Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi khoinguyendang, 5/4/08.

ID Topic : 170887
Ngày đăng:
5/4/08 lúc 14:05
  1. Batisss Thành Viên Cấp 2

op op op op op op. Sao không thấy nui chà bông hả bạn? Nhìn ghiền ghê

2. meongaochomiu Thành Viên Cấp 1

thèm cơm cháy chà bông, tôm, mỡ hành Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé, bro làm thêm cái đó đi, đảm bảo đắt hàng Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 1

3. cashier Thành Viên Cấp 2

Nhìn hấp dẫn quá nhưng mà đang NÓNG TRONG NGỪOI:nosebleed_002Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhéQC cho Dr THanh)Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 1.Chừng nào bớt sẽ kiu bro liền,oánh dấu cái !

4. Bimodel Thành Viên Cấp 6

Lúc trc là bán món đó nhưng bán ko đc dk nên chuyển sang món này đó bạn
    Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 2Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 3Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 4Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 5

5. Bimodel Thành Viên Cấp 6

Thì ăn xong ruì uống Dr Thanh đc màBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 2Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 3Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 4
    ok có j ủng hộ nha

Thanks bro

6. JerryTran232 Thành Viên Kim Cương

bữa giờ mua mấy bịch roài. Ngon ghê. Bữa nào ủng hộ chục bịch típBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé

7. Takô Thành Viên Cấp 1

mới ủng hộ 5 bịch cơm cháy nè... wa ấp bài phụ khách hàng đi... hehe...

8. hobao_kn08 Thành Viên Cấp 3

giao 1 gói ăn thử nha 20k + 5k tiền xăng dc ko bạn. Mình ở 212A3/21 Ng Trãi nè, bạn tới siu thị Hà nội nhá máy hay sms mình ra đón dc hem

9. Bimodel Thành Viên Cấp 6

ok Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhéBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 1Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 2

ok có j mình giao sẽ đt cho bạnBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 3Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 4Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 5

10. Chewinggum Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cơm cháy ngon ngon. fái cái mỗi lần mua mà chạy lên lầu thì cực ^^

11. Siêu nhân Pacman Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hôm truớc mới mua 5 bịch, ăn hết sạch , lần sau order 6 bịch vậy

em vẫn lấy vào thứ 5 tuần sau nha

12. ray_richer Thành Viên Cấp 1

nhin ngon wa.co mo tiem ko ban.hay la ban o trong nhà ko có mở tiệm bán ở ngoài.khi nao muốn ghé mua thì sao ??

13. Chewinggum Thành Viên Chưa Kích Hoạt

để sẵn em 5 bịch nha, mai khỏang 10h30-11h em wa lấy nha
    cứ như mọi khi ấy mà

14. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

ok e

15. Chewinggum Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bro ơi cho em 5 bịch địa chỉ cũ 213 hùng vuơng q5 nha, đến gặp chị Duyên nha bro

16. luvgaubong Thành Viên Vàng

trùi ui pác ui hum bữa mua dzề ăn ngon mà cay wa' trời, ớt thì ko nhìu mà hơi ớt hít dzô cái là hắt xì tè le lun Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé

17. smurf2512tycan MUFC MỘC TỒN (13)

Nhìn đã wa ta mà hình như ớt hơi nhiều, có cái nào ko có ớt ko vậy pồ

18. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

mình có loại ko cya và ít cay?có j bạn đến ủng hộ mình nhaBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé

19. convit123 Thành Viên Cấp 5

thấy ngon quá àh.1 gói ship ở diamond được ko bạn?hix nhìn thèm quá

20. khoinguyendang Thành Viên Kim Cương

Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhéBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 1Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 2
    ngày ấy.............& bây giờBi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 3Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 4Bi-Cơm Cháy Chà Bông pà kon ghé ủng hộ nhé - 5