Tìm kiếm bài viết theo id

Cảnh báo vạn phát

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi longngoclan2009, 16/4/15.

ID Topic : 8012625
Ngày đăng:
16/4/15 lúc 22:33
  1. quetsachlucuibap Thành Viên Cấp 2

Chu top thua chac roi ,,,,l bi cry ko bao test ,,,,,,,,, mai mot co mua thi nho xem ky toppic nha ,,,,,khuyen ban mot cau ban hang ko bao test la chet chac

2. ThienPhucMobile <strong><font color="#0000FF">Chuyên SmartPhone Cao Cấp</font></strong>

Không nên quơ đũa cả nắm vậy nhé bạn.
    Ví dụ: Bạn sống trong khu ổ chuột toàn là xìke, thì bạn là xìke luôn à????

3. PHAT.KIX Thành Viên Cấp 5

Bao test hay ko bao test ko quan trọng, quan trọng là máy mình bệnh mà vẫn cố bán cho người khác là hiểu con người ntn rồi

4. longngoclan2009 Thành Viên Mới

Nó ghi giấy bao test 3 ngày hoàn tiền, lúc bán hàng thì nv nó bán, lúc đem máy bệnh tới thì kêu chủ ra tiếp. láo toét. tôi muốn cho mọi người cảnh giác thôi. Buôn bán hàng dựng lại, sữa lại đem bán giá trên trời coi làm ăn có khá lên ko ? thà nó nói máy hư này hư nọ, lỗi này lỗi nọ sữa rồi, ai chấp nhận thì mua. mà máy này lúc bị, lúc ko.

5. longngoclan2009 Thành Viên Mới

Máy này lúc bệnh, lúc ko. cho nên nuế tôi mua mà bị vậy, thì nó cũng nên thâu lại, người ta cũng vui vẻ mua 1 cây mới khác. bù tiền chênh lệch, đằng này nó cãi chày, cãi cối kêu máy ko bị, mà tôi quay video lại như thế, sáng mua, chiều đem lên rồi nhưng tưởng bị cảm ứng ánh sáng, nhưng ko phải mà do máy bệnh. test kĩ mọi thứ ok, mà màn hình lúc bị , lúc ko thì bố ai biết đường mà lần. Cố tình trừ bắt tôi chịu lỗ 5%. Nuế mà cây này ngon , ko dại gì nó chịu lỗ 5% mà thâu lại 1 cây máy bệnh, sữa rồi đem bán đâu. nó biết máy nó bệnh, nên thôi kêu lỗ 5% lời 600 ngàn rồi. đem sữa , bán cây khác lời tiếp. ý nó vậy.

vip47 thích bài này.
  6. PHAT.KIX Thành Viên Cấp 5

Bác Thông này cũng thuộc dạng cán cộm, có tiền... Coi chừng ko giải quyết dc đâu, thế lực $ lớn lắm.

7. Kent_001 Blackberry Sell

iphone 6 gold mà 12t9 thì ảo khỏi nói

8. SimSoYenBai.Com NHẬN CẦM SIM LÃI SUẤT THẤP

nếu đúng thật thì uy tín chỉ = cái đt thôi sao Cảnh báo vạn phát
    xấu mặt quá thế này còn buôn bán cái gì nữa

9. tbiloveboa Thành Viên Cấp 2

a ông này nên cạch tiệm ổng, ổng bán hàng tráo linh kiện sạc tai nghe lô vô dữ lắm

10. thaonguyensg Thành Viên Cấp 3

giá ip6 gold mà bèo nhèo nhỉ Cảnh báo vạn phát

11. longngoclan2009 Thành Viên Mới

Móa nó làm ăn ác vậy đó, cục sạc máy mới nguyên seal sài đc 2 tháng , mà chân sạc muốn rụng rồi. má nó

12. ikencoca Thành Viên Cấp 2

lên cao cho m.n cảnh giác chia buồn với chủ top

13. tbiloveboa Thành Viên Cấp 2

nguyên seal mới sợ, nó bắt ông chờ rất lâu, để nó luộc đồ rồi làm seal lại, đúng là làm ăn gian dối

14. boygialai93 Thành Viên Cấp 2

hay lắm Cảnh báo vạn phát)))))))))))))))))))))

15. boygialai93 Thành Viên Cấp 2

cảm ơn vì cảnh báo Cảnh báo vạn phát)))))))))))))))

16. boygialai93 Thành Viên Cấp 2

cảm ơn nhiều nha Cảnh báo vạn phát

17. boygialai93 Thành Viên Cấp 2

được lắm bạn Cảnh báo vạn phát

18. boygialai93 Thành Viên Cấp 2

ok baby Cảnh báo vạn phát))))))))))))

19. CHIP LOVE Banned

xử lý chưa sao thấy im re vậy ?

20. quangthaiq4 Thành Viên Cấp 4

Nhìn hình bạn đăng là mình nhớ ra liền, cái tiệm nằm ngay dưới chân cầu vượt 3 tháng 2 Lý Thái Tổ.
    Lúc trước có kiếm mua cho nhỏ em cái Sony Z thấy nick này có đăng bán mình qua xem thử thấy cửa tiệm sáng sủa khang trang lắm, vào đưa cây Z lúc nào miệng cũng bảo còn nguyên zin. Test thử mở không lên hình, ngồi cắm sạc 30' mới lên (trong lúc sạc nhìn máy thấy có vết mở rồi mà xem tiếp xem sao) vào ngay cái mã máy với số imei bên ngoài 1 đằng bên trong 1 nẻo !!!! mình đưa ổng xem vẫn còn cố nói Zin (Zin cái .....) nói qua nói lại 1 hồi kêu thằng đệ tử thu máy kiểm tra không kỹ.....
    Bữa cũng tính Cry rồi mà thấy mình mất chút time chứ không mất gì nên thôi...
    Chia buồn cùng bác Cry vậy. giờ khuyên bác chịu mất 15% tiền ngu vậy, giữ lại chi bực mình.