Tìm kiếm bài viết theo id

Cho Hỏi Về Trang Getty Images ?

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi kyande, 14/12/08.

ID Topic : 627653
Ngày đăng:
14/12/08 lúc 01:22
  1. kyande Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    16
    _ Có bạn nào trên 5s biết cách lấy ảnh từ trang gettyimages.com không? tại mình đang cần lấy 1 số ảnh lớn từ trang nàyCho Hỏi Về Trang Getty Images ? , nghe nói phải đóng tiền mới lấy được ảnh lớnCho Hỏi Về Trang Getty Images ? - 1 , anh chị em nào biết cách lấy ảnh thì giúp dùm mình hen kể cả phải đóng tiền để có ảnh :cry_002: (ai giúp được mình xin hậu tạ Cho Hỏi Về Trang Getty Images ? - 2). Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ. Thanks !

2. captdiary Thành Viên Bạch Kim

Lấy ảnh lớn là sao bro? Mình vào đó mà ko thấy gì, có gì mình mò thử xem ra ko? Cho Hỏi Về Trang Getty Images ?

3. kyande Thành Viên Cấp 3

Getty Images là 1 kho ảnh , chứa đủ mọi thể loại , từ ảnh xưa tới ảnh nay từ thể thao đến ca nhạc nói chung là tất tần tật ,ví dụ khi bạn muốn kiếm 1 tấm ảnh về Việt Nam thì bạn chỉ cần gõ vào thanh tìm kiếm chữ VietNam thì nó hiện ra những bức ảnh liên quan đến Vn nhưng chỉ ở dạng dung lượng nhỏ với logo Gettyimages đè lên hình , điều mình cần là tải được các file lớn (20MB-50MB) từ gettyimages mà theo mình biết thì cần phải đóng tiền nhưng mình không biết cách thức ra sao nên nhờ anh em trên 5s ai biết thì chỉ dùm , hehe nói hơi dài dòng khó hiểu nhỉ :snicker:.

4. nhattutn Thành Viên Cấp 4

Thứ 1 là bạn phải có credit card thanh toán quốc tế như Master card, Visa debit,... thì mới mua ảnh được.
    Cách thứ 2 là tìm người nào có Credit Card chùa(hack mà có) đăng ký dùm bạn rồi bán rẻ cho bạn.