Tìm kiếm bài viết theo id

Cách phân biệt gái chân thành và gái xạo lol

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Mr.Karamello, 28/8/19.

ID Topic : 9393429
Ngày đăng:
28/8/19 lúc 14:25
  1. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Chết cười. Bên mấy thằng đực chọn ra thằng lý tưởng khó hơn vì là trụ cột gia đình. Cứ 10 thằng đực thì có 2 thằng điên và 2 thằng bê đê, còn lại 6 thằng bình thường tính sau. Dính gì thì dính chứ dính phải khùng hoặc bê đê thì đời con đó tàn.

2. 7800II Thành Viên Kim Cương

Dính bê đê thì cái vụ chích choác còn ra ngoài đc, và lúc đó thằng bd kia cũng chả nói gì đâu, còn cái giống là đực nhưng chi li tính toán kỹ càng và hay xét nét mới sợ bác ạ, ngày còn đi học ở chung ktx với 1 thằng như vậy đúng là quá sợ luôn, cả khu nó sợ chứ ko riêng phòng mình

Cá Mập chiên xù thích bài này.
  3. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Loại trên chia làm 2 trường hợp : Nếu nó còn khen ai có ưu điểm gì thì nó là người kỹ tính nhưng có tính đàn bà, còn nếu cái gì nó cũng chê dc thì nó là thằng cực đểu.

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  4. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Bác xem dùm hình em dưới có chân thành không ?
    Mình có thằng bạn học, đến nay chưa lấy vợ.
    Hôm trước him chat với em này, nay him thấy "cảm" em nó nên gởi hình hỏi mình.

Cách phân biệt gái chân thành và gái xạo lol

5. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, gái này phải hỏi thím chủ tịt Cách phân biệt gái chân thành và gái xạo lol - 1

6. 7800II Thành Viên Kim Cương

Nhìn cũng căng căng đấy nhỉ, muốn biết có chân thành thì phải cởi ra xem thì mới đánh giá đc, nhưng nhìn sơ sơ thấy giống người khơ me hoặc người chăm ở phan rang

7. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Khơ-me hay Chăm cũng có da trắng trắng như em này hả bác ?
    Vậy thì nói thằng bạn tránh xa thôi... Nó thất tình hay không thỏa mãn, nó "thư" cho một phát thì trong bụng tha hồ lấy móc câu, dao găm trong bụng.

8. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Chuyện "thư" giờ rất hiếm hoi,hầu như chỉ nghe đồn thổi bác ạ,nhưng "thử thuốc là có thật,tuy nhiên giờ cũng ít tay dám chơi.
    Trước đây tớ công tác ở Trà Vinh,người Khmer chiếm 7/10 dân số.Lúc ấy đám thanh niên Khmer rủ rê nhau học để thuốc người khác.Họ ém thuốc nơi móng tay,hễ có dịp ăn uống đông như đám cưới/giỗ...là khảy vào món ăn.Vô phúc ngồi chung vs kẻ họ ko ưa,tự dưng dính oan.Chết thì ko,nhưng nó hành ói,ị...đến nỗi chỉ có bò chứ đi ko nổi. Nan nhân phải đến các "thầy" xin giải thuốc,tốn kém tiền bạc & mãi mới khỏi, thân hình gầy rạc như bộ xương!
    Sau này may là "phong trào" ko còn thịnh hành nữa,và đa số thanh niên đã lên các TP kiếm sống....

HiepSiSiTinh thích bài này.
  9. 7800II Thành Viên Kim Cương

người khơ me mà nhất là người lai với Việt hoặc lai người Hoa thì da rất là trắng bác ạ, và khuôn mặt cực sắc nét như kiểu người ấn độ, nhưng da lại ko đen như ấn mới hay chứ.
    em thì chưa có dịp nào để thử hàng mấy bé dân tộc nên ko biết có bị thư như bác nói ko, nhưng mấy em nó hơi bị máu đam mê đó bác, đợt đi mùa hè xanh ở gia lai tí nữa thì em bị em gái mang giang hốt trong rẫy mì

10. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Nhìn hình khó đoán, ít nhất phải có 1 clip phòng vấn nói chuyện mới đánh giá được. Chân thành mà ngu đần (vô duyên) thì cái chân thành đấy vô nghĩa, nó còn tệ hơn lũ xạo lol nhé.

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  11. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, tiên hạ thủ vi cường. Thư nó trước, cho...sình bụng là hết...hại người Cách phân biệt gái chân thành và gái xạo lol