Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99%

Thảo luận trong 'Mobile' bắt đầu bởi xeko_apple, 29/7/15.

ID Topic : 8138205
Ngày đăng:
29/7/15 lúc 17:00
  1. xeko_apple Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    10
    Hiện tại mình đang cần bán gấp 1 máy Bphone BKAV màu đen bản 16gb.
    Tình trạng máy còn như mới chưa trầy xướt 1 vết dù là nhỏ nhất, tất cả các chức năng đang dùng ok hoàn hảo ko một lổi lầm nhỏ.
    Về các tính năng của máy các bạn có thể tham khảo thêm trên trang web BKAV Của a "Quảng nguyên tử" nhé..Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99%Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99% - 1Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99% - 2.
    Giá bán: 7tr3 Thật ko thể tin nổi cho 1 siêu phẩm công nghệ hàng đầu thế giới. Nào cùng trải nghiệm sản phẩm công nghệ Made in Việt Nam đầu tiên....Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99% - 3Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99% - 4Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99% - 5
    LH: 0967.39.2222 Thành
    Đc: 77/2 Hoàng Diệu 2 THỦ ĐỨC.Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99% - 6Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99% - 7Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99% - 8Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99% - 9Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99% - 10

2. kane175 BUÔN BÁN UY TÍN TẠI NHÀ

Quá đã <3. Phụ bác chủ.

3. jam Thành Viên Cấp 5

Dự đây sẽ là topic hot nhất box Mobile. Lên top cho Bro

4. Heohoiham Thành Viên Bạch Kim

Quá hot luôn! Trên vnexpress có nhiều bác đòi mua lắm kìa bác thớt Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99%

xeko_apple thích bài này.
  5. muadalat2008 Thành Viên Cấp 3

con này nói thật, cho không lấy, xài cái này bôi bác thương hiệu việt

6. 0972946200 Thành Viên Cấp 4

bạn cứ nói quá không..... Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99%Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99% - 1Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99% - 2Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99% - 3

7. Xem thêm bình luận
  8. waka Thành Viên Cấp 5

thằng nào ở trên nói ngu vkl, thử kêu cho coi trăm ngàn đưá đăng kí lấy chứ ở đó, nhưng mua thì ............. Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99%)))))))))

9. Tommy viet nam Thành Viên Cấp 5

Thật không thể tin nổi , giá chỉ có 7.3 thôi

xeko_apple thích bài này.
  10. S'mart Mobile Station Thành Viên Mới

Thật không thể tin nổi. Lên top. Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99% Rảnh qua up phụ em nha

11. -darin- Thành Viên Cấp 3

Mấy thằng nhảm lol.thử hỏi tụi bay chê bai hàng china này nọ,cho đũng dell lấy
    Thử hỏi tờ 5tờk ,dính ngay đống shit bò.tụi m 10 thằng 9 thằng nhặt lên nhé

12. sakonsu Thành Viên Cấp 4

3 triệu bán hông Bro, giá đó là kịch trần với "một siêu phẩm" rùi

13. lienhuykd01 Thành Viên Cấp 5

Bôi bác như thế nào vậy bác, bạn xem bạn làm được gì cho cái gọi là thương hiệu Việt như bạn nói không mà bạn ngồi chỉ gỏ bàn phím rồi chê bai sản phẩm của người khác.
    Tôi không đứng bên nào nhưng rất gét những kẻ lúc nào cũng tỏ ra là am hiểu nhưng cái kiến thức nó lại mâu thuẩn với sự hiểu biết của chính mình mà lại đi phát ngôn lung tung.

14. hanthu Thành Viên Cấp 3

Hãy nhìn cái link quảng cáo của bác này , Bán Bkav thì lên tiếng làm gì bác Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99%) Bkav diệt virus bị dân chúng chửi ầm ầm kìa , ở đó mà tốt rồ đi chửi lại người dùng Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99% - 1) cái bom phone này đi đâu ai cũng ghét cũng chửi chứ ji chỉ riêng 5giay này đâu Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99% - 2)

15. sakonsu Thành Viên Cấp 4

Đang cần gấp lắm, Bro bán cho mình giá đó đi. thank's nhìu

16. Droidzin Thành Viên Cấp 4

Không thể tin nổi hàng TQ đội lớp VN đc Quảng nổ bao che phù phép dỏm úp thôi

17. bililatao Thành Viên Cấp 5

mấy bác ko mua thôi làm gì vô topic ng ta chửi nhau um sùm vậy?mún chửi qua tinhte lập cái topic riêng rồi lội antifan hội vào chửi cho sướng.nói chứ bán mình 3tr đi bác Bphone BKAV máy dùng rồi mới 99%.

lienhuykd01 thích bài này.
  18. cofico Thành Viên Cấp 3

tui anh hung ban phim ra suc dim hang viat nam thật không thê tin nổi

19. sakonsu Thành Viên Cấp 4

-->Ai nói với Bro Bphone là hàng Made in VietNam vậy? Ai chứng nhận? Có giấy chứng nhận là hàng Made in VietNam do cơ quan có thẩm quyền đã chứng nhận chưa? hay là muốn ghi sao là là ghi à, ai bảo sao bạn cũng tin à? .....>còn tiếp

20. sakonsu Thành Viên Cấp 4

......Bạn ghõ chữ "viat nam" là đủ biết Bạn là AHBP ntn rùi (Tên nước Việt Nam không viết hoa thể hiện sự thiếu tôn trọng khinh thường người Việt, trình độ hiểu biết kém về ngữ pháp; Viết sai chính tả, bạn nên học lại chung với con của mình lớp 1 là vừa; câu văn lủng củn lúc thì không bỏ dấu lúc thì bỏ dấu một cách tùy tiện gây khó hiểu cho người đọc)

21. nguyenbui3 SELLER 8 NĂM tại 5GIAY

Thật không thể tin nổi cho con máy số 1 TG giá tốt