Tìm kiếm bài viết theo id

Buồn tress nhậu hoài mấy bác ơi

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi KTV_Mobile, 27/3/12.

ID Topic : 4775002
Ngày đăng:
27/3/12 lúc 20:19
  1. KTV_Mobile Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    15
    Thời gian này mình không biết bị gì,cứ đến chiều 6,7h là chán đời,muốn ăn nhậu cho quên nổi buồn,buồn cuộc sống,buồn sự nghiệp,buồn gia đình,suy nghĩ,nhức đầu,công việc thì có,nhưng sự nghiệp + tiền tài chẳng thấy đâu,haizzzzzz,cảm thấy chán đời,đã vậy không có ng yêu nữa,đến lễ,thứ 7 lại buồn,buồn rồi nhậu,nhậu mới quên nổi buồn,ngày nào em củng làm như vậy nè mấy bác,nói chung ngày nào củng mua bia về nhậu,online,bạn bè rủ ko ai đi,xui gặp bạn toàn ko biết nhậu mấy bác à Buồn tress nhậu hoài mấy bác ơiBuồn tress nhậu hoài mấy bác ơi - 1

Buồn tress nhậu hoài mấy bác ơi - 2Buồn tress nhậu hoài mấy bác ơi - 3Buồn tress nhậu hoài mấy bác ơi - 4

2. su_nhietdoi Thành Viên Vàng

đi làm hay đi học đi bác

3. KTV_Mobile Thành Viên Cấp 3

học gì nổi,28t rồi học sao vô,haizzzz,chỉ biết làm và làm thôi bác à,à,công việc mình là thợ sửa điện thoại Buồn tress nhậu hoài mấy bác ơi

4. hackkiskas Thành Viên Cấp 3

ngày nào cũng có tiền nhậu vậy mà chán đời gì pa

5. Ngô Hữu Nguyên Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cả tuần nay nhậu hoài,toàn xỉn luôn
    hôm nay tu,ở nhà lên đây chém với mấy bác chứ hôm qua đuối lắm

6. nguoivietnamtramlang Thành Viên Cấp 2

mồi nhậu nhìn hấp dẫn quá

7. sinhviênnghèo22 Thành Viên Cấp 3

bác giống em, mà đô em yếu lắm mới ún có 5 6 lon là chết mất rùi. Giờ đang tập ngày nào cũng ún hix.

8. hai.lua Bánh Mì Chảo 124B TBT

Bác lại nhậu nữa à...sao ko rủ Lúa nhậu chung cho vui....

9. KTV_Mobile Thành Viên Cấp 3

Mình ngồi 1 mình uống 5,6 lon là vui,còn nếu có bạn bè,con gái ngồi nhậu vui thì có thể 3,4,5 lon nửa củng được,chẳng biết làm gì cho ko bị tress nữa,sợ lắm,cứ tối là nhậu,ko nhậu lại suy nghĩ,rồi lại nhức đầu,buồn ghê,sao mình cứ bị vậy hoài

10. hoangtubatu Thành Viên Cấp 4

thôi mở quán nhậu luôn đi bác

11. soiconnho Thành Viên Cấp 3

không nhậu mà nhức đầu , uống mấy chai mới ngủ được . cái này là nghiện rồi nè

12. ca_loc_canh_chua Thành Viên Cấp 2

giống mình ghê : 2,4,6...3,5,7, cứ làm đều đều , bạn bữa có bữa ko, ...ko có ai nhậu 1 mình...buồn chán..

13. hoang ba Thành Viên Cấp 2

haizza ..... Cùng tâm trạng chủ thớt !:nosebleed_002:

14. tran pham Thành Viên Cấp 4

Nhìn mồi quá hấp dẫn
    Buồn tress nhậu hoài mấy bác ơi

15. KTV_Mobile Thành Viên Cấp 3

ừa

Bác nói vậy tội em,em sửa cùi cùi,lai rai,chưa thuốc ai,chưa gạt ai,bác tìm google làm gì có em trong đó,huhuhuuh

16. lqtien09 Thành Viên Cấp 4

ông này đang ở Hà lội mà ai nhậu cũng muốn rủ đi chung, hay hok ấy bữa nào anh em nhậu online đi, bật webcam lên rồi hun môi xa Buồn tress nhậu hoài mấy bác ơi

17. hóc xương Thành Viên Chưa Kích Hoạt

lúc trước cũng có 1 time như bác, chán lắm, lúc đó chỉ cần 1 chuyện buồn nhỏ nhỏ là có thể suy nghĩ cả ngày, hình như đó là tâm lý tùy từng lúc hay sao á, rồi thì cũng qua

18. kelangthang0000 Thành Viên Cấp 4

Bác nhậu 1 mình mà làm được 5-6 lon kinh quá, đô mình tầm chục lon nhưng mà nhậu 1 mình thì ko bao giớ uống quá được 2 lon Buồn tress nhậu hoài mấy bác ơi, độc ẩm nó buồn càng thêm buồn thôi bác ah, người ta nói trà tam rượu tứ mà Buồn tress nhậu hoài mấy bác ơi - 1. Dù sao có chuyện gì thì bác cung cố gắng vượt qua, chứ ngày nào cũng quất 5-6 lon thì hại sức khỏe lắm :too_sad:

19. kaab00m Thành Viên Cấp 3

Làm ngay bến chương dương nè ^^ rảnh alo nhậu chung cho vui bro. tuổi cũng same same đó ^^

20. bebeshop911 Thành Viên Cấp 6

Zorok ngon hông anh , có ún thử 1 lần mà ko nhớ. Nó với đỏ khác xa hông zạ Buồn tress nhậu hoài mấy bác ơi.