Tìm kiếm bài viết theo id

Cần bán mặt bàn gỗ Lim nguyên khối kích thước 1,2 m x 18 cm cực vip

Thảo luận trong 'Siêu Thị Nội Thất' bắt đầu bởi Quang5s, 3/10/19.

ID Topic : 9407696
  1. Quang5s Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT

Tuổi tham gia:
    15
    Hiện mình có mặt bàn gỗ Lim đỏ nguyên khối dày 18cm rộng 1,2m (mặt bàn rộng như này thì bây giờ rất hiếm).
    Hồi trước ông gìa mình mua lại của 01 người bên Campuchia cách nay hơn 5 năm rồi, ở Việt Nam hàng này giờ rất hiếm kiếm ko ra đâu.vân gỗ rất đẹp và màu gỗ đẹp hơn gõ đỏ nữa. lưu ý là có luôn chân bàn luôn nha. mua về là chỉ ráp và sử dụng ko làm gì thêm.
    mình có đính kèm hình thật lúc còn mộc chưa sơn, và có hình đã sơn để tham khảo.
    Xin lưu ý kỹ là mặt bàn hiện đang để ở Thị xã Cai Lậy, Tỉnh Tiền Giang nha,ko có ở TP.HCM, ai mua thì mình bớt chút đỉnh tiền vận chuyển chứ mình cũng ko giao hàng nhé.nhà mình giáp quốc lộ 1A hướng về vĩnh Long nên chỉ cần xe bán tải là có thể chở được.rất thuận tiện.

Điện Thoại: 09 0742 0742

Giá ra đi nhanh chóng là 47 triệu VNĐ.Cần bán mặt bàn gỗ Lim nguyên khối kích thước 1,2 m x 18 cm  cực vipCần bán mặt bàn gỗ Lim nguyên khối kích thước 1,2 m x 18 cm  cực vip - 1Cần bán mặt bàn gỗ Lim nguyên khối kích thước 1,2 m x 18 cm  cực vip - 2Cần bán mặt bàn gỗ Lim nguyên khối kích thước 1,2 m x 18 cm  cực vip - 3Cần bán mặt bàn gỗ Lim nguyên khối kích thước 1,2 m x 18 cm  cực vip - 4

Chỉnh sửa cuối: 3/10/19