Tìm kiếm bài viết theo id

Cảnh Giác Lừa Đảo Nokia E71

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi alo123321, 18/6/14.

ID Topic : 7399256
Ngày đăng:
18/6/14 lúc 14:23
  1. alo123321 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    9
    http://www.5giay.vn/mobile/7364702-nokia-e72-va-e71-trang-nguyen-zin-100-chua-bung-dep-98-a.html

Đây là link cho mọi người cần chú ý. Do cần mua cho thg e cái e71 xài nên đã lh với chủ topic này. Hôm đi mua máy lại k đi đc với nó nên để nó với thg bạn nó đi. Mua xong về nó đưa e xem thì thấy hãi luôn. Hình post thì đẹp đó mà lúc bán lại đưa cái máy khác hoàn toàn dán keo kín mít. Mình gỡ keo ra thì thấy bàn phím cũ mèm, vỏ thì vỏ lô, bấm cứng ngắt. Thg e mình nó còn nhỏ nên chả biết test lại đi theo với thg bạn gà mờ test k cẩn nữa. Mua bán thì ở ngoài đường gần công viên gia định chứ k phải địa chỉ đã đăng, lúc bán lại còn nói k có phụ kiện. Về gọi điện thì ò e í. Phải chi mình đi chung Cảnh Giác Lừa Đảo Nokia E71 Nói chung lỡ mua r thì chịu giờ gọi cho nó cũng k đc. Đứa bán máy này là con mẹ nào đó, đi vespa màu vàng bị bể đèn sau đt: 0927911106. mọi người cẩn thận nha. Nó còn 1 topic nữa nhưng đã sửa nội dung r
    http://www.5giay.vn/mobile/7385614-e72-vang-dong-e71-trang-may-dep-chua-bung-bao-ra-nokia-xem.html

2. phat_5s Thành Viên Cấp 5

bàn phím vỏ lô ko sao nhưng quan trọng xài ok ko??

3. alo123321 Thành Viên Cấp 1

Bạn mua đồ phải đồ lô mà quảng cáo là zin bạn thấy như thế nào mà kêu không sao?

4. chaki Thành Viên Mới

cái vụ E71, ở cv Gia Định trước đó cũng nhiều người lên đây nói lâu lắm òi, giờ chưa ai bắt được mấy đứa này sao ta

5. roisaonuaban Thành Viên Bạch Kim

và còn mua đc vespa, trước là chạy Ariblade, nouvo ....con nhỏ tóc vàng..có thể giờ nhuộm đen, hôm trước bị 1 mem 5s cho ăn đấm rồi....chia buồn bị trúng tập đoàn lừa đảo rồi....giờ này mà còn đi mua E71 xài..pó tay

6. hieupham747 Thành Viên Cấp 5

nghe quen quen, có vài vụ như này rồi

7. alo123321 Thành Viên Cấp 1

Nó còn đi học mua cho nó xài đỡ thôi bạn Cảnh Giác Lừa Đảo Nokia E71 Chứ đâu cần xịt mát phone làm gì

8. roisaonuaban Thành Viên Bạch Kim

ý mình nói...sao ko ra mua mới có nhiều dt ngon rẻ..có mấy trăm k xài cũng ok mà..dt E71 giờ 9 cái hết 10 cái sửa rồi

9. *LT* UY TÍN TẠO NÊN THƯƠNG HIỆU

E gái lừa đảo E71 quanh khu vực công viên gia định vẫn còn sống tốt hả ta.
    zzz nếu bác chủ chịu khó search thì sẽ thấy rất nhiều a e (trong đó có mình) cảnh báo bị lừa ở khu vực này rồi.

10. topphukien www.topphukien.net

thời buổi này tiền nằm trong tay mình thì lo gì mà ko test cho kĩ vào

11. vietthang Thành Viên Cấp 6

chia buồn trúng tập đoàn lừa chuyên nghiệp rồi

12. alo123321 Thành Viên Cấp 1

Tại mình thấy cũng còn mới mới. Ra tiệm hỏi thì người ta k có :sad:

13. alo123321 Thành Viên Cấp 1

Thanks bác Cảnh Giác Lừa Đảo Nokia E71

14. hoang_tinhte Thành Viên Cấp 3

dòng Eseries giờ toàn hàng dựng ko làm gì con hàng zin mà mua bạn

15. luugiathinh Thành Viên Cấp 4

vào box nó bán cảnh báo mà bị xóa hết rùi!

16. muaban2004 Thành Viên Cấp 5

đúng rồi luật 5s đâu cho comment linh tinh trong box mua bán, kiện cáo chỉ vô man cry thôi

17. topphukien www.topphukien.net

Nếu nhu cầu ko cao thì đi mua mấy mới thì cũng đâu có bao nhiu tiền

18. jbefun Thành Viên Kim Cương

Đâu thể quơ đũa cả nắm được hả bạn, mình cũng đang xài cái Nokia E71 đây, mua cũ xài được hơn 1 năm rồi zin từ a đến z có thấy bị gì đâu, hên xui thôi quan trọng là biết coi máy và check cho kỹ vào

19. BLACK HAT Thành Viên Cấp 4

chà. cái băng vs này hoạt động mấy năm nay rồi nhỉ.

20. CAT_BUI Thành Viên Bạch Kim

Một bài học, từng dính con 3G của con chó này, tóc nhuộm vàng, airblade đen, giọng khàn, nói nhanh