Tìm kiếm bài viết theo id

Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi ha2nt-cs, 21/6/09.

ID Topic : 1004027 - Số lần up bằng SMS: 6
Ngày đăng:
21/6/09 lúc 16:41
  1. clickclick Thành Viên Cấp 1

Tinh hình là em mua cao sâm về dùng, dùng được 1 lần, nhưng do bận quá bỏ quên luôn hủ cao sâm trong tủ lạnh mấy tháng nay chưa dùng , chắc cũng 3 tháng rồi á, giờ k biết còn dùng được hic....

2. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Sản phẩm của mình không có chất bảo quản nên không thể để lâu như vậy được đâu clickclick ơi !

3. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

yoyonhoc ơi, em alo trực tiếp dùm chị nha. Chị hỏi thêm vài thông tin rồi mới tư vấn cho em chính xác được.
    Thân ái

4. tak697 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Bữa nay em mới gặp được topic chị bên này. Bữa nào em sẽ ghé Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên

5. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Cám ơn tak697

6. lazycat0812 Thành Viên Cấp 4

Phụ chị nè. Em đã dùng thử sp cao sâm với cao bí đao, tốt lắm. Chúc chị năm mới ngày càng Đk nha. C có online thì up dùm em luôn nha!

7. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Cám ơn lazycat0812

8. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Bài up đầu tiên của năm,chúc toàn thể quý khách hàng gần xa một mùa xuân an lành, hạnh phúc và tươi đẹp. Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên

9. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Cám ơn emyeuanhratnhiu Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên
    Năm mới an khang, thịnh vượng.

10. Swiss Army Thành Viên Bạch Kim

hi chị
    em muốn mua Cao bí đao mật thiên nhiên: 55k/hũ100g và Body hoa đào : 70k/100g
    chị có giao hàng ko ạ? em ở q8

11. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Chào Swiss Army,
    Bạn alo cho mình 1 cái mình xác nhận địa chỉ và phương thức giao hàng, nhanh gọn, lẹ và tiết kiệm nhất Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên 0935244355

12. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Chào quanghung606,
    Các loại cao là dùng để đấp như kiểu mặt nạ, tuy nhiên do làm hoàn toàn từ thiên nhiên nên đôi khi các bạn vừa đấp vừa thưởng thức cũng được nhưng sẽ hơi hao Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên)
    Hoa đào thì có loại để uống.
    Cám ơn bạn đã quan tâm.

13. JannyTran Thành Viên Chưa Kích Hoạt

gần nhà em nè,bữa nào em ghé chị tư Vấn da em nhé,em bị mụn nhìu lắm,h đỡ đỡ hơn nhưng bị thâm nhìu lắm ạ Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên

14. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Cám ơn JannyTran. Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên - 1

15. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Cám ơn iuhaitac đã quan tâm.
    Đầu năm XINH XẮN, MAY MẮN cả năm Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên với các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên: CAO BÍ ĐAO, CAO SÂM,...đây

16. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Cám ơn hoanglac2401Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên
    Đầu năm XINH XẮN, MAY MẮN cả năm Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên - 1 với các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên: CAO BÍ ĐAO, CAO SÂM,...đây

17. muoino2 Thành Viên Cấp 2

hi chị, em nghe các chị ben WTT khen sản phẩm Cao sâm dữ lém, tối em ghé chị lấy 1 hủ zìa xài thử đc hông chị???

18. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Tất nhiên là được chứ em, cám ơn em đã quan tâm.

19. melly1712 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Chị ơi, buổi tối ghé mua dc ko chị, em mún mua hộp Cao sâm, chị pm cho em nha Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên

20. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Được em ơi,
    Cám ơn em đã quan tâm nghen.
    Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên - 1