Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Bò cuốn phô mai

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi konni9x, 14/4/07.

ID Topic : 3951
Ngày đăng:
14/4/07 lúc 06:28
  1. konni9x Thành Viên Kim Cương

Hix hix.. đúng là do giá bò lên ạh. Mọi ng yên tâm, giá này sẽ cố định đến Tết. Up nè! Mới update thêm hình.. đã đã

2. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

đói bụng quá,cho dùng thử 1kg miễn phí rồi mua sau đc hem Bò cuốn phô mai

3. zone Thành Viên Cấp 2

Chủ nhật bạn có giao hàng không? Nếu có thì chủ nhật 23/12 này bạn giao cho mình 1 hộp nhé. Địa điểm: 116 Đinh Tiên Hoàng, Q.BT [Công ty sản xuất thiết bị giáo dục II - Chi nhánh trường Đại Học MỞ TPHCM], kế bên nhà thiếu nhi và bệnh viện đấy, khoảng 10h30 mình học xong đợi bạn ở ngoài cổng trường nha. Có gì điện thoại liên lạc mình 0917.567.806 , mình tên Văn.

4. Ái Quốc Chuyên Đồng Phục, Thời Trang

Đang đói bụng nhìn thèm quá! Hihi... Noel sinh nhật papa, ở nhà làm tiệc nên tính mua nhiều một tí. Cho mình cái giá fix nhoa! Bò cuốn phô mai
    Nhà mình gần trường Công nghiệp 4. Nhà gần có free ship hok dzạ?

5. konni9x Thành Viên Kim Cương

làm đc 2 dzĩa hehe..

6. steavenle Thành Viên Cấp 4

Cái này có ra quán ăn không bạn ? Ăn chung với gì vậy ? Nhìn trong hình có vẻ là nui ? Đúng không ? Nếu có giá bao nhiêu vậy ?

7. konni9x Thành Viên Kim Cương

Bò cuốn phô mai sau khi chế biến (chiên hoặc nướng) có thể dùng chung với nui xào, mì xào.. giá thì 90 ngàn/ hộp - nửa kg.
    .. 28 29 30 đà lạt nào, ai có nhu cầu cứ phone thẳng cho em kèm sms địa chỉ, hoặc call 08. 8030849

8. Ái Quốc Chuyên Đồng Phục, Thời Trang

Hi em,
    Sorry là giờ mời rãnh lên up dùm em nà Bò cuốn phô mai Chị bận từ hôm trước noel tới giờ nên nghe đồn về em nhiều mừ ráng tới bữa em qua giao hàng làm quen luôn mà cũng hok có dịp. Hihi...
    Up một phát vì người bạn hàng rất nhiệt tình nà
    Up phát thứ 2 cho món BÒ CUỐN PHÔ MAI. Ngon tuyệt! Bữa Noel cũng là sinh nhật Papa làm tặng Papa món này, ai cũng khen ngon! Làm ngại ghê! Bò cuốn phô mai - 1 Ax cũng khen nữa... hehe... Hứa sẽ ủng hộ tiếp nhoa! Nhớ có giá ưu đãi cho "khách hàng thân thiết" Bò cuốn phô mai - 2

Cách chế biến của chị nà:
    Bò cuốn phô mai mua về rã đông, chiên vàng.
    Xếp ra đĩa, rắc thêm mè rang vàng.
    Ăn kèm với rau sống, bánh hỏi. Ngon lém!

(Đợi xíu tặng em cái hình)

9. Ingirl Thành Viên Cấp 4

ẹc ẹc thèm thèm . Muốn mua nữa kí ăn thử ghia lun áh ^0^

10. HTM Thành Viên Bạch Kim

thèm thiệt, nhưng giá hơi căng, vượt đạn của em rùi ! hiz hiz

11. konni9x Thành Viên Kim Cương

Hĩ hĩ.. thank pà chị nhìu nhìu.

12. vui_tuoi Thành Viên Cấp 1

Bò cuốn nữa kg cỡ nhiêu cuốn bạn. Cho biết để còn canh phòng mua về làm tiệc hehhehe

13. konni9x Thành Viên Kim Cương

1 hộp - nửa kg khoảng 18 ~ 20 cuốn bò ạh! phô mai đã nhìu hơn trước.. chất lượng thì đảm bảo, trước h vẫn chỉ có 1 thôi nhé!

14. Ingirl Thành Viên Cấp 4

Phomai này là loại nào em ?? Có phải loại Pho mai làm Pizza k ??? Người ta thường gọi là Pho mai dẻo đó . Chị chỉ thích ăn loại đó thui

15. viethai Thành Viên Vàng

cái này phải nói bò tẩm hoặc ướp mới đúng . . .hehe .. .

16. tams Thành Viên Cấp 5

nhin ngon ghê ..để gần tết mua về để dành..mà cái này để lâu duoc bao lâu bro

17. chrissean Thành Viên Cấp 4

thèm wớ, thèm wớ, anh em ủng hộ đêyBò cuốn phô mai

18. Suyaki Thành Viên Cấp 4

Có chiên dùm lun hem bạn ? Bò cuốn phô mai HEm có thời gian làm .... Bò cuốn phô mai - 1 đặt sao ? có quán hem ?

19. angkorat Thành Viên Chưa Kích Hoạt

đem về chinê cho nó nóng nào, món này rất ngon áh, ủng hộ 1 phát e nó đêy, lên luôn nào

20. konni9x Thành Viên Kim Cương

Haiz, nếu chiên sẵn thì 100k/ hộp, chiên 1 hộp = 1 chảo mới, dầu mới. nên giá cao.
    Nhà e hổng có wán đâu ạh! Mọi ng đến mua ủng hộ em nhỏ cái nào..