Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi cake_desire, 31/12/08.

ID Topic : 661941
?

Mọi ngừoi có thích bánh kem CÔ CHỦ NHỎ đổi tên thưong hiệu thành:

1. bánh kem CÔ CHỦ NHỎ - Ồ,Ngộ Ghê!(giữ nguyên)

37.9%
  2. bánh kem CÔ CHỦ NHỎ

48.2%
  3. bánh kem Ồ NGỘ GHÊ

5.0%
  4. bánh kem CÔ CHỦ

0.6%
  5. LADY Boss cake

5.0%
  6. Lady cake

8.5%
Ngày đăng:
31/12/08 lúc 23:57
  1. Xgirl_shop456 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Ss oy ... cho em hỏi tý ... có thể in cả hình của mình vào bánh kem đc ko ạh ... tại e thấy fanclub của ca sỹ Bảo Thy ... có tặng her 1 kai' bánh kem in hình her trg đó ... rất kute ... có gì pm tin nhắn dùm e nhé ... thankss

2. .Thành viên VIP. Thành Viên Chưa Kích Hoạt

có đặt tặng sn của bạn gái 1 lần

30-3 tới sn ba mình sẽ ghé đặt 1 cái

3. .Thành viên VIP. Thành Viên Chưa Kích Hoạt

sáng mới ghé ủng hộ 1 cái tặng ba, tháng 4 này ghé đặt thêm 2 cái nữa Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới

4. dickytino Thành Viên Bạch Kim

Phụ cô chủ nhỏ...cuối tuần đông khách hen Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới
    Coi bộ cô chủ nhỏ thức sớm ghê á, mới 6h mấy đi up bài rùi

5. SaigonHD TRÙM PHÂN PHỐI ĐẦU HD3D

sao bạn ko kết hợp chiếu phim Hd va` bán kem luon cho moi nguoi vưa` ăn vưa` thưởng thức. hihih.Minh` nghĩ sẽ hiệu quả lắm đó bạn.Có gi` up va` ũng hộ cho minh` nha.Tại minh` chưa thấy ai kinh doanh nhu vậy hết

6. DS.Hung Thành Viên Cấp 4

Lúc nào cũng nằm trên, cần gì up hen...
    Bữa đó, đi nhen...!

7. dickytino Thành Viên Bạch Kim

phụ cô chủ nhỏ...mấy bữa DK bận quá hok onl đc...thanks ccn nhiều nghen Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới

8. Mr.Duck Thành Viên Cấp 4

nhiều mẫu bánh đẹp wa.tới sinh nhật tới đặt 1 cái mới được.đắt khách nha.

9. Mr.Duck Thành Viên Cấp 4

phụ lên cho em gái buổi tối nè,tuổi trẻ tài cao.đắt khách nha.

10. dickytino Thành Viên Bạch Kim

Cảm ơn Cô Chủ Nhỏ nhiều nghen....chúc 1 ngày thật đông khách nè Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới

11. MrMoon672 Thành Viên Cấp 6

Tối Chủ Nhật Party thì hãy nhớ đến bánh kem của cô chủ nhỏ ^^

12. ganoopka ♥Chuyên Hoa Hồng Giấy♥

bạn ơi
    mún lấy hoa từ bên mình k
    làm ăn lâu dài thì để giá tốt cho bạn nè
    qua topic hoa của mình rep cho mình dễ theo dõi nhé

13. hongkimtan Thành Viên Cấp 4

Xin mời cô chủ nhỏ sử dụng loại kem sữa này để chế biến bánh kem, chắc là trong nghề nên cô chủ cũng đã biết đến thương hiệu của dòng sản phẩm này, nếu đã từng sử dụng rồi xin mời cô chủ nhỏ ủng hộ, còn nếu chưa sử dụng xin mời dùng thử, thanks, chúc cô chủ nhỏ đông khách,

14. 9 so 4 Thành Viên Cấp 4

Lễ ở nhà, đi lòng vòng SG...

Có gì mới không em Little Dragon?

15. pàsọi21 Thành Viên Cấp 3

nhìu kiểu bánh nhìn thèm ghê. đắt khách nhé cô chủ nhỏ ^^

16. rekdiondk Thành Viên Cấp 3

Hi bạn. Mình là Phương. Hôm nay có đặt chỗ bạn ổ bánh kem nhân chocolate 250k. Thật ra ban đầu mình tính mua ở chỗ khác nhưng vì muốn tìm 1 chỗ bánh kem ngon và lạ mắt. Sau khi đọc 1 vài comment trên mạng và xem topic này thì mình quyết định mua thử
    Nhưng cuối cùng nhà mình ai cũng thất vọng ban ah. Bánh kem hình thức bên ngoài rất ok, lớp kem cũng tương đối nhưng lớp bánh bông lan thì quá tệ, bánh ko được mềm, mịn mà ngược lại rất cứng, khô và quá lạt. Nếu ai ko ăn chung với kem hoặc ít kem thì sẽ rất khó ăn. 1 cài bánh kem thì phần bánh bông lan chiếm S nhiều nhất mà lại dở nhất thì xem như thất bại rồi.
    Mình đặt hi vọng nhiều lắm nhưng giờ thấy thất vọng quá. Thật ra số tiền 250k cũng ko to tát gì nhưng vì bánh kem ko ngon làm bữa tiệc sinh nhật của anh mình cũng ko trọn vẹn
    Mình góp ý với bạn như vậy thôi!

17. pyny91 Thành Viên Cấp 2

chai mien :
    cocacola,sprite,fanta:72000vnd/1ket Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mớiBánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 1
    lon:coca:163000vnd/thungBánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 2.
    sprite,fantacam,dau:157000vndBánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 3
    fantasaxi:115000vndBánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 4/thung
    chai nhua:coca390ml:110000vnd/thung(24chai)Bánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 5
    fanta,sprite390ml:110000vnd/thung:haha:
    samurai:146000vnd/thungBánh kem(sữa)..Cô Chủ Nhỏ..Ồ NGỘ GHÊ..khai trương topic mới - 6
    cac ban cu viec oder hang nua ket hay 1 ket bao nhieu minh cung cho het
    bat cu o dau trong tphcm minh deu giao ngoai tru wuan 6,2.9,8,7minh khong the giao:haha:co gj vui long lien he:0120.8583.897 gap phuong

18. kwai Thành Viên Cấp 3

đặt bánh khoảng bao lâu thì có vậy bạn? mình tính đặt 1 cái vẽ hình xe McQueen, chỉ cần gửi hình cho bạn thui đúng k?

19. dunguyen114 Thành Viên Cấp 1

nhìn thiệt là hấp dẫn, thèm quá đi ah. chúc cô chủ đông khách, đắt hàng.

20. tumapu Thành Viên Cấp 4

18cm là bán kính hay đg kính zậy bạn? làm nhân socola có tính thêm tiền ko?