làm ăn rất tệ, khi bị kẹt, trễ vài ba ngày là bên phía cty đơn phương tăng tiền trễ lên cho khách hàng mà ko nói gì, đùng 1 fát bắt người ta trả phí trễ mấy trăm ngàn, như là đi ăn cướp vậy, nhân viên nói chuyện đt thì rất mất lịch sự. kiểu như cái bọn SV thực tập mới ra trường ko có kinh nhgiệm vậy