Tìm kiếm bài viết theo id

chia sẻ địa chỉ mua xe máy uy tín bậc nhất số 1 Hà Nội!

Thảo luận trong 'Chuyện trò Xe máy' bắt đầu bởi baothinh9, 16/11/18.

ID Topic : 9262446
Ngày đăng:
16/11/18 lúc 18:57
  1. baothinh9 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    0
    chào tất cả mọi người. mình năm nay 21 tuổi vừa học xong cái ra trường là mình đã bắt đầu công việc kiếm tiền, ngày đầu đi làm phụ vữa mình đã rất mệt mỏi lúc như vậy m chỉ nghĩ có tiền là mình đã thấy đỡ mệt và kèm theo đó là những nụ cười của những người làm cùng, làm mình cảm thấy có động lực hơn nhiều lắm. làm được hơn 1 năm mình có tích cóp được tầm 30tr , cũng tìm đủ trang mạng xã hội rồi lướt fb để kiếm xem xe có chiếc nào tầm tiền đó cố mua lấy 1 con để đi lại cho tiện, mà mình rất là lo lắng sợ mua phải chiếc xe đểu kém chất lượng, đến 1 ngày mình tìm nhiều đến mức chán không muốn tìm thì được ngay ông anh trong họ. ông có mua qua 1 cửa hàng nằm ngay hà nội, ông giới thiệu qua mua, ban đầu mình cũng chưa tin lắm rồi ông anh mình dẫn qua cửa hàng này. mình mới choáng ngợp bởi ở đó có rất nhiều xe, từ xe côn tay đến xe ga rồi PKL. mình mới nhờ ông tư vấn có tầm 30tr có chiếc nào ngon bổ rẻ không, thì được a chủ quán tư vấn rất là nhiệt tình , mình cảm giác như là chọn mặt gửi vàng ở đây là chuẩn rồi, không chần trừ mình quyết định xúc ngay 1 em. tính đến giờ m đi gần 7 tháng rồi mà xe vẫn còn quá ngon. chưa 1 lỗi gì cả. mình nói đến đây không phải để quảng cáo cho cửa hàng này, và mình cũng chả được lợi lộc gì từ việc này cả. mình chỉ muốn nhấn mạnh cho ai là nếu đã có tiền thì mình nên chọn cửa hàng nào đáng đồng tiền để m gửi gắm nhé.
    à quên. SDT a 0934.298.223 bán hàng đây nhé, m có chụp qua vài tấm cho m n xem qua rồi tham khảo nhé !
    chia sẻ địa chỉ mua xe máy uy tín bậc nhất số 1 Hà Nội!chia sẻ địa chỉ mua xe máy uy tín bậc nhất số 1 Hà Nội! - 1ậcchia sẻ địa chỉ mua xe máy uy tín bậc nhất số 1 Hà Nội! - 2

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 9262446 gửi 8079 UP 9262446 HOT gửi 8579
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 101870072 gửi 8779
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...
  4. thinhdream1 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    1
    công nhận mình đã từng đến đây mua 1 chiếc SH chính kho chỗ này. xe công nhận tốt và uy tín thật .

baothinh9 thích bài này.
  5. baothinh9 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    0
    đúng rồi bạn a. mình mua 1 chiếc AB mà đi cũng tốt thật luôn. đang tính qua bên chỗ a này nâng cấp lên SH nữa nè bạn . uy tín chất đến từng cách xử lí luôn !

thinhdream1 thích bài này.
  6. thinhdream1 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    1
    uhm bạn !

7. baothinh9 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    0
    up up up

8. thinhdream1 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    1
    1 phút trước
    up ai mua có thể đến đây tham khảo nhé. m đã từng đến và hài lòng từ cách phục vụ lẫn thái độ rất là tuyệt !

9. thinhdream1 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    1
    Up! Up! Up! Up! Up!
    Up! Up! Up! Up! Up!

10. thinhdream1 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    1
    Up! Up! Up! Up!

11. thinhdream1 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    1