Tìm kiếm bài viết theo id

Cẩn thận với quán huế Hồng Hạnh - Nguyễn Thị Minh Khai

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi pepperlfuchs, 3/11/11.

ID Topic : 4092193
Ngày đăng:
3/11/11 lúc 21:35
  1. tony_ck Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cầm giấy thì cứ ra c.a đi bạn

2. dao_khoa_1990 Thành Viên Mới

Mất tứ t9 mà nay qua t11 rồi, bác vẫn chưa đá động gì tụi nó sao. Với lại bác nói cũng ko rõ, lúc bác gửi xe nó có ghi số ko, nếu ghi thì nó buộc phải đền bù ko phải mức giá 70tr đâu. Làm gì có kiểu năn nỉ này nọ, bác cứ tố cáo tới nơi đi. Dạo này mấy quán hay có chiêu này quá, chôm xe khác rồi đóng mặt ngu năn nỉ, nãy cũng có 1 bro mất 1 chiếc wave bên q7 như th của bác. Lũ chó này là ko nhân nhượng đc.

3. _pon pon_ Thành Viên Cấp 4

nếu bà này ghi ,thì bắt đền bà này,không cần biết cháu trai cháu gái gì hết, biết chủ quán thôi.

4. luxurySales Thành Viên Kim Cương

móa, nhìn mặt con ngựa cái này ghét quá. Bạn kiện CAP đi , cho tiền tụi Hugo, thà chấp nhận cho HUgo để nó làm cho tới với cái quán này. Cùi bắp, black list luôn cái quán,

5. ngo_huu_nguyen Thành Viên Chưa Kích Hoạt

làm cho ra lẽ đi bạn
    toàn nhưng người vô trách nhiệm
    có thể có người nói mình sao khó khăn nhwung nếu đặt trường hợp bị mất gần 100 triệu người đó sẽ như thế nào?
    Chúc bạn đền được số tiền lớn hơn

6. nicholas_1083 Thành Viên Kim Cương

dạo này đj xe xịn ớn quá, sao bro ko ngồi bàn ngoài gần ban công quan sát cho dễ, hên bữa ghé ở đây ăn đj con ware ghẻ của nhỏ bạn nên chả sao.

7. poltergeist Thành Viên Cấp 4

đi xe cùi chút đỡ thành tầm ngắm của nó Cẩn thận với quán huế Hồng Hạnh - Nguyễn Thị Minh Khai

8. shin-angel Thành Viên Bạch Kim

luật đền mất xe bi giờ chỉ có 50% àh bác ơi, ông anh đi đá banh bị lụm con ab ngay sân banh quân đội nè Cẩn thận với quán huế Hồng Hạnh - Nguyễn Thị Minh Khai ... chờ hơn cả tháng mới đc đền tiền, ca tới làm việc này nọ, chán lắm.

9. newbie_911 Thành Viên Vàng

box chuyện trò mới có vụ bro nào đi ăn cơm ở quận 7 cũng mất xe nè,mà thg chủ quán đòi đền có 3 triệu + đưa cavet xe cho thg chủ ,mà mất xe của bro này là vụ thư 6 rồi,riết rồi đi ăn mà cũng dàn cảnh trộm xe nữa nản,chia bùn với bro,kiện nó đi,chứ khi không mất khơi khơi cả trăm triệu

10. kent_rocker Thành Viên Cấp 5

Dạo này SH mất nhiều quá, tuần trước đi mua đồ trên YAME ở Sư Vạn Hạnh gặp 1 cậu cũng suýt bị tụi kia thổi bay con SH màu trắng, may là vừa kịp phá khóa thì còi hụ inh ỏi rồi nên tụi nó vọt.

Sao thằng HONDA SH nó ko cách gì nghĩ ra cái công nghệ ổ khóa CODE giống bên Piaggio cho mấy con LX, GTS nhỉ, có thằng này thì an toàn hơn nhiều.

11. lambada Thành Viên V.I.T

Gian thương Hắc điếm

12. langtugiangho_n1 Thành Viên Cấp 4

Gì chứ SH là mấy chú HUGO sốt sắng lắm, bạn yên tâm đi

13. tranletrongnhan8 Thành Viên Cấp 6

giữ xe có tốn tiền ko pro, nó ghi số or biển số xe trên trẻ.
    Nếu có lấy tiền & ghi biển số xe thì phải đền 100%

14. etudiant Thành Viên Cấp 2

Kiện đi bác,có phiếu gửi xe mà lo gì.Không kiện thì mất toi 100chai vô duyên,không khéo bà giữ xe dàn cảnh,tỏ ra tội nghiệp để "mua rẻ" cái xe của bác với 70tr đó.Kiện đê!!!!!!!!!

15. quocthinhquockhang Thành Viên Bạch Kim

bây giờ đi ăn chổ nào có thể nhìn thấy xe mình thì mới yên tâm,còn không thì nhịn đói tỳ cũng chẳng sao.....đã từng bị mất xe giống vậy bây giờ tởn luôn rồi!

16. quytocdo_tl Thành Viên Cấp 2

chơi tới với nó lun bạn,ko đc thì kêu giang hồ q4 qua nói chuyện với nó,1 là đền bù cho đầy đủ 2 là dọn ra chỗ khác!

17. TuấnSG Thành Viên Cấp 4

Thuê 5 , 6 anh giang hồ mặt mũi bậm trợn tướng tá đô con rồi sáng , chiều đến trước quán bạn cầm theo tờ giấy ghi là quán làm mất xe khách , đòi chủ quán phải đền xe theo đúng giá trị . Không có chuyện xe trị giá 170T mà đền 70T được !! Tụi nó không buôn bán được là phải giải quyết cho bạn ngay , ít nhất là giá đền bù phải 2/3 giá trị xe mới chấp nhận . Tốn cho mấy tay anh chị 5 hoặc 10T còn đở hơn là lổ cả trăm triệu cho bọn làm ăn bất lương này .

18. fideco Thành Viên Mới

Cái khó nhất là làm sao "cưỡng chế thi hành" khi người ta không muốn "thi hành"???
    À thuê công ty đòi nợ nhưng phải chịu phí rất cao. Tóm lại là phải có nghiệp vụ đói.

19. wdeptraithisaow Thành Viên Cấp 3

bẫy cái quán này đi, 1 người đi xe SH mới vào quán ăn, còn 1 người đứng bên kia đường quan sát koi thằng nào lấy xe mình là túm nó, hiệu quả 80%àh, Cẩn thận với quán huế Hồng Hạnh - Nguyễn Thị Minh Khai

20. dipkylong Thành Viên Cấp 2

bác bắt con cháu về làm ô sin suốt đời là được rồiCẩn thận với quán huế Hồng Hạnh - Nguyễn Thị Minh Khai
    nhìn cũng ngon cơmCẩn thận với quán huế Hồng Hạnh - Nguyễn Thị Minh Khai - 1