Tìm kiếm bài viết theo id

cần tư vấn về tàu nhà hàng

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi brazil88, 29/9/16.

ID Topic : 8604158
Ngày đăng:
29/9/16 lúc 12:44
  1. brazil88 †º† Pháp Sư Tình Yêu †º†

Tuổi tham gia:
    15
    Sắp tới sinh nhật của bạn gái e mới quen rồi, nên hơi chi bạo tay xíu (e cũng là nhân viên bình thường thôi) tổ chức cho 2 đứa là lạ thêm ấm cúng, lãng mạn nên quyết định lên tàu nhà hàng ăn. Trước đây khoảng gần chục năm e có ăn rùi nhưng giờ chắc mọi thứ đã thay đổi nhiều, mấy bác nào mới đi gần đây tư vấn giúp e với, đặc biệt là phần giá cả, ngon dở thì tạm được là okie, và nên ăn tự túc hay đặt mua deal (ăn theo set menu). Cám ơn mấy bác trước nha ^^!

Đây là deal e tìm thấy trên mạng, thấy giá rẻ, set ăn như ăn tiệc nhưng món ăn thì cũng tầm thường:
    http://namtriptravel.com/an-toi-tren-tau/

2. giatrunghoa Thành Viên Cấp 6

cầm 2triệu cho 2 đứa là đủ nha

3. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

tốn kém lại chả lãng mạn chút nào, cần tư vấn về tàu nhà hàng

4. brazil88 †º† Pháp Sư Tình Yêu †º†

gì mà mắc z thím, 2 người cũng có ăn uống gì nhìu đâu mà tới 2tr

chài..hẹn hò ăn uống trên thuyền mà ko lãng mạn chứ bác muốn chui vào đâu chớ, chủ yếu là cảm giác lạ vì bồ e chưa đi lần nào, mình dân tp thấy nhìu rùi nên nhàm thôi

mà có bác nào tư vấn giúp ko nhỉ....chả lẽ chả ai thèm đi sao, e thấy ngày nào khách cũng đông nghẹt hết đó

5. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

thực ra cái này chủ yếu mấy bác lớn tuổi ngại đi thoi, chứ thêm chút ra vũng tàu ngủ 1 đêm sáng sớm ngắm biển bình minh lãng mạn mà hay hơn, tất nhiên là có tốn hơn nhưng đáng đồng tiền bát gạo

6. brazil88 †º† Pháp Sư Tình Yêu †º†

e cũng lạy bác..ngủ thì nói gì e đang kiu ăn uống mà trời, chả lẽ lúc nào cũng ngủ mới gọi là lãng mạn sao

7. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

có ai cấm thớt ăn đâu, buổi sáng ngắm rạng đông ăn uống ko được sao ?! cái này là góp ý, còn tiền thớt thớt dùng vậy thôi

8. ti1188 Thành Viên Cấp 5

Mùa này mùa mưa bạn lên tàu ăn đi xong về thằng "nhỏ" teo mắc tiêu luôn chứ lãng mạn gì lạnh lắm nha bạn

9. sunkenship Thành Viên Cấp 4

rảnh xuống VT ra Gành Hào ăn đi bạn, có cảnh biển ngay trước mặt+thưởng thức hải sản.

10. BUNG SEAL HỘP Thành Viên Kim Cương

tàu nhà hàng ok nhất là con có 3 cánh buồm hay đậu chỗ bên 1nha2 rồng nó ăn theo kiều buffer nên giá hơi cao nhé 2 người đi thì cầm 2tr cho chắc dư mang về chứ thiếu thì sao bạn