Tìm kiếm bài viết theo id

Cho em hỏi học anh văn ở Úc Him Lam có nhanh tiến bộ không?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi pinkythanh, 28/5/15.

ID Topic : 8071696
Ngày đăng:
28/5/15 lúc 20:38
  1. pinkythanh Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    9
  2. WASE S Thành Viên Cấp 6

lại 1 thằng hỏi xàm,mày nào phẳng thì có thánh mà dạy củng ko khá lên nổi. có tiền thì cứ đi học,hỏi con mẹ gì hỏi .

3. Đặng Văn Tuyên Thành Viên Cấp 4

Po tay #2
    Theo mình bạn phải xem lại trình of mình đang ở cấp nào để đi học cho phù hợp....
    Em mình dạy cho học sinh thì đầu tiên sẽ test xem hs khả năng đang ở cấp độ nào để dạy cho phù hợp

4. shop79.com.vn Thành Viên Mới

Chương trình học đa dạng, thú vị kiểu như "học mà vui - vui mà học"

Theo như các chuyên gia thì não trẻ con phát triển rất nhanh từ 1 đến 10 tuổi, tiếp thu rất tốt ngoại ngữ, nên các mẹ có con trong độ tuổi đó nên tranh thủ cho con đi học Anh văn thiếu nhi để bé không bị bỡ ngỡ khi tới tuổi đến trường.

Thấy ila cũng dạy tiếng Anh, nhưng nghe bà chị mình nói học phí cao ngất trời khóa học cho con nít mà 15tr nghe oải hết muốn đăng kí, với những bé nhút nhát nhìn người nước ngoài là bé sợ run như bé nhà mình thì học với giáo viên người nước ngoài 100% càng làm bé ngại giao tiếp hơn, vậy chẳng phải là phí tiền ư?

Cả 2 bé nhà mình đều thấy tiến bộ rõ nhanh sau 1 tháng học ở trong Mỹ Việt Úc. Ban đầu mình cũng bất ngờ trước lối phát âm tiếng Anh tự nhiên như thể tiếng Anh là tiếng mẹ đẻ của cả 2 cháu, nhưng giờ mình hiểu tầm quan trọng và hết sức cần thiết là môi trường giúp bé phát triển khả năng Anh ngữ khi còn bé.

Mình tin tưởng rằng các bạn sẽ ngạc nhiên bởi sự tiến bộ của mình sau một thời gian ngắn khi tham gia học tập tại trung tâm anh văn Mỹ Việt úc. Vì một tương lai tươi sáng của con em cũng như của chính bản thân chúng ta, hãy học tiếng Anh ngay bây giờ bởi vì: “success doesn’t come to you … you go to it” (Marva Collins

5. becung0414 Banned

hồi trc đi học đc chọn đi thi chuyên cấp quận cho trường, mấy đứa đc chọn đều học cùng lớp e (e học A1), ở trường có giáo viên phụ trách bộ môn ôn luyện thì đứa nào cũng học chung k nói r, học thêm ở ngoài thì e học ở trung tâm cùi thôi, mấy thằng bạn e học ở ILA, Hội Việt Mỹ........ đi thi 5 đứa có mình e đậu