Tìm kiếm bài viết theo id

Bức tâm thư gữi BQT 5giay

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi haisan279, 22/7/16.

ID Topic : 8521240
Ngày đăng:
22/7/16 lúc 10:48
  1. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

- Tuy bị ban nick nhưng cũng mừng cho bạn ấy (Thím C) vì đã khắc phục được lỗi viết sai chính tả.

- Một điều nữa chưa biết đã khắc phục chưa vì bị ban nick rồi, là chửi rủa, hâm doạ BQT.

2. 7800II Thành Viên Kim Cương

sao vậy bác, nick thiên thần ấy hả

pttn2508 and Sam_Sam like this.
  3. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

chắc do spam với đấu giá bẩn đó bác,thím đó thì độ nhây và chai mặt nhất 5s mình rồi.

QuiHoang, 7800II and Sam_Sam like this.
  4. edtuih Thành Viên Cấp 3

Thì ra là thím C. Nói không chịu thay đổi, bảo thủ các kiểu mà không dẫn chứng cụ thể. Từ ngày 5s mình thu phí, các anh em bán lẻ theo kiểu người dùng bán cho người dùng ít hẳn.

pttn2508 thích bài này.
  5. Sam_Sam Sam Sam Đi Rồi

Người tài giỏi mà nên nghĩ ai cũng thiển cận ... cho dù người ta có như thế thì cũng không nên thốt ra . đây là diễn đàn để thảo luận giữa mọi người bình đẳng.

pttn2508 thích bài này.
  6. AMDProz Thành Viên Cấp 2

Mình chỉ có 1 thắc mắc, mình tham gia 5giay từ hồi ku Phương Nhật Nguyệt mở tiệm ở Bùi Đình Túy mà giờ sao hông cho mình làm Siêu Mốt Bức tâm thư gữi BQT 5giay kakaka...

Sam_Sam thích bài này.
  7. Sam_Sam Sam Sam Đi Rồi

Thì bạn alo xem sao , kkkkk

AMDProz thích bài này.
  8. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

ngày xưa five.vn tìm chuẩn mà từ ngày giao diện mới chả tìm đc cái gì, toàn tìm từ năm tám hoánh nào ko ah

9. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

giờ ku P teo ku rồi.... keke
    Alo đăng ký báo tên với P admin là lên MOD ngay nếu cảm thấy mình có năng lực và đàng hoàng như dungcj Bức tâm thư gữi BQT 5giay - 1

AMDProz and Sam_Sam like this.
  10. dragonface Audio Moderator

Bức tâm thư gì mà chẳng thấy hiến kế gì cả, toàn là chỉ trích ko dẫn chứng, hỏi đến thì nói là "bí mật" như vậy thì còn gì để bàn nữa...

Black dog thích bài này.
  11. kenbaby Thành Viên Cấp 3

Bây h mua bán j cũng đưa lên facebook...nhanh gọn

12. 7800II Thành Viên Kim Cương

Nhớ tới lúc ẻm nhắn tin vào box của mình, sợ quá đâu dám đọc, xóa gấp, hic, đẹp trai quá cũng khổ

Sam_Sam and pttn2508 like this.
  13. Bánh Bao Cải Uy tín là trên hết

Một topic có quá trời boss vào Bức tâm thư gữi BQT 5giay

14. ti1188 Thành Viên Cấp 5

Nói chứ phải thay đổi theo mô hình như chợ tốt vô đó muốn kiếm hay tìm một món hàng rất dễ vô đây đọc chữ không có tìm lẹ như bên kia đâu thay đổi hình ảnh mới mẻ lên là ok vài lời góp ý chân thành.

pttn2508 and VT.Tr like this.
  15. VT.Tr Mod Nhiệt Tình Thành viên BQT Super Moderator

Gởi tâm thư sẽ ko bị ban mà rất là ủng hộ, nhưng xúc phạm BQT thì ra đảo tuần lễ chơi nhé! Bức tâm thư gữi BQT 5giay

joh.le thích bài này.
  16. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Cũng có lý, em vô 5giay cũng lâu rồi, kể từ khi bắt đầu thu phí vô lý là e bắt đầu mò sang web khác coi, riết rồi quen. Các web dễ mua đồ như Nhattao, websosanh, vatgia. Họ có công cụ rất hay có thể đưa ra giá cả và hàng chục địa điểm khác nhau cùng giao diện vừa mắt. 5giay khi search 1 món gì đó thấy vẫn lơ tơ mơ lắm, kq hiển thị còn chung chung ko súc tích.
    Gần đây vô lại mục mua bán mới thấy vụ thu tiền đã bị hủy bỏ, trc kia còn có Mod nào đó đứng ra phát biểu ko cần member, chỉ cần ng bán chịu bỏ tiền vip quảng cáo trên 5giay là đủ. Ko biết giờ mod đó có bị thôi việc chưa vì quan niệm sai lầm đó?Bức tâm thư gữi BQT 5giay
    Vì cách thu tiền topic ko phù hợp mà số lượng ng truy cập vào 5giay sụt giảm trầm trọng. Giờ phải quảng bá vào 5giây tặng này nọ, free tùm lum may ra lôi kéo dc member.Bức tâm thư gữi BQT 5giay - 1 có khi phải chi tiền ra tặng nón BH 5giay free cho thành viên mới, thiết kế lại kiểu dáng nón cho bắt mắt, rồi áo thun.... thì sẽ dễ quảng cáo hơn.
    Chủ thớt cũng có lý, nếu ko thay đổi thì có ngày giống Nokia mất. Ko nên banned chủ thớt chỉ vì ngta chỉ ra cái sai, có the63 hơi cảm tính và nóng nảy nhưng suy cho cùng ngta có tâm huyết với 5giay.Bức tâm thư gữi BQT 5giay - 2

joh.le thích bài này.
  17. 5giayxuctien Thành Viên Mới

Mình haisan279 đây. Tốn 5k để nói vài lời cuối cùng thôi. Vì nhiệt huyết ít ỏi giành cho 5giay cuối cùng vừa bị dập tắt rồi!

