Tìm kiếm bài viết theo id

Chán quá! Bán hàng online không hiệu quả

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Dustize, 15/2/12.

ID Topic : 4546824
Ngày đăng:
15/2/12 lúc 10:52
  1. greenHD Thành Viên Cấp 2

Buôn bán online mà không có link kèm theo thì ai mà biết để click chứ.

2. lee.nhan ƸӜƷ may mắn ƸӜƷ

ngay duoi sign cua anh ,nhap vo cai ngoi nha ay

3. vitximonline Trùm Áo Khoác 5s

nói ko phải chém gió chứ doanh số tháng giêng của mình cao hơn lúc trứơc Tết,đặc biệt năm nay thôi chứ mấy năm trước thì vẫn lai rai

4. ĐăngKhoa Chuyên CONVERSE Original !

hic. Ra tết mà bác Chán quá! Bán hàng online không hiệu quả

5. lmfinalfsss Thành Viên Cấp 4

thất bại ngay từ khâu chụp hình, đã bỏ 1tr ra mua giày thì ít nhiều cũng đã mang giày xịn, mà chụp hình ko chụp được gót, đế, lót trong, mũi giày thì thua rồi, ai biết giày đó sao mà mua, đôi lời góp ý

6. HV 9999 Banned

Thấyấy link tui ko ? Ừ thì cứ như thế mà làm theo , nhớ vào đó chịu khó chém gió cho nhiều rồi mơ ước sẽ thành hiện thực.

7. bitis Thành Viên Cấp 2

theo mình bán hàng thì quan trọng nhất là uy tín mà uy tín thì tạo ra từ chất lượng sản phẩm, thái độ phục vụ ,giá cả cạnh tranh và sau đó là đến quảng cáo sản phẩm Chán quá! Bán hàng online không hiệu quả

8. murderer_pro Đối tác vàng™ của bạn

tích cực marketing lên, làm 1 cái web cho hoành tráng đi bạn Chán quá! Bán hàng online không hiệu quả

9. Dustize Thành Viên Cấp 1

hây dà, link ngay dưới chữ ký của em đó các bác. Thiệt tình ngoài 5giay còn cách nào làm rầm rộ không các bác? Em nản ghê nơi :-<

10. coconuc Power Seller

Phải chịu khó bạn ah, chúc thành công

11. My-Viet Thành Viên Vàng

sao bạn biết ngta bán nhìu, bán nhìu thật hay chỉ là đòn gió để ngta nghĩ mình bán nhìu

12. cutimexedep Thành Viên Cấp 3

Bán ế là đúng rồi. Nội cái link bản hàng còn ko đăng thì ai biết để ủng hộ nè

13. Dzịt_Kon Thành Viên Vàng

Hàng đẹp mà ^^. Tốt nhất bạn lập cái Website hay cái Blogspot, post vào đó hết luôn đi, đặt cái link chà bá [như mình] ngay từ đầu để ng ta thấy, rầu viết vài câu giới thiệu như Topic bạn đăng trong 5giay ah.
    Mình ko thích bấm vào link hình coi tại hình nhỏ khó xem, khi bấm cho hình to ra thì load lâu =.=!

14. chutin Thành Viên Cấp 4

tui có 2 chai nứoc hoa Fcuk mà bán mãi còn ko dc nè, hik

15. hokage ılılı Mclean Hatch ılılı

mấy chuyện kinh doanh này bác nên hỏi thời bác có ko? Chán quá! Bán hàng online không hiệu quả

16. hai.lua Bánh Mì Chảo 124B TBT

kinh doanh trên mạng thấy hơi khó khăn nhưng chủ yếu là bạn phải tạo được uy tín cho bản thân mình.khách hàng là thượng đế...quảng cáo cũng là 1 hình thức hết sức quan trọng trong kinh doanh nên bạn hãy xem xét lại vấn đề quảng cáo!!vài lời góp ý!..

17. Dustize Thành Viên Cấp 1

Cái vụ mà post nhiều nơi hình như nghe như cái SEO gì hả các bác? Em nghe mấy anh bạn làm marketing cứ nói cái đó.
    Nó là gì vậy @@

18. milk milk Thành Viên Cấp 5

Kn xương máu đây ^^!