Tìm kiếm bài viết theo id

Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi thuongngoailam, 28/4/11.

ID Topic : 3158884
Ngày đăng:
28/4/11 lúc 13:34
  1. phungchithanh Thành Viên Cấp 3

mình nghĩ nên close topic tại đây đc rồi, để lâu e là không hay đâu

2. keisuke.ami Thành Viên Cấp 5

Ảo tưởng. Cái gì là tai to mặt bự, cái gì là thượng lưu, cái gì là vip.
    Sống cho phải đạo với bản thân mình và những người xung quanh trước cái đã bạn ah.
    Còn mình nói thiệt, chưa bao giờ mình coi những ca sĩ, diễn viên hiện tại là VIP cả. Tất cả chỉ là một đống hỗn tạp thôi. Nhìn thì thấy đàng hoàng lắm, cao sang lắm đó... nhưng đê tiện còn hơn cả một thằng culi cùi.

3. seachsim Thành Viên Cấp 5

chẹp chẹp có giử lại YM hay gì gì làm tin ko bro share em =))=))=))

4. lio_lio Thành Viên Cấp 6

=)) chị Tiên cực sexy

5. pdksolutions Thành Viên Chưa Kích Hoạt

tiếp đi bạn, hậu trường nghệ sĩ thế nào bạn? Nghe nói Bình Minh đang dính vụ scandal với THanh Thảo và lục đục gia đìn h là có thật ko bạn?

6. Tin-Tin Thành Viên Cấp 4

Best idea.
    Còn cái dòng màu xanh hình như hơi vội vàng để kết luận đó bạn. Mình cũng không thích người trong giới showbiz lắm , nhưng cũng có thể có người này người nọ chứ.

@ Chủ top : Cái dòng bình luận về TT , mình nghĩ bạn chỉ nên chia sẻ với người thân , bạn bè thì hay hơn. Bạn nhìn manly và dễ gần..

7. Unafraid Thành Viên Cấp 6

mất công đào lên chỉ để nói bấy nhiêu sao

8. Malice Thành Viên Kim Cương

Tomb Raider xuat hien =))

9. minhchung36 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ba nào đào mộ lên vậy

10. minhchung36 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mà nhân đây ai đào mộ mình cũng nói lun...
    nguyên nhóm NV, V-Music, và gã nhân viên tên Sang... trước đây có bài về tên này:
    http://www.5giay.vn/showthread.php?t=4441909

toàn là 1 lũ bê đê bệnh hoạn.. bẩn thiểu.. đó là lý do mình cực kì khinh bỉ và coi thường giới tính thứ 3.....

tởm

11. congtubaclieu2008 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

đọc bên kia thấy link qua đọc xong up mà ko để ý, Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩCác bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ - 1Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ - 2Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ - 3

12. kzam Thành Viên Cấp 6

ông cha nói rồi,cấm có sai "Thầy già,con hát trẻ"
    Tại sao kẻ đi hát lại gọi là "con"??Các bác vào giúp em với...Công việc trợ lý ca sĩ
    CHúc vui

13. bigauto Thành Viên Cấp 4

nhân tiện bác cho em hỏi là bác gặp Midu chưa vậy ? nhìn em ấy ra sao ? ok chứ

14. encore Thành Viên Cấp 6

vô đây biết đc nhiều thứ...

15. haonam7117 Thành Viên Vàng

bạn này đã bị thông ass =))

16. bigauto Thành Viên Cấp 4

được thổi kèn và đã được thông @ss chính xác là thế, bác thiệt là may mắn e mơ còn ko đc NV nó làm

17. hero_kaisy Thành Viên Bạch Kim

vừa sợ vừa ghê, đã nhúng vào thì khó mà ra

18. Mr Simple Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Đuôi số dt toàn số 6 với 8 chứ gì =]] tui biết ai rồi... tui cũng bị 1 lần... y chang như ông... cũng kiu làm quản lý để bay ra HN thi BNHV... pó tay... tui biết là đồng tính nên không bao giờ dám nhận... lỡ nộp đơn qua mạng làm model cho cty kia mà sao ổng moi ra được.. pó tay... 100% NV nếu đúng như bạn nói.

19. bataild Thành Viên Cấp 4

buồn thật, xh ngày càng loạn, f*ck nhau loạn xạ

20. hoanghien620 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Bạn ak... thằng nguyên vũ là gay 100%... nen đừng tin nó... bạn xem minh nói đúng ko nhé... nó kêu bạn làm trợ lý 1thang1 được 2tr, rồi mặc áo vest, đi ăn uống, ở khách sạn miễn phí luôn đúng ko, làm trợ lý và bán đĩa cho nó, cái 1 đĩa 10k nhưng nó kêu bạn bán 15k, nó lấy 10k còn 5k cho bạn đúng không.... nói chung nó dụ dỗ bạn dữ lắm..... khuyên bạn 1 câu chân thành "đừng nên làm cho nó".... mình biết là vì lúc trước cũng không biết sao nó biết số mình nè... nhưng thật may là cũng có người tư vấn và khuyên mình, nếu không giờ này..... mình out với nó rồi.... kakak... "thật may là vẫn còn zin"... hahaha