Nực cười! Nực cười thật! Bị Mod ban vì xúc phạm Mod =]]
    Mình nói có gì sai sao Mod lại band mình?

Để mình phân tích rõ ràng đúng sai nhé! Nếu sai thì Mod cứ bảo là sai như thế nào rồi ban. Ok tâm phục khẩu phục!

1. Mình nói :"SMod mà tầm nhìn thiển cận. "
    - Thiển cận là như thế nào? Thứ nhất mình ko phải là "C". Mình là SkyP đi ko đổi danh ngồi không đổi họ. Mod đã nhầm và cố ý ko tìm hiểu rõ ràng là thiển cận thứ nhất.
    - Như thế nào gọi là thiển cận? Thứ 2: Mod cứ khăn khăn là hàng điểu hàng dỏm bán ko chạy? Sao Mod không nghĩ rộng đc ah? Ở trang mạng TMĐT khác trang nào ko có đa dạng người bán, đa dạng mặt hàng và đa dạng người mua?
    + Mình đang nói chung không phải nói riêng. Hay phải nói ra thẳng ra là tổng số lượng hàng giao dịch qua trang trực tuyến 5giay đang ngày càng đi xuống? Chã nhẽ mọi người thấy mà các Mod ko thấy?

2. Mình nói Mod bảo thủ:
    + Thực sự Mod không tự nhận thấy mình bảo thủ sao? Sao cứ khư khư cái lý luận lối đi riêng? Ví như Nokia đã đi lối đi riêng và đã tự giết mình?
    + Thực sự Mod không tự nhận thấy mình bảo thủ sao? 5giay đã và đang đi xuống, ngày một bị các trang mạng điện tử khác dìm xuống đáy. Ai cũng thấy chã nhẽ các mod ko thấy?
    + Sao ko mở não ra, nghĩ rộng ra mà cứ lấy cái tôi ra so sánh rồi đánh giá? hàng dõm, hàng điểu bán ko chạy?
    + Và rất bảo thủ khi người khác động đến tự ái của mình là thẳng tay ngay, chã biết dù đúng dù sai. Cũng chã cần phân tích. Tay nhanh hơn não.
    => Đậm chất cầm quyền => không mang lại lợi ích xúc tiến.

Nực cười! Nực cười thật!
    Khi người khác đóng góp ý kiến mang tính chất phát triển. Nhưng lại ko dám nhìn nhận vào sự thật. Ban thẳng tay =]]

Ai dám đóng góp ý kiến nữa! Thôi thì:
    - "Mặc kệ bây vậy!"
    - "Khoanh tay, ngồi cười và chống mắt lên chờ đế chế 5giay ngày một suy tàn! Buồn cho một dĩ vãng"

p/s: Còn điều này muốn nói với mod dungcj
    "Hàng tháng cả trăm người điều hành và phát triển, vậy mà vẫn bị nói"
    Chẳng ai nói gì cả! nhìn vào kết quả mà đánh giá cục bộ thôi!

18. độc.com Quay MV, Phim Ngắn Giá Rẻ

Áo thun và nón bảo hiểm coi bộ hay. Bổ sung thêm áo mưa nữa!
    Từ ngày tham gia đến giờ nói chung 5giay đã thay đổi nhiều!
    Sao 5giay không tận dụng lại domain 5giay.com nhỉ, thiết nghĩ domain đó vẫn hay hơn 5giay.vn

19. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Bác có đọc báo cty FPT chưa, về 1 ng trong cuộc họp dám chửi chủ tịch HDQT ngu đó, lúc ấy thay vì tự ái đuổi việc, ông chủ tịch đã điềm tĩnh hỏi "thế chú nói tôi ngu thì chú chỉ ra xem nào?" đại khái vậy.
    Và sau khi ông chủ tịch giao trọng trách cho ng chửi mình ngu thì dự án đó FPT thu lãi lớn, đem lại vị thế và đẳng cấp mới cho cả tập đoàn.

Đây là e dẩn chứng lấy ví dụ. Chỉ cần 5giay chịu lắng nghe ý kiến member thì sẽ thành công. Nhiều lần rồi, thay đổi xoành xoạch chả cần biết member ý kiến ra sao, đổi là đổi ko cần biết hệ quả. Nên thay đổi quan điểm.

joh.le thích bài này.
  20. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

đây là box trò chuyện bạn ơi,hạn chế phát ngôn xúc phạm đả kích ng khác,bạn mún góp ý sao ko post bên box thắc mắc và ý kiến đấy.

Black dog thích bài này.