Tìm kiếm bài viết theo id

cho hỏi ngu về hỏa tán

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tucammoi, 6/2/17.

ID Topic : 8740027
Ngày đăng:
6/2/17 lúc 18:12
  1. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Thiêu xong vàng trong miệng v trên người quá cố cũng chảy ra nhé!Và mấy bác nhặt tro hưởng nhé!

duchoavn thích bài này.
  2. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Thất đức vậy mà tụi nó cũng làm.Vãi thật.

3. vuhoang1088 Thành Viên Cấp 6

Em nói ko phải bậy bạ chứ ngoài vụ này em còn thấy vụ kia ác hơn.
    Đó là xe cấp cứu tư nhân chở xác người chết trong bệnh viện về quê.
    Vụ này vừa đọc báo và cả người bị trong bênh viện kể.
    Có nghĩa là họ ép mình đi với giá cao, mà lúc người thân chết trong bệnh viện, làm gì mướn được xe nào ngay lúc đó, thế nên tụi nó kiếm mọi cách để lục lúa.
    Và nếu mình thuê được xe ngoài vào, thì tụi nó sẽ kiếm chuyện đủ trò, đôi khi là cả bảo vệ làm khó dễ để bác trễ thủ tục. Nói chung là tụi nó sẽ làm khó đủ trò, trừ khi đi xe nó.

4. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Xã hội thối nát ko từ thủ đoạn nào để làm giàu!Thế mà lũ chó chúng nó vẫn ra rả "văn hoá Á Đông" "truyền thống dân tộc"!

5. tucammoi Thành Viên Kim Cương

ở trên nghĩ cách ăn nghìn tỉ: tượng đài, tăng giá xăng thì ở dưới học theo thôi, mấy bác nhà giàu chưa biết dân nghèo kiếm tiền khó như thế nào đâu.

QuiHoang thích bài này.
  6. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Thế mà bọn bưng bô vẫn ca ngợi hằng ngày,mốt đóng thuế thân như thời phong kiến bây giờ đó bác!!

7. cuongpk Thành Viên Vàng

baby baby là cái vẹo gì vậy?

taon thích bài này.
  8. tucammoi Thành Viên Kim Cương

kiu cho vui á mà, mà công nhận tư duy dân VN kém lắm, còn nhiều thứ ko biết mà ko chịu dấn thân, thua xa dân Tàu, mốt bị Tàu nó phá là khỏi đỡ.

Chỉnh sửa cuối: 9/2/17
  9. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Rồi cái vụ không cho ký giấy tờ lấy xác ra.Hôm bữa báo có đăng.Đó là cái thằng Trại Hòm Công Thọ mà báo thanh niên có đăng.

Tụi nó câu kết với thằng điều tra viên của Bình Thạnh ,phải có chữ ký nó mới lấy xác ra.

CA nói điều tra.Đệch mẹ,chìm xuồng luôn.

10. vuhoang1088 Thành Viên Cấp 6

Trời em còn bít nhìu vụ nữa kìa.
    Mà xuồng lẹ lắm mấy bác ơi.
    Giờ có tiền và có thế là xong hết.
    Ai có người trong nhà nằm trong cuộc là hiểu nhất thôi

nguoianhyeu thích bài này.
  11. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Có ngừoi nhà bị như vậy,ngừoi ta đau lòng thấy mẹ.Lại còn bị ăn chặn vụ này.Thiệt là hết nói nổi tụi này.Chết đau đớn mà tụi nó ko tha.

Mấy ông có tự tử thì nhớ để lại chút ít tiền cho ngừoi nhà đem xác về chôn nha.

12. GauMoi Thành Viên Cấp 3

nếu thấy tội lỗi thì đâu còn chuyện để mà nói
    hỏa táng thì e ko biết chứ đem chôn rồi thì bọn nó vẫn đào lên trộm vàng bình thường