Tìm kiếm bài viết theo id

Cảnh giác tên phan thanh kết lừa đảo 01679.975.795

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi devilmcn, 3/4/14.

ID Topic : 7290100
Ngày đăng:
3/4/14 lúc 13:44
  1. topphukien www.topphukien.net

ko uy tín thì làm sao mà làm ăn lâu dài được

2. VLXD _ TRẦN PHÁT Thành Viên Mới

bác này có vẻ nổi tiếng quá ? bác thớt cần hỗ trợ gì ngoài Hà nội thì pm em ? giúp nhiệt tình ..............

3. Giaodichvn FC Thành Viên Cấp 4

tập hợp bằng chứng và người bị hại lại, làm cái đơn tố cáo là bị chụp như vụ Cu siu bên Voz

4. ShopSmartPhone Thành Viên Cấp 4

đập cho nó hiện nguyên hình rồi hãy nộp công an cho nó đập tiếp mới đúng bài....
    thứ này ko hiện nguyên hình thì sẽ còn người bị lừa
    thớt bỏ qua cho nó là thớt hại nhiều người đó

5. danghahotel Thành Viên Cấp 6

chia buồn cùng với chủ thớt...

6. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Đã pm bị cry!

7. kiss.you Thành Viên Cấp 4

bần cùng sanh đạo tặc
    tình hình càng lúc khó khăn khó tránh khỏi tệ nạn xã hội ngày càng nhiều

8. devilmcn Thành Viên Cấp 4

Em cũng làm hết cách rồi bác ah, nhắn tin gọi điện h nó ko nghe, vài triệu bạc cũng chẳng bõ để mà báo Công an. Đám cưới thì cũng xong rồi, em đưa ra để mọi người cảnh giác với tên này.
    Em thì ở HN, hắn trong SG, mình lại đàn bà con gái cũng ngại va chạm nên cũng cìhỉ biết đưa lên đây nhờ các bác giúp đỡ xem có cách nào không .

Cảm ơn mọi người đã chia sẻ ah.

9. devilmcn Thành Viên Cấp 4

Em cảm ơn bác, em cũng ngoài HN ah, hắn trong SG nên giờ cũng chẳng biết làm thế nào.

10. devilmcn Thành Viên Cấp 4

Hix, em nữ nhi bị nó bắt nạt chứ đâu có như mấy bác nam nó còn sợ Cảnh giác tên phan thanh kết lừa đảo 01679.975.795

11. devilmcn Thành Viên Cấp 4

Cusiu nó lừa nhiều người, của em có 3tr thì Công an nó có xử lý không bác? Mà không biết có ai bị lừa như em nữa không để tập hợp tố cáo

12. devilmcn Thành Viên Cấp 4

Em cảm ơn thông tin của bác, nếu nó mà ra đến HN thì em xử lý được bác ah, em nhờ Công An tìm nó. Tình trạng này không thể để nhiều người bị lừa, mất hết lòng tin vào giao dịch buôn bán trên mạng. FB trên đúng là của thằng cha này đấy ah, trước em vào thấy nó, giờ thì nó khóa lại rồi.

Em còn có FB bạn gái cùng nó lừa đảo nữa, tên Hương:
    NGUYỄN THIÊN HƯƠNG: 0943.758.756 - 0969.035.423
    https://www.facebook.com/dangthihuong.dang.54?fref=ts
    Nhỏ này còn nhận tắm trắng tại nhà, thông tin đầy rẫy trên mạng: http://vinac.edu.vn/nuoc-hoa-my-pham...ien-huong.html

Em tính tìm cả con nhỏ này nhưng nghĩ lại thằng này mới chủ mưu, tội đứa nào đứa đấy chịu, có khi con bé này bị nó lừa mà làm thôi vì trông mặt nhỏ cũng ko đến nỗi nào cả.

13. devilmcn Thành Viên Cấp 4

Bác giúp được em chút nào em cảm ơn lắm lắm ah

14. XCom.ntd Thành Viên Mới

500k là lên Phường được r , còn 2 triệu thì bị truy cứu trách nhiệm hình sự về tội lừu đảo lun Cảnh giác tên phan thanh kết lừa đảo 01679.975.795

15. Bamayne Thành Viên Cấp 2

Co so phone cua con nho do sao ko goi keu no qua tu van roi nhot no luon di bro teo

16. nghia2005bl Thành Viên Cấp 3

ủng hộ chị làm sáng tỏ vụ việc này, em đang theo dõi hằng ngày, mong tin vui từ mọi người ^^

17. tung.nm Banned

Ghét loại này nhất

18. gio555 Thành Viên Kim Cương

học cao,lừa giỏi thât dáng sợ xã hội mà nhiều người như vậy thì........chết vì tức

19. Mss_AoDai Thành Viên Vàng

thật ra mình nghĩ chỉ nói tên này qua nhà anh mình bên GV để vẽ trứng hay làm màu cho chất liệu vải là ng ta qua ngay thôi, rồi đóng cửa nhờ mấy A C.A khu vực xuống là từ từ ngồi nói chuyện được rồi.
    nhưng vấn đề ở chỗ bạn, làm sao cho C.A người ta hiểu và tin là thằng này có cái hành vi lừa gạt bạn, rồi bạn là ai??? nói tóm lại thông tin với giấy tờ và chuyện đầu đuôi làm sao bạn phải cụ thể ra.

20. devilmcn Thành Viên Cấp 4

Thế có dã man quá ko bác? Em lại còn ở Hà Nội, nhỏ đó SG mà bác Cảnh giác tên phan thanh kết lừa đảo 01679.975.795