Tìm kiếm bài viết theo id

[Bó tay] Tuần trước MoZart hỏi ổ khóa, tuần này MoZart đc "thăm"

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi MoZart, 20/2/13.

ID Topic : 6451492
Ngày đăng:
20/2/13 lúc 11:05
  1. MoZart Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    15
    (-.-") hẳn ACE còn nhớ tuần trước MoZart tui mới hỏi vụ ổ khóa

hôm kia đã bị ăn hành [Bó tay] Tuần trước MoZart hỏi ổ khóa, tuần này MoZart đc thăm, ôi Việt-Tiệp chống chìa vạn năng 310k cũng ra đi trong 3 nốt nhạc

2 hotboys chạy xe (59-D1 518-53) ... trong 5s ai làm hình sự hốt nó lun đi^^, có clip này chắc ko cần bằng chứng đâu he =.=

Nhà kho ở mặt tiền đường cũng rộng, chừng 10h tối. ^^ thế mà nó xúc luôn

[video=youtube;xy_A0V4oEYc]http://www.youtube.com/watch?v=xy_A0V4oEYc[/video]

2. nhat123456 Thành Viên Cấp 5

ac , gì mà nó công khai dữ vậy bác , gửi clip này cho công an đi bác ^ ^, mà có bị mất gì ko vậy bác ?

3. hatcbl Thành Viên Cấp 6

áo xanh là chủ top đó hả

4. Mr.SơnBìnhĐịnh™ Thành Viên Cấp 3

may cho bác ..đã kịp thời phát hiện[Bó tay] Tuần trước MoZart hỏi ổ khóa, tuần này MoZart đc thăm

5. RickyZ Thành Viên Cấp 4

Sao khu bác chỗ nào mà nó vắng vẻ dữ vậy?

6. topman Thành Viên Cấp 2

hên mà phát hiện được

7. MoZart Thành Viên Cấp 6

nhà kho mặt tiền hẳn hòi chứ ko phải trong hẻm đâu bác @___@ thế mà nó cũng xúc, lúc đó chừng 10h

8. MoZart Thành Viên Cấp 6

áo xanh là hảo hữu thôi bác thớt [Bó tay] Tuần trước MoZart hỏi ổ khóa, tuần này MoZart đc thăm

9. Nick7 Thành Viên Cấp 5

cái clip đc quay = camera gì mà nét dữ

10. hymalaya922 No Pain No Gain

Cho lên vnexpress, vài bữa nữa thấy có bài "thủ phạm trong clip... đã bị bắt" [Bó tay] Tuần trước MoZart hỏi ổ khóa, tuần này MoZart đc thăm

11. caosang19823 Thành Viên Cấp 4

quay bằng camera gì mà rõ quá vay chủ top

12. karakatapa Thành Viên Kim Cương

ghê thiệt, ổ khóa nó phá chưa tới 30s

13. xTrance Thành Viên Cấp 5

Tụi này chuyên nghiệp vl,Việt Tiệp mà nó bẻ như ko.[Bó tay] Tuần trước MoZart hỏi ổ khóa, tuần này MoZart đc thăm
    Chủ top bình tỉnh lụm cục đá là ccmnr...

Cái này theo luật bắt đc cũng thả thôi,vì tụi nó chưa lấy đc tài sản [Bó tay] Tuần trước MoZart hỏi ổ khóa, tuần này MoZart đc thăm - 2

14. chimoitabuon Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Moderator

mấy thằng này bắt đc đập cho bỏ ghét

15. quytocdo_tl Thành Viên Cấp 2

majesty 500k nó còn nạy banh xà banh chứ ở đó mà Việt tiệp, may là phát hiện kịp ko là đi toong mấy triệu rồi. Cty mình nó nạy banh lun 2 cái majesty, 1 cái việt tiệp, đi luôn 2 cái cửa cây và 1 cái két sắt. Móa. Tụi nó sao mà hay thế, giờ đi làm về phải thò tay vô trong khóa bên trong, tuy vất vả nhưng an toàn.

16. max4907 Thành Viên Cấp 5

gửi clip lên báo đi !!

17. lsthanhtan Thành Viên Cấp 3

có mất mát gì không bác? Nhìn tướng 2 thằng cũng sang trọng, to cao, đẹp zai lại đi tay ga hẳn hoi mà là đầu trộm đuôi cướp nhỉ?

18. MoZart Thành Viên Cấp 6

IPC huyền thoại bác ạ

19. datnn Thành Viên Cấp 4

tướng tá ngon lành mà ko chịu đi làm. Xã hội giờ loạn quá :burn_joss_stick:

20. 7800II Thành Viên Kim Cương

cái này bắt đc phạt hành chính là cao, lần trước nhà bác em bị nó vô tận nhà luôn, bắt đc đánh 1 trận đem lên CAP cho mấy ảnh đánh tiếp rồi thả thôi, trộm phải từ 2tr đồng trở lên thì mới bị truy tố, mẹ, biết vậy bữa đó lúc dẫn giải nó lên CAP thì em nhét vào túi nó cái IP là bỏ mẹ nó rồi