Tìm kiếm bài viết theo id

Cho tiền ăn xin còn bị chửi ... pó tay với thằng cha này

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi zhuoheng, 25/2/10.

ID Topic : 1625780
Ngày đăng:
25/2/10 lúc 23:21
  1. leo_8x Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hic, nhưng mình sợ nó gí ống chích thì....

2. quocthinhquockhang Thành Viên Bạch Kim

he he vụ này tui gặp hìai cười trừ thôi chứ nó làm cái éo gì tui,nó nhìn mặt đặt tên đóa!

3. yes_dth Thành Viên Cấp 3

ai đào mộ ? +___+

4. tuank2804 Thành Viên Cấp 4

hôm bữa ngồi ở công viên lê thị riêng,gặp 1 ông mặc quần đùi,cầm điếu thuốc mặt mũi hằm hằm:" ê cho tao mấy ngàn coi".thôi rút cho ông máy k cho yên chuyện

5. k_nguyen131 Thành Viên Cấp 3

Pak đạp được nó là dũng cảm rồi.bây h hình như ko thấy đồng 200đ nữa,hồi đó cũng đi ăn cùng bạn gái, gặp thằng nhóc an xin nó quỳ hoài,ăn mất ngon, móc bóp đưa nó 1000đ+1 kẹp(5 tờ 200đ)=2000k, nó đi được 1 đoạn, vo vo mấy đồng 200đ vứt vào bãi cỏ....Thế có điên ko.Rút kinh nghiệm giờ gặp mấy thằng này hỏi:"Mày có tiền thối ko?"

6. anima+ Thành Viên Chưa Kích Hoạt

oe mấy cái này tui gặp hoài nhất là ngồi quán lề đường hay là đang đổ xăng đâu ra một đám ăn xin lại xin, mình thấy chửi thẳng không có đi chỗ khác. Biết là làm vậy hơi tội, nhưng mình cho nó lại làm tới, nhất là thằng nhóc đi theo bà già, giống như ăn xin có tổ chức. Chưa kể hồi còn chưa có xe đi xe buýt gặp bà kia ẵm thêm thằng nhóc ngủ li bì, bà ẵm thằng nhóc thì băng bó tay bằng vải có kèm theo chút máu chạy lên xe xin tiền mình cóc cho nó lầm bầm rồi đi.

Người nghèo thực sự thì rất thương nhưng đôi khi lòng tốt bị lợi dụng tức không chịu được.

7. vipbeiu RÙA LAMBADA

em thì bị ông ăn xin cầm cái gậy quánh ,!!! Cho tiền ăn xin còn bị chửi ... pó tay với thằng cha này ăn xin mà ko tật tàn gì ,,, 2 tay 2 chân còn , mặt khoảng 30 Cho tiền ăn xin còn bị chửi ... pó tay với thằng cha này - 1

8. hoangdung183 Thành Viên Mới

chưa chắc đã là ăm xin thật mấy cha này biếng lao động thôi

9. dore.com Thành Viên Cấp 3

bác này vip thật ! nhưng người ta là ăn xin bác đạp vậy cũng thấy tội quá !!

10. jerrypham Thành Viên Vàng

vote 1 fiếu cho cú đạp của bro

11. the_0ne Thành Viên Cấp 6

đạp nó rùi cũng lo biến lẹ kẻo nó kêu đồng bọn lai thi kho mình, gặp em cũng cho nó 1 đap, toa2n thứ gì đâu ko

12. bangdoanh Thành Viên Cấp 2

Dạ thưa chú trước giờ con chưa biết Lý tử long là anh nào?chứ song phi xong mà honk có 2 tay để đở đòn ng khác thì chấp hết Cho tiền ăn xin còn bị chửi ... pó tay với thằng cha này

Cho tiền ăn xin còn bị chửi ... pó tay với thằng cha này - 1 mình thì trước giờ ko cho tiền ăn xin (Kiếm tiền dể dàng quá ai cũng đổ xô ra kiếm).
    Chẵng biết ai thật ai giả. Ra đường có nhiều ng cụt 2 tay 2 chân mà cho tiền biết họ có giữ dc tiền đó ko hay có ai đó giữ giùm? và cũng chưa bao giờ thấy 1 ng nằm bò lếch giữa đường đi vào quán mua đồ ăn bao giờ vậy tiền đó họ để làm gì.
    cũng ccó những người vì hoàn cãn ăn xin thật thì mình ko phân biệt chỉ cho đồ ăn ko cho tiền. ít nhất cũng giúp dc cái ng tội nghiệp đó.

13. Tà Thần Kim Qui Thành Viên Cấp 2

Đồng ý kiến với bác này,nếu khổ thật sư thì cho đồ để ăn,những người đàng hoàng,có danh dự và phẩm chất thì nghèo cỡ nào cũng không đi xin tiền người khác,chứ đừng nói là xin đểu. Cho tiền ăn xin còn bị chửi ... pó tay với thằng cha này
    Mình gặp trường hợp này lạ lạ,lúc trước đang nhậu với mấy người bạn, có 1 ông quần áo tã tơi,đầu tóc bù xù kaka,tiến tới bàn nhậu của mình xin.......ún ly bia, cho ún cũng được nhưng mà đang ngồi với bạn bè tự nhiên có ổng chọt vô thì ko được nên mình móc tờ 10k ra cho ổng,kêu ổng đi mua bia ún,mấy bro biết ổng làm sao không ???....
    ổng không thèm lấy tiền mà quay lưng đi tuốt Cho tiền ăn xin còn bị chửi ... pó tay với thằng cha này - 1 ,chắc tại ổng ham vui đêeeeeeeyCho tiền ăn xin còn bị chửi ... pó tay với thằng cha này - 2
    bây h vô quán ăn không thấy cảnh này,chỉ thấy mấy đứa nhóc 3-5 tuổi (nhỏ mà có võ + lì lợm) ăn mặc đàng hoàng,mời mua sin gum,mua xong tính tiền giá trên trời(chém đẹp)Cho tiền ăn xin còn bị chửi ... pó tay với thằng cha này - 3......pó tay,tương lai cũng thành cao thủ thôi :matrix: