Tìm kiếm bài viết theo id

Cẩn thận khi giao dịch với Siêu thị duy nhất chuyên thanh lý dụng cụ cầm tay Ryobi,ozito nhập Úc

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi vanhaola, 13/8/15.

ID Topic : 8153390
Ngày đăng:
13/8/15 lúc 15:36
  1. vanhaola Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    8
    Mình nói các bác cẩn thận khi mua hàng bên chỗ này
    Mình mua mấy cái máy trong đó có cái bình hơi 12kg hiệu ozito nhưng nó bị lỗi kĩ thuật bơm lên có 4,2kg ah
    Gọi lên hỏi thì em gửi lên trả lại ,qua mấy hôm sau mình gọi lại hẹn ngày gửi lên đổi lấy hàng khác nhưng gọi lên thì không thèm nghe máy,nhắn tin cũng không trả lời, nhắn tin facebook cũng không thấy hồi âm.Mình ở dưới quê chứ gần mình chạy qua kho hàng luôn rồi,mình gọi nhiều quá nên nghe máy mình nói là mai mình lên mang theo máy , ảnh nói minh lên làm chi gửi lên được rồi, mình cũng không hiểu sao không cho minh lên ..........
    Lúc mua hàng thì nói BH 1 tháng giờ thì alo không nghe máy, chán thiệt
    Cty làm ăn lớn quá nên chỉ bán hàng thôi còn trục trặc thì phó mặt người mua hàng
    Em đăng lên đây chỉ để cho tâm trạng đỡ tức thôi chứ không có gì hết
    Mà sau này mấy bác mua hàng ở đây nhớ cẩn thận nha, chứ em thì em cạch ......chỗ này rồi vì em mua nhiều chứ đâu phải mua 1 hay 2 món (em mua buôn) mà còn làm vậy với em , mua ít còn không biết cỡ nào nữa
    Lúc mua hàng thì nói chuyện êm lắm lúc bị sự cố thì gọi điẹn nói bận hợp, hết hợp thì đi ra hải quan lo giấy tờ........hẹn rảnh anh alo lại cho.........xong biến luôn mình toàn gọi lại không
    Lúc nảy mới nhắn tin không cần anh bảo hành đâu tui gửi đi sửa luôn rôi.
    cái máy ozito mua có 3tr5 ah cũng không có nhiều mang đi sửa lại cũng xài được nhưng ức ....
    Không tin 1 kho hàng lớn thế mà làm ăn chẳng ra gì
    Mấy bác nào không tin thì thử dín vào đi rồi sẽ biết
    Em định lấy hàng bên này bán lâu dài mà giờ bị vậy thì chia tay thôi.
    Địa chỉ 1: 0902805151(Thịnh) 7/3 Nguyễn Văn Quỳ, P.Phú Thuận, Q.7, TP.HCM(làm việc giờ hành chánh các ngày trong tuần Chủ Nhật nghỉ)
    Địa chỉ 2: 0902805151(Thịnh)134 Hồ Văn Tư, P.Trường Thọ, Q. Thủ Đức, TP.HCM (làm việc 24/24 các ngày trong tuần kể cả T7, CN)-->Vùi lòng call trước khi đến.
    Link bán hàng trên 5giay.vn đây các bác
    https://www.5giay.vn/threads/sieu-t...-dien-cam-tay-ryobi-ozito-nhap-tu-uc.3017762/

Chỉnh sửa cuối: 14/8/15
  2. vanhaola Thành Viên Cấp 2

đây là lời lẽ của 1 chủ kho hàng làm ăn xảo traé nè các bác
    1 người nhìn bề ngoài lịch sự ,đẹp trai mà nói chuyện như dân hàng tôm , hàng cá
    đây là toàn bộ câu chuyện của mình và anh ấy trên face mọi người xem nhá, mình chụp jình lại luôn.
    Cẩn thận khi giao dịch với Siêu thị duy nhất chuyên thanh lý dụng cụ cầm tay Ryobi,ozito nhập ÚcCẩn thận khi giao dịch với Siêu thị duy nhất chuyên thanh lý dụng cụ cầm tay Ryobi,ozito nhập Úc - 1

3. vanhaola Thành Viên Cấp 2

Cẩn thận khi giao dịch với Siêu thị duy nhất chuyên thanh lý dụng cụ cầm tay Ryobi,ozito nhập ÚcCẩn thận khi giao dịch với Siêu thị duy nhất chuyên thanh lý dụng cụ cầm tay Ryobi,ozito nhập Úc - 1
    Các bác thấy 1 người làm ăn lớn mà nói chuyện có ra gì không các bác , hàng bán bị kĩ thuật báo đổi hàng thì chạy lanh quanh, gọi điện thì không nghe , nt không trả lời đọi đến khi ngừoi mua hàng chờ đợi chịu hết nói nữa nt chưỡi thì coi như huề khỏi bảo hành ,sửa chữa , đúng là kho hàng này làm ăn không uy tín , không đàn hoàng nên cần phải tẩy chay, còn co ai mua hàng ở đây thì nên coi chừng .

4. vanhaola Thành Viên Cấp 2

suốt câu chuyện không hề có 1 câu nói nào kêu mình gửi máy lên đổi hay bảo hành gì hết , mà toàn không chợ mợ vẫn đông , lời nói này có ý xúc phạm người mua hàng , các bác nên tẩy chay hàng của anh này.

5. vanhaola Thành Viên Cấp 2

up cho nhiều người biết!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

6. joh.le Thành Viên Cấp 5

Người ta bận thì chờ họ bảo hành, chứ pác cứ làm ầm ầm lên hối thúc họ như thế rồi tự cho mình là người bị hại xong mang lên đây cry um sùm. Phải thông cảm cho người ta pác ơi.

7. vanhaola Thành Viên Cấp 2

Em lên đây không phải la ôm sòm gì hết.Nhưng bác thủe đặt mình vào hoàn cảnh của em đi rồi bác sẽ hiểu.
    Bận thì bận cũng phải nghe cú dt chứ, mà em nt đủ kiểu xem rồi cũng không trả lời 1 câu " anh đang bận em , tí anh gọi lại cho hay gì " cứ im ru là sao? bác biết là trong 3 ngày liên tục gọi , nt 5s, facebook , nt dt im re hoài có bực k?chờ người mua hàng bực lên rồi cãi lộn trừ ah?
    Bác không xem lại câu nói của anh ta ah? Một câu nói có ý xúc phạm người mua hàng ah" Không có mợ chợ vẫn đong" quá khi dễ khách hàng .
    Không có mình thì bác ta vẫn sống nhưng nói chuyện kiều đó nếu là bác , bác có mua hàng của anh ta nữa không?
    Có thể nói bây giờ câu nói khách hàng là thượng đế không còn nữa rồi, mà người bán hàng mới là thượng đế.
    Mua thì dễ chứ BH khó lắm nên bây giờ bị rồi rút kinh nghiệm kiếm chỗ khác làm ăn thôi.
    Thôi mình không nói nhiều , nếu anh ta rảnh thì vào đây mà nói chuyện với mình.

Chỉnh sửa cuối: 21/8/15
  8. Chú Ớt Cay Thành Viên Cấp 3

Ông này thấy topic cry nào cũng có mặt ổng vào đốt thêm dầu vào lửa nè !
    Cẩn thận khi giao dịch với Siêu thị duy nhất chuyên thanh lý dụng cụ cầm tay Ryobi,ozito nhập Úc Dân Việt Nam mà toàn chơi dìm hàng nhau không,thấy chẳng đóng góp gì hay ho ,mà toàn vào chém giết người bị cry không ,bởi vậy thế nào cũng có ngày quả báo Cẩn thận khi giao dịch với Siêu thị duy nhất chuyên thanh lý dụng cụ cầm tay Ryobi,ozito nhập Úc - 1 Cẩn thận khi giao dịch với Siêu thị duy nhất chuyên thanh lý dụng cụ cầm tay Ryobi,ozito nhập Úc - 2

lkt1827 and joh.le like this.
  9. vanhaola Thành Viên Cấp 2

Đổ dầu gi bác , cmt mà bác nói là vào gì , thì mình cmt cho bài tăng lên chứ có gì đâu
    Vả lại nếu lừa đảo thì tẩy chai, mà bác thấy mình có nói lung tung gì không
    Nếu có thì làm ơn cho trích dẫn, chứ đừng có cái kiểu vu khống nhé!

10. Chú Ớt Cay Thành Viên Cấp 3

Ông tự coi mấy cái comment của ông đi chứ cần gì tui phải trích dẫn,tui đâu có rảnh như ông , chắc ông này định làm mod cho chuyên mục cry nên tích cực spam Cẩn thận khi giao dịch với Siêu thị duy nhất chuyên thanh lý dụng cụ cầm tay Ryobi,ozito nhập Úc

11. vanhaola Thành Viên Cấp 2

Bac này nói chuyện mắc cười ghê
    Nói VD này nhá báo bảo ngta ăn trộm mà bác không đưa được bằng chứng ra thì ngta chịu không.
    Trog khi đó tui chỉ cmt góp ý này nọ thôi chứ có đụng chạm hay bêu xấu ai không mà bác vào la lên là tôi thế này thế nọ
    Con top này của tui là sự thật nói lên cho anh em thấy chỗ này làm ăn không đàn hoàn và nói chuyện rất láo cá nên cần tránh xa .
    Mà bác có thích vào top tui hay không thì tùy bac và chuyện tui vào cmt của mọi người là quyền của tui với lại tui k làm trái quy định 5giây
    Chuyện tui thích cmt thế nào là quyền của tui kể cả tui spam nếu tui tuân thủ đúng quy định 5giây .
    Vả lại tui làm gì hay thích cmt thế nào đó là chuyển của tui cần gì bác dạy bảo.

12. vanhaola Thành Viên Cấp 2

Tôi thích spam đấy rồi bác làm gì tui Cẩn thận khi giao dịch với Siêu thị duy nhất chuyên thanh lý dụng cụ cầm tay Ryobi,ozito nhập Úc - 1

lkt1827 thích bài này.
  13. Chú Ớt Cay Thành Viên Cấp 3

Ủa ông rảnh thì ông cứ nói thoải mái đi cho đỡ ngứa mỏ Cẩn thận khi giao dịch với Siêu thị duy nhất chuyên thanh lý dụng cụ cầm tay Ryobi,ozito nhập Úc - 1

14. Vịt xiêm lai Thành Viên Bạch Kim

Bác Spam box nào thì không biết chứ bác vào box ManCry mà phát biểu câu này thì bị BAN ráng chịu đó nghe!

15. Vịt xiêm lai Thành Viên Bạch Kim

Câu trên cũng đáng bị BAN nick nữa nè!

16. kratostk Thành Viên Cấp 1

ngta lên cry, mà m.n cứ bàn ra không. Em thì em ghét cái kiểu bận không nghe máy. Vd như có khách hàng gọi đặt hàng bận quá không nghe máy luôn hay sao. hay là thấy số chủ topic thì ko nghe. cái thứ 2 nữa là kiểu ko cần khách hàng. nc mà cứ không chợ mợ vẫn đông.

17. hackkiskas Thành Viên Cấp 3

Uhm.mình cũng nghĩ như bạn.Ít ra cũng phải nói anh bận chút a gọi cho em hay nhắn tin lại cũng được.Còn thấy cái cách trả lời của bị cry là mình thấy làm ăn như vậy ko được chút nào.

18. vanhaola Thành Viên Cấp 2

Thì bác thấy rồi đó, từ bữa giờ là chặn số đt mình luôn , kè kè facebook.
    Lúc bán hàng thì nhanh nhẹn lắm, lúc bị sự cố mình gọi đt mấy ngày liền toàn hẹn hò
    Cái kiểu như vậy là để cho người mua nạn rồi cãi nhau k cho đổi trả hàng bị lỗi
    Nói vậy chứ cái bình hơi mình gửi lên sg sửa rồi , nhưng tức cái là khi mua anh ấy nói là BH 1 tháng mà mới mấy hôm bị lại nói này nói nọ , quá ức chế
    Nếu máy bác có mua hàng này thì nên qua chỗ khác mua , đừng mua cho anh này
    Còn nói chuyện thì " không mo cho van dong " cái kiểu là anh ta k cần khách hàng mà nguoc lai khach hang can anh ta.
    Bây giờ là thời đại nào rồi , đâu phải cái thời bao cấp chỉ có mình anh ta bán hàng .
    Mình tẩy chay chỗ này rồi , không bao giờ mua cho này dù trên trái đất này k có ai bán

Chỉnh sửa cuối: 31/8/15
  19. Lily Doan Thành Viên Kim Cương

mình cũng ghét cái thể loại gặp sự cố điện thoại hoài không nghe máy, cảm giác như mình bị lừa thật rồi

20. caothang2004 Thành Viên Vàng

Cẩn thận khi giao dịch với Siêu thị duy nhất chuyên thanh lý dụng cụ cầm tay Ryobi,ozito nhập Úc comment box này mà bài cũng tăng sao bạn ??