Tìm kiếm bài viết theo id

cách xoá hình xâm.....

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi mr_free79, 31/5/10.

ID Topic : 1923133
Ngày đăng:
31/5/10 lúc 16:09
  1. nh0c_1989 Thành Viên Cấp 4

xóa xong hối hận đó bạn ơi , mình thấy nhiều người xóa rùi để lại vết ghê lắm , lỡ rùi để lun đi bác . . .

2. bboymq Cool Boy

hình xăm chỉ là bên ngoài, quan trọng bạn làm dc việc hay ko thôi, đừng quan tâm đến hình xăm, hãy quan tâm đến chính năng lực của bạn ấy

3. dinhducvo Thành Viên Chưa Kích Hoạt

1 : đi xâm chồng lên màu da của mình
    2 : thuốc tím,a xít,đổ lên cho rữa thịt ra ( cách này thấy cậu mình làm,xăm 2 bắp chân,mu bàn chân,đùi,vai từa lưa hột dưa,mai mốt lành xong thấy gớm lắm)
    trước thấy thằng bạn xăm 1 hình = cái nắp bia trên tay,nó nung con dao rồi ịn lên nghe cái XÈo mà lạnh,vậy mà cuối cùng cái hình vẫn không xóa đượv
    Vậy nên các bạn trẻ nên cân nhắc kỹ trước khi xăm,đừng vì 1 phút ngông cuồng,chán đời,a dua theo mọi ng mà cũng xăm 1 cái cho bằng anh bằng chị để rồi mai này hối hận

4. ha yeu Thành Viên Cấp 3

e cung to mo k bit bac xam hinh gì

5. pnt1925 Thành Viên Cấp 5

di hút mực xăm mắc là phải rùi,nhưng mà ko thấy sẹo chỉ có vết mờ nhìn kỹ lắm mới thấy thui, còn nếu mún ko tốn tiền thì mua axit về chà lên đó hic, ko thì rắc muối lên chà chừng nào tróc da là tróc tới mực, 2 cách này hơi ghê chút cách xoá hình xâm.....

6. nguyenduy1603 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Hình đẹp thật, gần như full người. Tuyệt

7. bexinh_bekieu Thành Viên Cấp 3

... Dùng cái bàn ủi nóng nóng đi pác, cái sẹo tuy hơi xấu . nhưng còn đẹp hơn hình xăm, ^^, ai hỏi thì nói _ hận thằng xăm _ ^^
    Thui vô thẩm mỹ cho an toàn bác ạh ^^

8. hayashikendo Bất Khả Xâm Phạm

vô bệnh viện da liễu có đó bác

9. letuyen347 Thành Viên Kim Cương

mình nghĩ hình xăm k xấu.mà xấu hay k do người xăm và do cái hình đó nói lên điều gì thôi.hjhj.mình có 3 hình.nhưng chưa ai kì thị cả.với lại mình k xăm lộ liểu nên cũng ok!!hehehe.bạn xoá nhìn gê lắm.nên thay cái hình xăm đo thành một hình xăm nghệ thuật thì dể coi hơn.chúc bạn mau cân bằng tâm lýcách xoá hình xâm.....

10. Luân Thiếu Gia Thành Viên Chưa Kích Hoạt

thôi đừng xăm, dại lắm cách xoá hình xâm.....

11. convitcon86 Thành Viên Bạch Kim

xăm hình gì ma sợ kì thị...để hình xăm còn đẹp hơn đi xóa ><

12. TOP MEN shop Thành Viên Chưa Kích Hoạt

em xoá 1 chữ chút xíu ngay ngón tay mà 1 chai rùi ! xoá 8 lần vẫn còn dấu tích nè ! xoá thì xoá chứ ko hết hẳn đc đâu pro ui !

13. meohuyen mèo ngoan,mèo xjnh-'.'-

trước cũng có wen chị bạn
    khi chia tay bf
    chị cũng muốn xóa hình xâm cũ
    ko muốn thấy lại kỉ niệm đau lòng

14. nhoc.piano Thành Viên Cấp 4

xăm cái mu bàn tay đè lên :snicker:

15. XxKumihoxX ♫ [C]ửu Vĩ Hồ ♫

Khuyên bác đừng đi xóa. Em có ông anh xóa cái hình xăm ở mắt cá trong của chân. Cái hình chỉ nhỏ bằng bàn tay bé sơ sinh. Mà xóa xong nó nhìn ghê lắm. Lại còn bị sưng lên lúc mới xóa nữa. Sau đó nó để lại sẹo đen thui lõm xuống (dù đã giữ gìn kĩ). Cũng may là ở chân nên ko ai để ý. Chứ còn như bác ngay mu bàn tay. Mai mốt người ta nhìn vào thấy ghê lắm.

16. dau_iu I love haters

rồi sau này ng` ta hỏi : ủa sao có sẹo vậy? bác nói dối hả??

17. Malice Thành Viên Kim Cương

Cái xẹo đi xoá hình xăm ,người ta nhìn chắc sẽ biết ah, vẫn khuyên bạn chủ top nghĩ lại, bạn xoá đi cũng chưa chắc hết bị kì thị đâu, ko chừng mấy người đó biết còn cười thêm

18. nhokoha123 Thành Viên Cấp 5

mình nghe nói xoá xăm ở Thẩm Mỹ Viện Bai Sĩ Tú gì đó khong để lại sẹo mà
    bạn lên hỏi coi thế nào?
    HÌnh như xoá bằng Lader cong nghệ mới gì ah' ko rành^^

19. sang_ongbut Thành Viên Kim Cương

quá khủng ! :beat_shot:

20. nguyenduy1603 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Ko bao giờ xóa xăm mà ko có thẹo, vì mực đã ăn sâu vào lớp da dưới biểu bì. Em có thằng bạn nó xăm tay cái chữ Hân sau vai (tên bồ nó), rồi 2 đứa chia tay, nó hận đời lấy điếu thuốc kiu em chích giùm :too_sad:, em chích mà run tay. Giờ nó để thẹo lồi thấy gúm lun. Nó xăm cho em 1 hình ở tay và trc khi đi nn nó nói:

Đã xăm thì đừng bao giờ xóa
    Xăm mà muốn xóa đừng bao giờ xăm.