Tìm kiếm bài viết theo id

Beatspill Superfake Chất Lượng Cao [www.facebook.com/beatsprovider]

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Tamthien, 18/3/14.

ID Topic : 7263955 - Số lần up bằng SMS: 151
Ngày đăng:
18/3/14 lúc 22:08
  1. come0n Thành Viên Cấp 3

Rảnh qua up phụ mình nhé!
    Up qua up lại - Cùng nhau phát triển !

2. Tl_mobile15 Thành Viên Cấp 6

Ngày mới đôngkhách nha bạn !!!
    Beatspill Superfake Chất Lượng Cao [www.facebook.com/beatsprovider]Beatspill Superfake Chất Lượng Cao [www.facebook.com/beatsprovider] - 1Beatspill Superfake Chất Lượng Cao [www.facebook.com/beatsprovider] - 2

3. Rong Biển Tú-Anh Thành Viên Cấp 4

nhiều ad chuyên mục audio quá =__=

4. trum up Thành Viên Vàng

5. chivi1610 Thành Viên Bạch Kim

Chúc bạn hiền luôn đông khác nhé, top qua lại cùng lên nào

6. Winwinshop Thành Viên Cấp 4

Chúc bạn mua may bán đắt,rãnh qua phụ mình nha bạn!

7. hien111 Thành Viên Kim Cương

đầu tuần thiệt đông khách nha hàng xóm thân yêuuuuBeatspill Superfake Chất Lượng Cao [www.facebook.com/beatsprovider]Beatspill Superfake Chất Lượng Cao [www.facebook.com/beatsprovider] - 1Beatspill Superfake Chất Lượng Cao [www.facebook.com/beatsprovider] - 2:feel_good:

8. huyvinhauto Banned

[h=1]Beatspill Superfake Chất Lượng Cao [www.facebook.com/beatsprovider][/h]Liên Lạc:097 4595 097 ( PHONE SMS _ VIBER )
    58/24 Nguyễn Bĩnh Khiêm P.ĐaKao Quận 1 ( Hẻm đầu tiên số 54 từ vòng xoay Điện Biên Phủ vào )
    Link:
    BEATS AUDIO: EARPHONE, HEADPHONE, SPEAKER, BEATS PILL
    www.beatsprovider.tk
    www.vatgia.com/beatsprovider
    www.facebook.com/beatsprovider
    (Các bạn vào like cho vui nhé ^^)

Vui lòng gọi trước khi đến vì mình thường xuyên ship hàng

Giờ làm việc
    Order 24/24
    Bán hàng + Giao Hàng 11hAM - 10hPM
    (tất cả các ngày trong tuần).

9. ChatLuongLaTatCa Thành Viên Bạch Kim

hàng ở đây chất lượng ko chỗ nào bằng.kich top cho mọi người thấyBeatspill Superfake Chất Lượng Cao [www.facebook.com/beatsprovider]Beatspill Superfake Chất Lượng Cao [www.facebook.com/beatsprovider] - 1

10. hoaghan Thành Viên Bạch Kim

chế độ bảo hành của mình đảm bảo cho các bạn an tâm sử dụng. Mình luôn có trách nhiệm với mổi sản phẩm bán ra và đồng tiền nhận được từ các bạn. Và xin khẳng định 1 lần nữa. Mình chưa bao h bị feed back chê hàng dỏm, hoặc sài được vài tháng đã hư (topic này được tạo hơn 1 năm).

11. hoaghan Thành Viên Bạch Kim

BEATS PILL

Loa Beats Pill nổi tiếng, wireless (bluetooth, có dây jack 3.5 nếu muốn sử dụng), âm thanh chuẩn, to, hàng superfake nhưng chất lượng rất ổn, phù hợp với giá tiền... Các bạn có thể qua xem thử rồi quyết định sau.

12. Trangcargo Thành Viên Cấp 2

up lên nào!!!
    Chúc bạn đắt khách nhé!!!!!!

13. bdcomputer Thành Viên Kim Cương

âm thanh cực chất, giá tiền hợp lý để có được âm thanh hay !Beatspill Superfake Chất Lượng Cao [www.facebook.com/beatsprovider]

14. bupbe11 Thành Viên Kim Cương

Nhận ship hàng đi tĩnh (xin phép tháo SEAL kiểm tra hàng trước cho các bạn ở tỉnh xong gói lại gửi đi). Các bạn phải chịu phí cho nhà xe nếu muốn mình ship hàng đi tĩnh (ship dịch vụ tín thành hoặc vnexpress - earphone 300gram ~ 50k vnd, headphone 1kg ~ 100k vnd) .

15. shopmanchieu Thành Viên Cấp 2

16. bdcomputer Thành Viên Kim Cương

âm thanh chuyên nghiệp, giá lại phù hợp !

17. kshopMuaHangMy Thành Viên Vàng

Hàng tốt chúc shop đông khách. Phụ nhau dưới chữ ký nhe.

18. hien111 Thành Viên Kim Cương

hàng tốt giá rẻ,lên top luôn nhaBeatspill Superfake Chất Lượng Cao [www.facebook.com/beatsprovider]Beatspill Superfake Chất Lượng Cao [www.facebook.com/beatsprovider] - 1

19. shopmanchieu Thành Viên Cấp 2

20. phuong-trang Thành Viên Cấp 6