Tìm kiếm bài viết theo id

Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Ruồi, 14/9/10.

ID Topic : 2278146
Ngày đăng:
14/9/10 lúc 09:27
  1. chuottrang Điên Từ Nhỏ

Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. bạn dám hy sinh vì mình xao... Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 1 cảm động quá

2. Mike239 Thành Viên Cấp 4

sẵn sàng chứ...........vậy ý của chuottrang the nào ?Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 2

3. chuottrang Điên Từ Nhỏ

Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 1 đang trong bối rối... ko thể nào nghĩ đc j nữa... Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 2 mừng wớ.... 24 năm trời lần đầu tiên có ngừi tình nguyện hiến thân đi cafe với mình

4. Mike239 Thành Viên Cấp 4

hì,nếu mừng vì có người tình nguyện như vậy thì chuottrang hãy mình 1 cơ hội nha...........Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 2

5. puppy08 Thành Viên Vàng

anh Ruồi lập topic hỏi dùm màCần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.

Qua bên box cafe - quán cóc đó, nếu nhớ hông lầm thì có topic share các quán cf cho các cặp tình nhân ở hầu hết các quận trong thành phố í. Em đọc rồi mà em lười tìm link lại lắm, thôi, ai mún đi thì cứ qua đó mò từ từ sẽ thấy à.

6. diehard82 Thành Viên Bạch Kim

2 đứa ra ngòai tâm sự đi :amazed:
    @Ruồi : Muốn tâm sự 2 ng kiểu này cafe chịu sao nổi đi hát karaoke 2 ng đi,vừa có phòng riêng vừa dc hót dc ăn uống dc ...abc... nữa

7. lỗi tại hotboy Thành Viên Cấp 1

ai đi với tui đây >< ai cũng có cặp để còn dc gọi là tình nhân

8. chuottrang Điên Từ Nhỏ

Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. hotboy... e đi với ấy nha ... :snicker:

9. ^_^!!!! Thành Viên Chưa Kích Hoạt

há há topic hot quá. chưa gì có anh MIKE239 tính kua chị CHUOTTRANG oj`

bác Mike239 có lên Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.

10. KissLove Thành Viên Cấp 4

Google " Cafe Tình Nhân ở Sài Gòn " ! Nhìu vô kể luôn. Muốn kiểu gì cũng có.
    Ruồi làm nhớ lại hồi trước cũng wen một em. Lần đâu cũng Tra sữa sau đó chuyển qua Cafe tình nhân, cũng đi kiêm này nọ... Nhưng chưa vô lần nào mà vô thẳng KS luôn. KS nhanh wa nên giờ chia tay khi nào ko biết... Cứ phải trong sạch thì mới đc lâu.... Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.(

11. Mike239 Thành Viên Cấp 4

ôi bùn quá Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 1

:canny::ah:

12. kim cong queo Thành Viên Cấp 2

ai tình nguyện đi với Kim này hok, đi 1 mình nên kim cong hoài hok có thẳng, buồn gì đâu.

13. chuottrang Điên Từ Nhỏ

Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 1 khóc ké.... ^^ ... thui e về với a lợi nà :snicker:

14. thienthan0506 Thành Viên Cấp 4

vào thẳng vấn đề luôn đi đi lòng vòng chi cho mệt. Tài nghệ bác kém thế

15. kayzinious Thành Viên Vàng

Má ơi ... "hắt" "hắt" "hắt" tố pịc Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau.

16. knowdienow Thành Viên Cấp 4

avatar bác này nhìn nham nhở qua haizzzzzzzzz
    Nhìn tục tục sao đó haiz
    móa, xúc phạm người nhìn

17. quocthinhquockhang Thành Viên Bạch Kim

khu tên lửa đường số 7 nè,đường số 19 nè.............

18. diehard82 Thành Viên Bạch Kim

2 đứa khi nào cặp với nhau nó tổ chức tiệc cho bà con box trò chuyện nhá Cần tìm quán cà phê cho đôi tình nhân mới quen nhau. - 2

19. chuottrang Điên Từ Nhỏ

:snicker: dạ, lúc đó e dắt mọi người lên quán cafe tình nhưn hen

20. coolnt0317 Thành Viên Cấp 5