Tìm kiếm bài viết theo id

Cần bán 1 xe may yamaha jupiter gravita 2011

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi PHUONGVPDK, 18/11/12.

ID Topic : 6112082
Ngày đăng:
18/11/12 lúc 08:42
  1. PHUONGVPDK Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    11
    Cần bán 1 xe may yamaha jupiter gravita 2011Đang cần bán xe jupiter RC 2011 để lên Exciter nên cho em nó ra đi hoặc ai có Exciter thì đổi (gái cả thuơng lượng sau), xe chính chủ sang tên trong vòng 1 nốt nhạc, biển số TP. Biên Hoà 5 số nhé.
    Xe còn rất mới do được bọc keo và bảo quản kỹ, máy móc thì êm ru, mạnh. Mức ăn xăng khoản 50-58km/lít tuỳ vào người chạy nha.
    Cốp để đồ rộng rãi có nắp đậy rất an toàn cho người sử dụng.
    Mới thay bộ sên nhông dĩa+1 võ sau maxix+1 tấm chắn đinh nữa
    Xe maxspeed lên đuợc 100km/h.
    Ae có nhu cầu thì alo số 0902511542
    Giá e nó ra đi là 18tr
    No tiếp cò lái, sẽ fix nhẹ cho Ae có nhu cầu mua để đi.
    Đc: Xã Phuớc Tân_TP Biên Hoà_Đồng Nai
    Cần bán 1 xe may yamaha jupiter gravita 2011 - 1

Cần bán 1 xe may yamaha jupiter gravita 2011 - 2

2. NuocMatDanOng Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cái giá đó để dùng đi bạn à, jiupiter Fi 2012 co hơn 25 chai, dk 2011, chay 16000km thi con bh dc co 4000km, thuaCần bán 1 xe may yamaha jupiter gravita 2011

3. PHUONGVPDK Thành Viên Cấp 1

ban mua đau đc ju FI 25 chai vậy, mình đổi cho bạn con ju cua mình bù luôn cho bạn 8 chai nua ok ko

4. PHUONGVPDK Thành Viên Cấp 1

thì ai có nhã ý mua thì mình bớt chút đỉnh, còn người mua thít trả bao nhiêu cũng đc.

5. PHUONGVPDK Thành Viên Cấp 1

bao hanh 9 phieu trong 2 nam nhe1 ban... con ban noi chay16000km con 4000km bao hanh do la bao hanh may moc nhe.. minh xin loi ban chu xe nhat hang nao ma di 20000km da hu hong may moc thi con ai dam mua nua.. rieng ban noi jU FI moi 25tr thi ban chi cho minh mua 1 chiec nhe chi phi ban Cf 1 chai lun.. ngoi do ma noi nham minh o bien hoa ma gia 28tr cam chi banh mam la 29tr5 rui phan boom thi cung vua thui nhe bac bi band nick la dung

6. jeans_cai bang Thành Viên Vàng

em mới bán 1 con này , bs 47 14t hic , em noi anh đừng buồn thui

7. Xem thêm bình luận
  8. baobao200412 Thành Viên Cấp 3

cho mình giá tốt nhất vào inbox nha bạn,đang quan tâm nè,thanks

9. VạnKiếpBấtPhục Thành Viên Cấp 4

sao nick nay của mình xài năm trước, ko làm j bj 5s band vô cớ vậy, giờ có người khác lấy comment bài viết là sao, addmin 5s cho mình 1 cái lý do đi, 1 ngày dc up 20 lần vào thới điểm đó, sao lại band nick mình, mình up hàng ngày số chẵn 20 lần k, làm j có chuyện nhầm lẫn ở đây được, cũng k đăng bài hay comment bậy bạ nữa, addmin band nick mà ghi up quá số lần quy định, mà mình có up quá k, mấy bạn cũng thấy số chẵn bài viết rồi đó, 5s band nick tùy tiện vậy mất uy tín 5s lắm! Mình viết như thế này trong lòng bức xúc lắm, lúc đó cũng dc 1860 bài viết rồi, bỏ công hằng ngày up, vậy mà mất nick! Lúc đó mình cũng tập trung làm việc nên k có thời gian hỏi lý do, giờ thấy Nick đó đăng lại, bất ngờ và có 1 câu hỏi muốn hỏi Ban Quản Trị 5s đấy? tại sao và vì sao??? Mong 1 câu trả lời thích đáng